PDA

Xem đầy đủ chức năng : hận

holilihan2
18-03-2010, 04:53 AM
biết nói sao đây................................ t buồn lắm n biết ko, t buồn vì đã làm n buồn............................... n giận............., t sai rồi............... sai lầm không thể sửa chữa được...........t biết n giận t lắm....................... hôm qua t đã khóc, khóc rất nhiều.................. t hận bản thân mình....................... t cảm thấy ghê tởm..............t hận cách cư xử of mình.................... t biết rằng n sẽ không bao giờ tha thứ cho t, dẫu biết rằng n vẫn cho t một cơ hội........................ nhưng chính lương tâm t sẽ ko bao giờ tha thứ cho mình được...................... t iu n nhiều lắm.................... nhưng t cũng chẳng dám gặp n........................ dẫu rằng t rất nhớ n................... nhớ rất nhiều................ càng ngày t càng cảm thấy n quan trọng với t đến mức nào......................
t cám ơn n rất nhiều...................... tất cả những gì n mang lại cho t.................. tinh thần, nghị lực, sức sống, sức chiến đấu không biết mệt mỏi..................... n tin tưởng t, vậy mà hôm qua t đã làm vậy............. chẳng biết phải nói làm sao, cũng chẳng biết phải làm gì để bù đắp lại chuyện này.............. t chẳng biết cơ hội of t bây giờ là bao nhiêu nữa???????????
cám ơn n đã cho t một cơ hội cuối cùng..................... t sẽ cố gắng hết mình................. cố gắng tất cả để bù đắp chiện mà t đã gây ra với n......................... t iu n, và không bao giờ t muốn xa n cả dù chỉ là 1s, nhưng bây giờ t với n không còn được hồn nhiên vô tư như ngày xưa nữa rồi đúng không......... t đã hứa với n............... t sẽ làm được và t còn muốn làm nhiều hơn như thế nữa.............. quyền lựa chọn cuối cùng vẫn là do n...................... ko biết sẽ ra sao nữa.............. n chọn t hay chọn ai đi nữa thì suốt đời này t vẫn sẽ đi bên cạnh n................... mãi mãi sẽ như vậy................... 4 năm ko phải ngắn, nhưng cũng ko đủ dài để sửa chữa lỗi lầm, một lời cuối t muốn nói, t rất iu n, iu hơn chính bản thân mình điều này chắc chắn n biết, t sẽ trân trọng những gì mình có và không bao giờ để nó vụt bay đi nữa.................... mong rằng n sẽ hiểu t

holilihan2
19-03-2010, 04:58 AM
t biết rằng cuộc đời sẽ ko cho n về bên t, t vẫn sẽ mãi đợi n, ko biết rằng sẽ ra sao, buồn lắm, có lẽ t nc vẫn bình thường nhưng.................... tao cũng không biết nói sao nữa...................... yêu n càng nhiều rồi hận chính bản thân t càng nhiều

codon2212
27-03-2010, 08:46 AM
mọi chuyện rồi sẽ qua thôi bạn à,đừng tự trách bản thân mình nữa.
Vui vẻ nên đi bạn!

...bj...
27-03-2010, 09:22 AM
Nếu bạn iu nta đến vậy hãy cố gắng để giữ nta lại... Chờ cho đến 1 ngày bạn có tha thứ cho m để có thể tự tin đứng bên nta . cho m một cơ hội cũng là cho nta một cơ hôi đó bạn. chúc bạn hp