PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ô chữ nữa

_N_X_
03-09-2005, 08:18 AM
Hàng Ngang
ANOA_ARZT_BB_BERET_DAMM_DN_EG_ENA_ENTLANG_FERIEN_G EN_GRETA_GUT_HEL_INDER_IT_KANIN_LEDIG_LOBELIE_MOBI L_NOTA_OELDE_OLEIN_REYON_RIGID_SAITE_SELBS_SIMENON _SPARER_WILNA

Hàng Dọc
AR_ARSEN_BEA_BIS_DRAUFGELD_EBENE_EDWIN_EUGEN_GNA_G NAEDIG_IDEN_INS_KEULE_LIRA_LO_ME_MET_MOR_MOZART_NE _NITRAT_ORBIT_OTTONE_RIH_SELEN_SILO_SIMPLON_TATRA_ WENIGE

Xếp các chữ cho đúng với các ô nhé Chú ý hàng ngang và hàng dọc
vào link này xem lại hình nhé http://www.tinypic.com/view/?pic=dvipoi

angelhell
04-09-2005, 02:08 AM
chú ơi, chỉnh lại cái hình bằng link khác đi, tui chẳng nhìn thấy ô chữ nên chẳng hiểu gì cả?

_N_X_
04-09-2005, 02:36 AM
Xong , Angelhel thử coi lại xem ....còn nhiều trò khá hay mà chưa có thời gian làm ....chơi tạm mấy này nhá

angelhell
04-09-2005, 02:41 AM
nhìn được rồi, nhưng mà lúc nãy quên mất ko hỏi tocbuxu là chữ tiếng nước nào vậy? Chứ tui thấy ko có giống với tiếng Việt lém.
p/s: buxu trở lại làm mod là thể hiện mình ngay làm một hơi bao nhiêu trò trơi mới. khâm phục wa'.

_N_X_
04-09-2005, 02:49 AM
Sắp đi rùi .....có làm Mod nữa đâu .chỉ vào tham gia thêm một thời gian nên làm thêm vài ba trò cho xôm tụ ...chứ từ mai trở đi là tui sẽ ít lên lắm .... hi hi nhưng tui lên sẽ mang lên vài ba trò chơi cho các bạn cùng chơi giải trí vui vẻ , bởi có rất nhiều các bạn ở nước ngoài muốn tham gia nhưng ô chữ thì ko thể , mà mấy trò vừa rùi tui sửa hết link hình rùi đó , Angelhel thử coi xem sao há ahhh ( tiếng Đức ) các loại ô chữ và toán học vui kiểu này thì vô biên .. còn nhiều lắm , có thời igan tui làm một thể rùi đưa cho 1 Mod nào đó trong box này .... hiii các bạn sẽ có trò chơi vào cuối tuần
Chúc vui vẻ

angelhell
11-09-2005, 03:48 AM
chòi oi không có ai trả lời hết vậy
thấy buxu bảo là tiếng Đức nên mọi người chạy hết rồi :D

Bear
11-09-2005, 04:08 AM
chứ còn gì nửa ,tiếng nước đức là sao mà biết giải
ahhhhhhhhhhhhhhhhhh chút nữa thì poorbear quên,cô giáo của poorbear là người đức
phải chạy vô trường hỏi mới được.
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

_N_X_
11-09-2005, 05:40 AM
Poorbear uii em cứ xếp các chữ vào là ra thui cái nài đơn giản mừ ....có bắt phải dịch nghĩa đâu ...
ví dụ chữ G thì em xếp chữ GEN hoặc chữ Greta vào đó ....vv sao cho sử dụng hết chữ đã cho , và đúng vào hàng ngang và dọc là được ... Okie hiểu chưa nhỉ cô bé !!! thử đi nếu ko được thì kém wa đó , anh biết em sẽ xếp được mừ , Chúc vui vẻ

Bear
11-09-2005, 07:44 AM
Poorbear uii em cứ xếp các chữ vào là ra thui cái nài đơn giản mừ ....có bắt phải dịch nghĩa đâu ...
ví dụ chữ G thì em xếp chữ GEN hoặc chữ Greta vào đó ....vv sao cho sử dụng hết chữ đã cho , và đúng vào hàng ngang và dọc là được ... Okie hiểu chưa nhỉ cô bé !!! thử đi nếu ko được thì kém wa đó , anh biết em sẽ xếp được mừ , Chúc vui vẻ
em hiểu ý anh nói,dể em thử ok.

Bear
11-09-2005, 02:20 PM
anh TBX ơi, anh check lại những chữ đễ điền vào lại lần nữa đi,em cảm thấy nó có gì sai đó.
hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

_N_X_
12-09-2005, 05:56 AM
Uh để cuối tuần anh xem lại ....nhưng em đã xếp chưa hả Poorbear ! nếu xép thừa ra 1 chữ hoặc 2 chữ thì anh viết sai , còn nếu mà nó đúng hết thì ...hì hì ....

Bell
10-11-2005, 04:16 PM
đem lên trên cho mọi người vào chơi! hic, huynh ui, níu hông ai chịu giải, huynh giải lun đi, hic!