PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thích một người!

kenvylove
03-09-2005, 03:33 AM
Thích một người là nghĩ về người đó cuối cùng trước khi ngủ & nghĩ về người đó đầu tiên khi thức dậy.
Thích một người là ngồi vào bất kỳ chiếc bàn nào trong lớp cũng muốn hý hoái tên người đó lên mặt bàn.
Thích một người là lúc nào trong đầu cũng đầy ắp những thứ về người ấy, khi có một chút gì đó liên quan là ngay lập tức:"Ah, cái này hắn có"
Thích một người là khi người đó có những điểm mình ko thể mê được nhưng vẫn tìm được một lý do chính đáng để thông cảm.
Thích một người là mong chờ tiếng chuông điện thoại của người ta, cầm ống nghe đôi khi ko biết phải nói gì, ko còn gì để nói, mỏi tay ơi là mỏi vẫn ko bỏ xuống.
Thích một người là khi đã chuẩn bị rất kỹ những gì cần phải nói nhưng đến lúc gặp thì quên hết & sau khi gặp, mặc dù rất muốn vẫn ko thể nào nhớ được đã nói những gì.
Thích một người là sẵn sàng đi cùng người đó đến những nơi người ấy thích mà mình cực kỳ ghét.
Thích một người là sẵn sàng đợi người đó dù ko có lý do gì để đợi, ko hề muốn đợi nhưng ko thể đi đâu khác được.
Thích một người là khi người ta quan tâm đến những điều khác & lơ là nhưng mình vẫn có thể bỏ qua , giận thì dễ , thông cảm & hiểu được mới là khó.
Thích một người là đi bên cạnh người đó , ko nói bất cứ điều gì mà vẫn như đã nói hết những điều cần phải nói... :cooll:

♥ NieNie ♥
03-09-2005, 04:05 AM
uhm.................... cũng đúng!

kenvylove
03-09-2005, 05:08 PM
Thật ra bài này mình viết tặng cho "nhóc" nhà mình đấy!

Thật ra bài này mình viết tặng cho "nhóc" nhà mình đấy! Nhưng đó chỉ là thích thôi nha, chứ yêu thì....

cobe_kieuky
03-09-2005, 06:07 PM
trời hóa ra đây không phải viết về bạn hả vậy mà mình cứ nghĩ là bạn

fantaro
03-09-2005, 06:21 PM
kenvylove nói quả chí lý, quá chính lý
cho bạn 10 diểm

Băng Tước
03-09-2005, 07:18 PM
ngay nao` do' ban va` nguoi` yeu minh` phai chia ly khong the o ben nhau thi` ban dung` co buon` nhe , ban hay tin rang`da~ la` tinh` yeu thuc su thi` du` co xa nhau muon trung` thi` nhat dinh 1 ngay` nao` do tinh` yeu do se~ quay tro ve` ben ban va` nguoi`yeu ban,2 ban se tim` duoc thien duong` tinh` yeu dich thuc cua minh` noi ma` ko co chia ly ko co don dau chi co hanh phuc ma` thoi.Ban hay~ gui nhung~ dong` tin nhan nay` cho nhung~ nguoi` ban trong list cua minh` thi` mo uoc ve` tinh` yeu cua ban se~ tro thanh` hien thuc .Chuc ban duoc hanh phuc ben nguoi` minh` yeu trong mua` he` ngot ngao`

jancy_x_87
04-09-2005, 03:34 PM
that's good.

thanhjc
04-09-2005, 05:51 PM
Ơ...........post hay!

anny N
05-09-2005, 02:01 AM
Khi ngừi đó buồn tự dưng bạn cũng buồn theo mặc dù ko biết vì sao ,lúc đó bạn cũng thích ngừi ta mất rùi !

nhatnam832006
05-09-2005, 02:15 AM
cho mình hỏi bà nào viết bài này vậy?bả bi nhiu tủi rùi mà sao bít hết chơn dzị hả?Bả còn bít từng chi tiết nữa mới ác chớ (Giống như là bả từng trải lắm rùi há)

anny N
05-09-2005, 07:21 AM
ừa công nhận ,cái nào cũng đúng hít á :D

kenvylove
08-09-2005, 02:05 AM
Đây cũng chính là tâm trạng của mình đó chứ! chúc các bạn tìm được hạnh phúc thực sự của mình....

Dzậy mới hay chứ, ko phải là từng trải mà nói chung là.... ai giống tâm trạng đó thì biết thôi ah.

kenvylove
25-03-2006, 06:36 PM
Trời, sao lại nói tui là bà vậy, tui chỉ mới có 19 tuổi thôi nha ông kia,
ko phải là tưng trài nhưng vì tui nghĩ thế thôi, giựa vào tâm trạng của mình ấy mà.....hihihihh

hongphong
25-03-2006, 07:33 PM
le hong phong mươn noi voi ban minh rat men ban minh chuc ban lươn vui ve song hanh phuc va nho nhan tin cho minh nhe dia chi cua minh la [email protected].