PDA

Xem đầy đủ chức năng : Yêu là không hối tiếc!!!

meo_buon
18-02-2010, 06:49 AM
Yêu !

Đã khóc ...dã đau lòng... đã tổn thương...........nhưng không hối tiếc !

Mỉm cười khi người ta hạnh phúc dù trái tim đang nhói đau lắm!

khóc thầm và cầu chúc người ta yên vui!

chấp nhận cho và không cần đòi trả lại!

..........................Chỉ đơn giản vậy thôi ...........................

Cứ tiếp tục lặng im và không than trách 1

Yêu!

Sẽ kể người ta nghe câu chuyện cười khi người ta buồn!

Sẽ đưa khăn cho người ta lau nước mắt khi bụi bay vào mắt !

Sẽ ở cạnh khi người ta gục ngã!..............Sẽ nắm chặt tay khi người ta run lên vì lạnh !

Sẽ làm ấm trái tim người ta khi tưởng nó đã đóng băng!

sẽ mang bình yên về cho những đắn cay người ta đang trải qua!

Sẽ tiếp tục trao yêu thương và gửi thương nhớ !...........

Sẽ là người ra đi ...khi hạnh phúc về bên người ta !..........

.................................................. ..............Yêu................................ .....................................

cunxu_yeuanh
18-02-2010, 07:26 AM
Mình cũng nghĩ như thế nhưng đó chỉ là nghĩ thôi.Mình là con gái mình ích kỷ lắm.Mình chỉ luôn muốn người mà mình yêu luôn ở bên mình mà thôi , và giờ anh đã đi xa mất rồi ,chỉ mới hôm qua mà thôi...

Nothingisforever
19-02-2010, 12:29 AM
bạn làm dc những điều bạn nói thì mình khâm phục bạn đó!!^^

codon2212
19-02-2010, 07:07 AM
nói thì có vẻ tốt lắm bạn à.nhưng mấy ai yêu mà không mong muồn hạnh phúc cùng người ấy ,có ai có thể không đau khi nhìn người ấy vui vẻ bên người khác. Ai cũng có quyền yêu nhưng không phải ai cũng có quyền được hạnh phúc cùng người mình yêu ,có quyền được quan tâm đến người mình yêu.vì đôi khi chính người ấy lại không trao cho mình cái quyền được quan tâm chăm sóc đến họ ,không được phép nhớ đến họ khi ta buồn , vì không phải ai cũng hiểu được nỗi buồn của tình yêu đơn phương vì họ đang hạnh phúc với tình yêu của họ.

nhoc ken
20-02-2010, 06:08 AM
yêu là chết trong lòng một ít
vì mấy khi yêu đã chắc được yêu

nói thì vậy thôi chứ chẳng mấy ai làm được đâu. đau khổ rồi vẫn mãi là đau khổ mà thôi. người ta nói đau khổ là nước mắt, khi ta ngừng khóc thù đau khổ cũng vơi đi nhưng nỗi đau lại ngày càng lớn lên đấy !

ron_doi_tra
17-03-2010, 12:13 AM
bạn làm mình khâm phuc thiệt đóa mình cũng như bạn nhưng ko làm đc. còn bạn làm đc. là wa" tốt rùi

trang_khoailang
18-03-2010, 02:15 AM
mình cũng mong mình sẽ làm đc như bạn. nhưng chắc ko thể. con người ta thường rất ích kỷ. và tại sao chỉ có thể là người hạnh phúc mà ta ko thể hạnh phúc?????????

quynhlon
19-03-2010, 01:31 AM
yêu có khi là buông một bàn tay để bàn tay đó nắm lấy một bàn tay khác

meo_buon
20-03-2010, 07:08 AM
Và như thế ! người ta để mất nhau... Mất mãi mai.. Cố chịu đựng và cầu chúc ngta yên vui, Sẽ phải làm đc...!!! Có giọt nườc mắt đi ngược vào tim..
??????

tieu_thu_ngang_tan
20-03-2010, 11:40 PM
tôi chưa gặp ai làm dc như vậy cả....nếu có thì bạn là người đầu tiên...

Flower.hoa
21-03-2010, 06:19 AM
Nếu có thể làm như vậy thì chắc hẳn bạn cũng đã yêu người đó rất nhiều phải không?
Nếu như mọi chuyện đều có thể dễ dàng như vậy thì không ai phải khổ đau khi phải thất tình rồi
Mình cũng đang muốn chia tay một người nhưng không biểt làm thể nào để người ta không đau đây
ước sao người đó có thể....................

meo_buon
22-03-2010, 06:52 AM
thì k còn cack' nào nữa ! chẳng lẽ lại nói lời " thù hận" với ng mình đã từng yểu đã từng tin tưởng? đã từng gọi là hạnh phúc???

Hận Girl
22-03-2010, 08:20 AM
thì k còn cack' nào nữa ! chẳng lẽ lại nói lời " thù hận" với ng mình đã từng yểu đã từng tin tưởng? đã từng gọi là hạnh phúc???

Đừng tàn nhẫn với cái mà mình đã chọn, đã chấp nhận là ko ý kiến

cactushb
22-03-2010, 09:58 AM
Mình đã và đang làm những điều như bạn nói. Không mang bất cứ thù hận mà chĩ toàn đong đầy tình yêu cho người ấy