PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em và anh

okanobee
02-09-2005, 08:08 PM
Vẫn biết rằng anh không phải là mẫu người thích nói lời hay , dịu dàng và êm ái . Vẫn biết rằng tình cảm của anh , sự quan tâm của anh ............. tất cả đều được thể hiện bằng hành động , cử chỉ , việc làm . Nhưng ............. anh ơi , đôi khi em vẫn muốn nghe từ anh những lời nói ngọt ngào ; hơn là những lời cáu gắt , giận dữ . Mặc dù em biết những lời dù cáu giận hay giận dữ đó cũng chỉ vì anh quá lo lắng cho em , ............ chỉ vì anh yêu em ; nhưng ............ ???????????? Anh có hiểu không ? Anh vẫn thường nói với em rằng : Tụi mình quen nhau lâu vậy mà em không hiểu tính anh sao ? Nhưng hiểu là một chuyện ; nhưng sao ............. đôi khi những lúc như vậy , em lại thấy buồn và thất vọng lắm . Em biết , vì yêu anh , và vì anh yêu em , những việc làm như thế chỉ là cách biểu lộ của tình yêu của anh thôi và em học cách chấp nhận điều đó ..... nhưng nhiều lúc sao em cảm thấy ................ Anh , anh có nghĩ rằng em ích kỷ quá không ? rằng em chỉ nghĩ cho cảm xúc , suy nghĩ của chính bản thân em ????? Dù thế nào , em vẫn yêu anh !

so_cold
02-09-2005, 08:15 PM
Em, chuyện đó là của ngày hôm qua rồi phải không ? Sau cơn mưa thì trời sáng phải không em, em cũng đâu muốn nó u ám hoài đâu phải không? Anh xin lỗi nha, anh không cố ý như vậy.

okanobee
02-09-2005, 08:32 PM
Em chỉ ước rằng em có thể xem ngày hôm qua đã là quá khứ . Ngày hôm qua đã khép lại , mọi chuyện của ngày hôm qua cũng theo đó ngủ yên . Nhưng có lẽ ....... em không làm vậy được ...........

hanamichi_dn
03-09-2005, 01:44 AM
sao ở trong ni toàn iu với iu ko vậy cà ! :lol: