PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tình Yêu Trên Net !

CoNTrAi_KiEu89
03-09-2005, 06:06 AM
Trước đây, tôi có quen một người bạn gái trên mang
Tôi ở nam định còn cô ấy ở hải phòng, chát với nhau được hơn một tháng thì tôi thấy nhớ cô ấy mỗi ngày tôi ko online... Vài lần họp #namdinh ở chatvn cô ấy cũng có ra gặp tôi..
Nhưng một thời gian sau thì tình cảm đó dường như phai nhạt dần, tôi cảm thất không cong hứng thú nữa, có lẽ vì cô ấy ở xa quá, không thường xuyên gặp được nhau, nên đã chia tay
Thật là một mối tình nhanh gọn, chỉ vẻn vẹn có 3 tuần, mấy đứa bạn tui cũng gặp phải tình trạng như vậy. Nói cho cùng thì tình cảm trên mạng có thực sự bền vững không :oh:

xin chia tay em
03-09-2005, 06:19 AM
:cooll: :cooll: :cooll: :cooll: :cooll: :cooll:
Trước đây, tôi có quen một người bạn gái trên mang
Tôi ở nam định còn cô ấy ở hải phòng, chát với nhau được hơn một tháng thì tôi thấy nhớ cô ấy mỗi ngày tôi ko online... Vài lần họp #namdinh ở chatvn cô ấy cũng có ra gặp tôi..
Nhưng một thời gian sau thì tình cảm đó dường như phai nhạt dần, tôi cảm thất không cong hứng thú nữa, có lẽ vì cô ấy ở xa quá, không thường xuyên gặp được nhau, nên đã chia tay
Thật là một mối tình nhanh gọn, chỉ vẻn vẹn có 3 tuần, mấy đứa bạn tui cũng gặp phải tình trạng như vậy. Nói cho cùng thì tình cảm trên mạng có thực sự bền vững không :oh:

học tro 21age
03-09-2005, 07:27 AM
tôi cũng vay ne' tui có quen 1 ngươi' con gái nha trang cô ấy o cam ranh troi' ai ma nhi'n co thi chet mệt luon^ nhe toi cung quen va yeu^ nhau lâu lam' roi kkoo bít dao nay cô? ra sao nũa có lẽ cung danh' chia tay nhu ban thui phai ko tôi thi o ngoai'bac' vo sai gon' ma gap dược cổ thi' thật la kho' qua di danh' chia tay ngậm ngui'

ying
03-09-2005, 12:10 PM
Net...một thế giới ảo mà

anny N
03-09-2005, 02:42 PM
ặc....ặc .....trùi ui ......seo nhanh dzậy gỏn gọn có 3 tuần thui á , ngày xưa tui iu 1 người ....ko bít ngừi ta thì sao nhưng tui có lẽ là iu thật đóa .........hồi đó iu nhau khoảng 7,8 tháng ....chính tui chia tay vì ko muốn iu net nữa mặc dù giờ vẫn thấy nhớ ngừi ta ............hiccccc............cũng gần 3 năm rùi từ ngày chia tay .............dzậy là seo ????????

CoNTrAi_KiEu89
03-09-2005, 04:52 PM
hic, 3 tuần thui là may đó. Chứ nếu iu nhau lâu lâu chia tay thấy buồn lắm mọi người ạ
Nhưng mà có lẽ tình yêu này nó cũng chỉ đạt đến điểm đó là kết thúc mà thôi

anny N
03-09-2005, 05:15 PM
ừa nói chắc đúng rùi đóa , cho nên giờ tui vẫn chưa quên đc hắn đó hà ,,,,,,,,,

CoNTrAi_KiEu89
03-09-2005, 08:46 PM
Nhưng mà có một tình yêu trên nét cũng có cái thú vị phải không
Không ai phủ nhận điều đó cả

mèo_yêu
03-09-2005, 11:09 PM
ờ ! tui thấy bạn tui cũng có người iu trên mạng , thấy cũng thú vị , cũng giống như tình iu của những người ở gần nhau thui , chỉ khác mỗi cái khoảng cách địa lý ko được gặp nhau thường xuyên thui ! nhưng .......cứ coi net là mối dây để liên lạc như ngững người iu nhau , đang xa nhau đi ! , mà có khi tui cũng đang..........bị tình iu "internet đánh" đấy , hìhi`........

anny N
04-09-2005, 09:37 AM
đúng là nó thú vị thật đấy nếu sau này 2 người gặp nhau và vẫn duy trì đc cái tình yêu đó ,trùi..........dzậy quá lý tưởng còn gì ,e hèm nhưng mà khó lắm hà .........
iu trên net dễ tỏ tình hơn ,dĩ nhiên là nói ngọt hơn ở ngoài rùi , nhưng có nói đâu mà type muh ,heheh( lợi cho các boy á :D )mà cũng có thể xin lỗi nhanh hơn chứ ở ngoài đời thì thây khó lém ,(cái nì cũng lợi cho các boy nốt níu như bị mấy sis giận ), còn con gái thì tha hồ đc mấy chàng rót mật vào tai ,(cũng sướng :D ) nói chung iu trên net có thể tâm sự với nhau dễ dàng hơn ở ngoài á !Và có lẽ cũng dễ hiểu nhau hơn ,thông cảm cho nhau nhìu hơn !
Nhưng mà cái tình iu này mà vỡ thì cũng áu à tim lém hà :D

Miki
04-09-2005, 09:47 AM
Nói cho cùng thì tình cảm trên mạng có thực sự bền vững không :oh:
1 câu hỏi rất hay, có ai có thể trả lời câu hỏi này được nhỉ, theo Jane nghĩ thì chỉ có chính bản thân mình trả lời được thôi:), hay là Jane đã nghĩ nhầm
anyway, chỉ góp ý tí thui^_^

anny N
04-09-2005, 10:03 AM
bền vững hay ko mình nghĩ cũng như 1 T/Y ở ngoài đời vậy .....cái chính 2 ngừi phải thương yêu thật sự chứ kẻ nì iu thật kẻ kia giả dối thì cũng .............vứt ! :D

CoNTrAi_KiEu89
04-09-2005, 04:59 PM
bền vững hay ko mình nghĩ cũng như 1 T/Y ở ngoài đời vậy .....cái chính 2 ngừi phải thương yêu thật sự chứ kẻ nì iu thật kẻ kia giả dối thì cũng .............vứt ! :D
ai biết được đâu là yêu nhau thật sự hả bạn
Tình yêu luôn ẩn chứa trong đó những điều khó lường trước được, cứ nghĩ người ta thật lòng những rồi vỡ lẽ họ chỉ lợi dụng mình.

anny N
05-09-2005, 01:39 AM
ừa cũng khó nói lắm ......nhìu khi lúc đầu yêu nhau thật sự nhưng rồi sau này lại chán nhau , thôi anny có cách nì ,biết cách gì ko ????---------------------------------->>>>>>>>>>>>dzô chùa !!!:D

jerry00
05-09-2005, 01:44 AM
ty trên mạng thực sự bền vững hay không cũng tuỳ ở mỗi người đón nhân ty này như thế nào và suy nghĩ ra sao nữa... chẳng có thể nói trước chuyện gì cho ty

sành điệu mái ngố
05-09-2005, 03:05 AM
câu chuyện này có cái j` đó giống mình nhưng mình ko ở HP hichic...ng` đó ở N Đ....hichic

thuynguyen
06-09-2005, 06:02 AM
Net...một thế giới ảo mà
Nhưng đôi khi cũng có thật đấy chứ, dù sao có hay không thì cũng tùy theo người trong cuộc cảm nhận.
Không nên nhìn mọi thứ quá đen tối đến như vậy.

MuahzZzZzZ
06-09-2005, 06:23 AM
Có 1 mối tình ban đầu 2 người nhận nhau là anh em trên Net, vì thấy nói chuyện với nhau hợp mà rất vui vẻ, sau đó, họ bắt đầu yêu nhau , cô gái ở Quảng Ninh còn chàn trai ở Hà Nội , họ hẹn gặp nhau vào đúng ngày sinh nhật của chàng trai , hôm đó chỉ có 2 người vui chơi khắp nơi , vào 1 quán bánh cake nhỏ , họ tổ chức 1 cái sinh nhật có 2 người, thật đẹp ...sau này họ gặp nhau nhiều lần nữa, cứ mỗi lần họ gặp nhau là trời mưa , lần đầu tiên là mưa to nhất ....một thời gian sau họ chia tay.... sau 1 năm trôi qua, bỗng 1 ngày cái YM kì quái của cô tự nhiên add lại nick của chàng , họ nói chuyện với nhau, chàng trai đã tìm cô gái khắp nơi trong ngày sinh nhật vừa rồi của mình, chàng nhớ cô ...và tình yêu của cô vẫn ko hề thay đổi......họ lại về với nhau :)
Lúc này bỗng vang lên khúc nhạc " ...người còn yêu nhau sẽ trở về với nhau...."

anny N
07-09-2005, 08:41 AM
Có 1 mối tình ban đầu 2 người nhận nhau là anh em trên Net, vì thấy nói chuyện với nhau hợp mà rất vui vẻ, sau đó, họ bắt đầu yêu nhau , cô gái ở Quảng Ninh còn chàn trai ở Hà Nội , họ hẹn gặp nhau vào đúng ngày sinh nhật của chàng trai , hôm đó chỉ có 2 người vui chơi khắp nơi , vào 1 quán bánh cake nhỏ , họ tổ chức 1 cái sinh nhật có 2 người, thật đẹp ...sau này họ gặp nhau nhiều lần nữa, cứ mỗi lần họ gặp nhau là trời mưa , lần đầu tiên là mưa to nhất ....một thời gian sau họ chia tay.... sau 1 năm trôi qua, bỗng 1 ngày cái YM kì quái của cô tự nhiên add lại nick của chàng , họ nói chuyện với nhau, chàng trai đã tìm cô gái khắp nơi trong ngày sinh nhật vừa rồi của mình, chàng nhớ cô ...và tình yêu của cô vẫn ko hề thay đổi......họ lại về với nhau :)
Lúc này bỗng vang lên khúc nhạc " ...người còn yêu nhau sẽ trở về với nhau...."
choài oai ..........kể chuyện của ai mà tiểu thuyết quá dzậy :D

cloudy_vale
07-09-2005, 06:51 PM
tình trên net chắc ko bền đâu, ko như người ta tượng mà.

thái_bình_công_chúa
07-09-2005, 08:41 PM
tình trê net vẫn chỉ là trên net thôi bạn à dễ bị lừa lém T_T

MitYeuKeoMut
07-09-2005, 11:46 PM
Cũng chưa chắc mà... Mọi người có vẻ bi quan nhỉ... Nếu như yêu nhau trên net rùi gặp được nhau ở ngoài thì sao. Có thể có 1 kết thúc đẹp đấy chứ...

anny N
08-09-2005, 12:40 AM
cũng đúng đấy , nhưng những kết thúc như vậy ít lắm bạn ah :think:

chickenrun1984
08-09-2005, 12:48 AM
Tôi nghĩ cũng còn tùy thuộc.Tình yêu trên net có thực sự bền vững hay không là do chính các bạn đó.Liệu mình có làm cho nó co tẻ nhạt hay không mà thôi

MuahzZzZzZ
08-09-2005, 01:24 AM
choài oai ..........kể chuyện của ai mà tiểu thuyết quá dzậy :D

của 1 người anny ko wen :le: :hihi:

anny N
08-09-2005, 01:30 AM
choài oai .........thì hỏi thui muh .........ngờ đâu của muahzzzzzzzzz thì seo ?:D

cinderella108
08-09-2005, 03:22 AM
Mình không dám tin vào internet.Với net thì chẳng biết ai với ai, dễ bị lừa lắm.Đọc mấy vụ trên báo mà thấy sợ.Không phải ai cũng được như trong phim cinderella story đâu.Xã hội bây giờ lừa đảo ghê lắm.

anny N
08-09-2005, 03:24 AM
ừa ...........đó là cinde chưa trải qua đấy thui hà

cloudy_vale
08-09-2005, 06:55 PM
gọi thứ tình cảm trên net là tình yêu có quá không nhỉ?? hình như hiện nay bà con lạm dụng từ tình yêu hơi nhiều á

_gIrl-pHoT-dOi_
08-09-2005, 07:11 PM
Tình trên Net là tình dang dở.Mà cụ Xuân Diệu đã nói "Tình chỉ đẹp khi tình dang dở" Nên tình trên Net đẹp nhưng ko đi đến đâu.Có đến chăng cũng là rất ít.Tình trên Net cũng là 1 kiểu tình yêu,nó khác với những kiểu tình yêu quen qua đời thường nhưng nó cũng hàm chứa những vui buồn giận hờn như người yêu ngoài đời.Có khác là giận giỗi trên bàn phím nũng nịu qua Wc.Nó cũng muôn màu muôn vẻ và nhiều người sau khi gặp gỡ ngoài đời đã thấy thất vọng so với những gì mình nghĩ thế là "BB4ever".Đừng quá tin vào tình trên Net bởi đến mình đôi khi còn nói dối làm sao chắc những gì người ta nói đều là sự thật(^_^)Chỉ nên tin chính mình thôi nhưng nói thế ko có nghĩa là mất lòng tin với tất cả mọi người.Em nói xế ai hiểu chết liền á :madsung:

elsa
08-09-2005, 07:19 PM
Chào,trời ơi nói gì đâu xa đứa ban tui nè "kết" 1 ông ơ trong Vũng Tàu trong khi tui này ơ miền Bắc...Hi..hi. Vây mà bây giờ tính đén chuyên lấy nhau rồi đó..... Sơ chưa Pa`Con...

bigbangs
09-09-2005, 01:59 AM
chài ôi gì mà ghê thế pà?

thái_bình_công_chúa
09-09-2005, 02:03 AM
thật là cứ mơ thôi nhưng chuyện đó sẽ chẳng xảy ra đâu

bigbangs
09-09-2005, 02:05 AM
hehe bít đâu được bạn chẳng may lại thành sự thật thì sao ?
nếu họ mà iu nhua thật thì ko có gì là ko thể bạn ạ

thái_bình_công_chúa
09-09-2005, 02:07 AM
như P đây nè thật cái quái gì...nhưng bingbang nè khi 1 mối tình người ta nói có duyên phận thì giải thích thế nào nhỉ...hiểu nhưng chưa thông

bigbangs
09-09-2005, 02:15 AM
thì ó nghĩa là đùn đẩy nó nhưng nó vẫn cứ bám theo P ạ cứ hiểu nôm na thế đi hehe

thái_bình_công_chúa
09-09-2005, 02:17 AM
vậy à thế là khó thoát đây....P với ng` đó chia tay rồi nhưng sau bao lâu rồi lại đùng cái quay lại...đúng là duyên phận khó tránh

bigbangs
09-09-2005, 02:18 AM
hehe chuyện có ai thoát được duyên phận đâu hả P

sành điệu mái ngố
09-09-2005, 02:23 AM
P làm seo bít hehe...nhưng chẳng nhE có duyên phận thật sao

bigbangs
09-09-2005, 04:26 AM
có thật chứ P ơi

NGOC_GHET_BONGDEN
09-09-2005, 04:29 AM
Các bạn đừng có dại dột mà tin tình yêu trên net ,đều là giả dối cả thôi!

bigbangs
09-09-2005, 04:33 AM
sao bạn bít vậy có những người iu thật lòng thì sao?

NGOC_GHET_BONGDEN
09-09-2005, 04:37 AM
Cái đó cũng có thể xảy ra,nhưng ít lắm bạn à!
chẳng hiểu thế nào nữa,cái gì mà là thật lòng chứ????

bigbangs
09-09-2005, 04:39 AM
ko có gì là ko thể bạn ạ

NGOC_GHET_BONGDEN
09-09-2005, 04:43 AM
Ừ ,cũng có thể là bạn đúng,đấy là chỉ theo mình nghĩ thôi mà,ý kiến cá nhân thui!

bigbangs
09-09-2005, 04:45 AM
hì mình cũng vậy mà

NGOC_GHET_BONGDEN
09-09-2005, 04:48 AM
ừ,nhưng theo kinh nghiệm của bản thân mình thì không nên,còn chúc mừng bạn nào tìm được hanh phúc,dù la trên net.

ừ,nhưng theo kinh nghiệm của bản thân mình thì không nên,còn chúc mừng bạn nào tìm được hanh phúc,dù la trên net. :cool1:

bigbangs
09-09-2005, 04:54 AM
hehe dù sao bạn vẫn nói đúng đó ko nên bạn ạ

Jackson
09-09-2005, 04:59 AM
tôi có một người bạn hơn tôi 6 tuổi.tôi coi người đó như một người anh trai nên có chuyện j` anh ấy đề kể cho tôi.tôi nghĩ rằng những ai đã là thành viên lâu năm của HHT thì chắc sẽ biết về câu chuyện này.Tình yêu của họ cũng được bắt đầu trên HHT.Anh ấy tên là Linh, còn người kia là Trang.Trang là lưu học sinh bên Canada, còn Linh là sinh viên nhạc viện HN nay đang học đạo diễn trường Sân khấu điện ảnh HN.Họ quen nhau trong một forum.rồi tình yêu của họ bắt đầu từ đó.rồi cứ đến hè Trang lại về VN thăm Linh.1 năm 2 lần nghỉ hè và nghỉ tết.tình yêu đó tưởng chừng như ko j` thay đổi được.không ngờ có một người thứ 3 xuất hiện.cô gái này là bạn của 2 người , cũng wen trên forum của HHT.cô gái này cũng thích Linh, và còn một điều nữa, cô gái này cũng là một sinh viên đang học tại HN.quen nhau, coi nhau như những người bạn Linh và cô gái kia đã gặp nhau, và càng ngày cô gái kia càng yêu Linh hơn.rồi chẳng biết nguồn tin từ đâu, Trang bên Canada nghe được tin người yêu ko còn chung thủy với mình.đã nhiều lần giải thích nhưng sự hiểu lầm trong Trang ko hề giảm đi.và cô đã đưa ra một yêu cầu, hè năm nay nếu Linh sang Canada với Trang thì cô mới bỏ qua mọi chuyện.đang còn là một sinh viên thì việc đó với Linh là ko thể, và còn một điều nữa, Canada đâu phải đất nước du lịch nên Linh đã ko thể làm được việc đó.và cho đến bây giờ, mỗi lần vào HHT, mỗi lần nhìn thấy những dòng chữ mà Trang viết về mình, Linh chẳng biết mình phải làm gì, rồi những bài hát được ra đời cùng những giọt nước mắt của Linh. Đó là một chuyện tinh của bạn tôi, nhưng đối với tôi, tình yêu trên mạng còn là một dấu"?" vì tôi chưa yêu ai.nhưng tôi vẫn tin vào cái gọi là "Tình yêu trên mạng"

bigbangs
09-09-2005, 05:13 AM
bạn vẫn tin hả?lạ thật rất nhìu người ko tin mà?

NGOC_GHET_BONGDEN
09-09-2005, 05:16 AM
BIGBANGS ơi!bạn để cái hình con gì nhe răng ra ghê quá à!hiiiiiiiii

anny N
09-09-2005, 06:34 AM
anny cũng quen 1 đôi , họ cũng quen nhau trên mạng , và 2 người cũng gặp nhau cũng đi chơi với nhau , tuy hai ngươif cũng ko ở gần nhau lắm nhưng cứ cuối tuần chàng lại mua vé đi tàu tới chỗ nàng , yêu nhau đã 2 năm rồi có sao đâu nè ..............:D

tôi có một người bạn hơn tôi 6 tuổi.tôi coi người đó như một người anh trai nên có chuyện j` anh ấy đề kể cho tôi.tôi nghĩ rằng những ai đã là thành viên lâu năm của HHT thì chắc sẽ biết về câu chuyện này.Tình yêu của họ cũng được bắt đầu trên HHT.Anh ấy tên là Linh, còn người kia là Trang.Trang là lưu học sinh bên Canada, còn Linh là sinh viên nhạc viện HN nay đang học đạo diễn trường Sân khấu điện ảnh HN.Họ quen nhau trong một forum.rồi tình yêu của họ bắt đầu từ đó.rồi cứ đến hè Trang lại về VN thăm Linh.1 năm 2 lần nghỉ hè và nghỉ tết.tình yêu đó tưởng chừng như ko j` thay đổi được.không ngờ có một người thứ 3 xuất hiện.cô gái này là bạn của 2 người , cũng wen trên forum của HHT.cô gái này cũng thích Linh, và còn một điều nữa, cô gái này cũng là một sinh viên đang học tại HN.quen nhau, coi nhau như những người bạn Linh và cô gái kia đã gặp nhau, và càng ngày cô gái kia càng yêu Linh hơn.rồi chẳng biết nguồn tin từ đâu, Trang bên Canada nghe được tin người yêu ko còn chung thủy với mình.đã nhiều lần giải thích nhưng sự hiểu lầm trong Trang ko hề giảm đi.và cô đã đưa ra một yêu cầu, hè năm nay nếu Linh sang Canada với Trang thì cô mới bỏ qua mọi chuyện.đang còn là một sinh viên thì việc đó với Linh là ko thể, và còn một điều nữa, Canada đâu phải đất nước du lịch nên Linh đã ko thể làm được việc đó.và cho đến bây giờ, mỗi lần vào HHT, mỗi lần nhìn thấy những dòng chữ mà Trang viết về mình, Linh chẳng biết mình phải làm gì, rồi những bài hát được ra đời cùng những giọt nước mắt của Linh. Đó là một chuyện tinh của bạn tôi, nhưng đối với tôi, tình yêu trên mạng còn là một dấu"?" vì tôi chưa yêu ai.nhưng tôi vẫn tin vào cái gọi là "Tình yêu trên mạng"trời ơi , chuyện này có phải của ĐÀi Trang ko , nếu như anny ko nhầm anny có biết đôi này mà ,từng nổi tiếng ở HHT nì ngày xưa á :oh:

bigbangs
10-09-2005, 02:46 AM
cảm ơn các bạn đã để ý đến chữ kí của mình nhưng đây là box cảm nhận cuộc sống mà chứ có phải cảm nhận cái hình đâu bạn HEHE

dinh*
10-09-2005, 04:11 AM
Net...một thế giới ảo mà
đúng net là thế giới ảo nhưng ma phụ thươc vào ban co mu on bien nó thành thế giới thât ko :cool1:

bigbangs
10-09-2005, 04:19 AM
hehe bạn nói hay đó

anny N
10-09-2005, 04:19 AM
ặc ặc ..........để biến nó như vậy khó lắm :D

bigbangs
10-09-2005, 04:22 AM
thế thì mới là thử thách khó khăn chứ bạn

bà già khát máu
10-09-2005, 05:32 AM
phải rồi ! Đó có thể coi là một thứ tình yêu " khó hiểu và khó tin " nhất , phải không ? Mình cũng có cảm tình với một người ... nhưng sau những khoảng thời gian " trống trải " mà người ấy đặt trong trái tim mình đã cho mình thấy được rằng ... mình đang mù quáng . Và tất nhiên cho đến tận bây giwof chưa từng có ai làm thay đổi ý nghĩ ấy của mình về tình yêu qua net cả . !!!

bigbangs
10-09-2005, 06:08 AM
vậy chia bùn với bạn nhé hix hix mong bạn sớm tìm được tình yêu đích thực:D

cloudy_vale
13-09-2005, 08:48 PM
túm lại tui thấy vẫn khó có tình iu lâu bền trên net lắm

vitbaudethuong86
13-09-2005, 11:30 PM
oo`o co tinh` ui tren net thi` thu vi nho* ba` con .Nhung cai chinh' la` co tin tuong* nhau hay ko do moi la` dieu quan trong a`h .Toi^ thay^ co rat^ nhiu` ban da~ chat rat^ nhiu ` va gap rat^ nhiu` rui` hen ho` nhung ket cuc la` cha di vao` dau^ ca a`h .Nhung nguoc lai thi` hix hix co ban iu nhau ca tren^ mang a` ma` ko he^` bit mat nhau a`, day^ chinh* nhu* ban tui day^ a` co le~ ke^ ra hoi dai` nhung tui se~ ke^.Ban tui chi* la` chat cho vui thui ah`dau^ co ngo` hai nguoi` chat xong rui iu nhau luc nao` ko bit a` va` ho da~ den^ voi nhau hanh phuc ko a`h , nhung do* la` thoi` gian dep nhat a`cac ban co bit dieu j` xay ra ko ? hix hix ???? chac cac ban cung~ bit do la` j rui` !!!!!! .Hai chu~ chia tay?????? chan qua di mat^

bimat_taolensuquyenru
14-09-2005, 01:59 AM
[B]Đúng đó tình yêu online thi co thể nói là khó nhưng nếu nói ko có tình yêu bắt đầu bằng online thì sai rồi .Bạn có thể tìm được những người bạn qua chat vậy tái sao ko có chuyện ta là bạn rồi gặp gỡ nhau và nếu hợp sẽ đến tình yêu .Tình yêu qua online nó cũng giống ngoài thôi chỉ cần bạn chân thành

bigbangs
14-09-2005, 04:30 AM
các bạn nói đúng đóa

MuahzZzZzZ
05-10-2005, 06:13 AM
choài oai .........thì hỏi thui muh .........ngờ đâu của muahzzzzzzzzz thì seo ?:D

hò hò, maybe, why not :gian: :clap: :icon_cung :tongue4: :blow:

nguoiyeudau
05-10-2005, 08:13 PM
Mình quen mọt người trên mạng , hay lên mạng gặp nhau và chat , lâu không gặp cũng thấy nhớ nhưng điều đó không quan trọng và cũng rất mơ hồ . Rồi đến lúc gặp nhau và nói chuyện lần đầu gặp cung bình thường và càng tiếp xúc với nhau , mình càng thấy mến con người ấy . Và đã yêu nhau , kể từ ngày gặp nhau đến giờ cũng được hơn năm rồi , mọi chuyện vẫn tốt đẹp . Điều quan trọng là phải hiểu , quan tâm đến nhau và khoảng cách ,gần nhau thì có thể quan tâm đến nhau nhiều hơn .

forever love
05-10-2005, 09:01 PM
tình yêu trên mạng chỉ là những cảm hứng nhất thời thôi bạn ah vì khi bạn trực tiếp ở ngoài thì mới biết là mình có hợp với họ k

CoNTrAi_KiEu89
06-10-2005, 02:26 AM
mọi người nói đúng đó , mình cũng luôn cảm thấy có gì đó hối hận khi có một tình yeue như thế, điều đó làm ảnh hưởng rất nhiều tới mình

anny N
06-10-2005, 10:10 AM
iu trên net hả ,nhìu khi nghĩ còn khổ hơn iu ở ngoài nhìu :( chán thía ......

*..-Vô Lệ Thánh Nữ-..*
06-10-2005, 11:17 AM
bà noái đúng iu trên net mệt lém nhưng cũng có ngừi tìm đc 1/2 của mình :D

anny N
06-10-2005, 01:16 PM
troài ko ngờ giờ bà cũng dzô đây nữa :D muh bà có nghĩ rằng ngừi tìm đc 1/2 của mình đó là bà ko ? Có dám chắc tin vậy ko chứ ? Yêu trên net khó mà thành đc , dăm ba tháng rùi lại chia tay ,vậy muh là TY ah ?

speaker
06-10-2005, 07:02 PM
theo em nghĩ đó là cái gì

ha tinh
07-10-2005, 08:06 AM
theo mình thì lại khác bạn ạ.ở cái thời bưởi công nghê thông tin như bây giờ thì tinh yêu có thể nãy nở ở moi lúc mọi nơi .nhưng tại con người ta lam cho nó trở nên như thế mà thôi .khi đã yêu nhau thì thiên lí cingx gần mà đằng này bạn và người ây lại còn được gặp nhau thì mình tin có tình yêu như thế lắm chứ........ :flower: :flower: :flower:

nguoiyeudau
20-10-2005, 07:31 AM
tình yêu trên mạng chỉ là những cảm hứng nhất thời thôi bạn ah vì khi bạn trực tiếp ở ngoài thì mới biết là mình có hợp với họ k

Đó không phải là một tình cảm nhất thời , vì chúng tôi gặp nhau trên mạng chỉ là cơ sở để quen nhau , còn đã gặp nhau ở ngoài đời rồi thì mới biết là người ta yêu mình vì đã có thời gian hiểu về nhau nhiều hơn rồi .:angel1: :blinking:

xCi
20-10-2005, 02:20 PM
Đó đâu có xa nhau lắm đâu......có người con` xa hơn nữa kìa......

anny N
30-10-2005, 06:25 AM
theo em nghĩ đó là cái gì
oạch ......thế theo anh thì là cái gì hả ? oài.......nó mỏng manh , nó.....nó....hơi mù quáng , ặc ặc.....như 1 sợi bún bị luộc nhìu quá nhũn chỉ cần kéo 1 chút xíu ,oai troài oai........đứt luôn :D:D:D:D

kiem_khach_19
30-10-2005, 06:59 AM
đừng mê muội mà iu trên net, khi không cái gì về người đó .............................

kenji zakura
30-10-2005, 10:06 AM
yêu trên net cũng là kiểu yêu đặc biệt đấy chứ
mình cũng đã từng yêu qua net rồi
nói chung là rất lãng mạn ^^

jupiter_htp
30-10-2005, 05:39 PM
thật sự bền vũng nếu bạn yêu người đó thật lòng

bigbangs
31-10-2005, 03:59 AM
con người thường trốn tránh thực tại và họ đi tìm 1 tình yêu có thể ko có thật trên mạng

thichlangthang_trongmua
31-10-2005, 05:06 AM
còn tui thì chat với 1 người qua mạng được gần 1 năm rồi tôi và anh ấy chưa gặp nhau lần nào chỉ có thể nhìn nhau qua webcam và nói chuyện với nhau qua diện thoại tôi có thể ngồi mấy tiếng để nói chuyện với anh ấy mà ko biết chán , tôi thấy nhớ anh ấy hàng ngày và thấy vui khi nói chuyện chẳng biết có phải tôi đã yêu anh ayas ko nhỉ ??? nhưng anh ây cũng đã nói dối tôi nhiều lắm điều đó làm tôi mất lkongf tin ở anh ấy tuy giờ anh đã nói tất cả nhưng tôi vẫn cảm thấy khó tin ...........có phải những gì trên mạng thì đừng bao giờ nên tin ko ?

sành điệu mái ngố
04-11-2005, 12:11 AM
ghét tình trên net....mà cuộc sống mình...ko muốn nghĩ đến tình yêu nữa