PDA

Xem đầy đủ chức năng : Phải làm sao đây?

tếu
29-01-2010, 08:15 AM
Đã tròn mười hôm rồi tính từ ngày gửi thư tỏ tình với cô ấy !... Không hồi âm , không phản ứng... Cô ấy sẽ trả lời ra sao? sẽ phản ứng thế nào? Tôi hi vọng , hổi hộp và lo lắng chờ câu trả lời. Dú rất muốn gọi điện cho cô ấy nhưng gọi rồi thì sao? hỏi thế nào? tôi rất muốn gặp cô ây. Nhưng gặp thì sao , phải nói gì? Khó quá... tình yêu... trái tim không sao quyết định được tôi phải làm sao !

Hận Girl
30-01-2010, 04:25 AM
Đã tròn mười hôm rồi tính từ ngày gửi thư tỏ tình với cô ấy !... Không hồi âm , không phản ứng... Cô ấy sẽ trả lời ra sao? sẽ phản ứng thế nào? Tôi hi vọng , hổi hộp và lo lắng chờ câu trả lời. Dú rất muốn gọi điện cho cô ấy nhưng gọi rồi thì sao? hỏi thế nào? tôi rất muốn gặp cô ây. Nhưng gặp thì sao , phải nói gì? Khó quá... tình yêu... trái tim không sao quyết định được tôi phải làm sao !

Là Con Trai Bạn Phải Can Đảm Lên, Nói Gì Thì Bạn Phải Tự Biết Chứ, Đừng Để Khi Mất Đi Cái Gì Đó Rồi Khi Bạn Thấy Tiếc Nuối Thì Cũng Đã Trể Rồi !

tếu
30-01-2010, 07:52 AM
Đây đâu phải công việc , nếu công việc thì giải quyết thật dễ dàng vì có định hướng , sai có thể sữa. Tình cảm mà vậy thì tốt quá !

boycongtu1986
30-01-2010, 09:46 AM
mình đây là lần đâu vẫn chưa bit tỏ tình với người iu của mình như thế nào ai có cách chi cho mình với nào các bạn ơi

hoang1qn
30-01-2010, 09:52 AM
lân đàu tiên, 80% thất bại lần 2 50% lần 3 30%, càng về sau khả năng thành công càng tăng nen thất bại ko là gì cả. học cách chấp nhận đi

Hận Girl
30-01-2010, 05:14 PM
lân đàu tiên, 80% thất bại lần 2 50% lần 3 30%, càng về sau khả năng thành công càng tăng nen thất bại ko là gì cả. học cách chấp nhận đi

bạn nói nghe hay quá nhĩ ?

gio_votinh
30-01-2010, 05:22 PM
Mình là mình thấy mấy bạn nói nghe......
MìNH LÀ là con gái mà sao k0 thấy giồng như vậy cả
chỉ cần chân thành là đc thôi mà

Ga_Bông
02-02-2010, 03:15 AM
10 hôm có là gì với một tình yêu ! Chờ đợi là một cách thể hiện tình yêu ! Cho dù đó có kết quả thế nào đi nữa , miễn là mình yêu và được yêu !

boycongtu1986
02-02-2010, 03:30 AM
dù mình đã chân thành đến khi nào mới có đc trái tim của cô ấy cơ chứ hả gio_votinh thế bạn là con gái với nhau thì bạn fai hiểu chứ mình là con trai làm sao để hiểu con gai thích cái gì đâu :bcam:

piscesle
02-02-2010, 08:09 AM
Chờ đợi 1 TY mới có 10 ngày mà bạn đã vội nôn nóng thế àh? Yêu là chờ đợi mà bạn..xem như đó là thử thách đầu tiên của bạn vây....zazazaza....Con trai fải mạnh mẽ lến chứ U !!!

Hận Girl
02-02-2010, 10:12 PM

Cái Con Pé Này, Sao Đi Đâu Cũng Gặp Vậy???

bò ngố
03-02-2010, 02:52 AM
Chi_ a_ ki cố lên hehe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

thetricsky
05-02-2010, 02:55 AM
tjnh` iu nhjn` = traj tym day ban ak. hju~ yk' tuj noj chu

gio_votinh
05-02-2010, 04:24 AM
chờ đợi đôi khi làm người ta mỏi lòng nhưng nếu cô ấy nói thật trái tim k0 dành chỗ cho bạn thì bạn cũng k09 nên níu kéo lam gị
cái gì thuộc về mình thiẽ mãi thuộc về mình k0 tránh đc
To:Son: duyên với sơn thì mới gặp sơn chứ:D

Hận Girl
06-02-2010, 01:08 AM
chờ đợi đôi khi làm người ta mỏi lòng nhưng nếu cô ấy nói thật trái tim k0 dành chỗ cho bạn thì bạn cũng k09 nên níu kéo lam gị
cái gì thuộc về mình thiẽ mãi thuộc về mình k0 tránh đc
To:Son: duyên với sơn thì mới gặp sơn chứ:D

Hix ! Tha Cho Em ! Em Còn Pé Lắm !

smallest_anger
06-02-2010, 04:26 AM
nếu bạn dã chờ đợi cô ấy được 10 nhày rồi thì hãy cho cô ấy thời gian nữa đi bạn mình nghỉ chắc cung thích ban nhưng không biết phải nói như thế nào thôi mà? mình tin nếu bạn yeu6 cô ấy thật lòng thì cô ấy sẽ yêu bạn thọ mình chúc bạn nhận được câu trà lời dep của cô ây......... cố gắng lên nha bạn !

Hận Girl
06-02-2010, 05:29 AM
tết tới rồi ! chúc bạn hạnh phúc bên người ấy !

lukhachmuathu
09-02-2010, 07:09 PM
Chuyển bài sang Gỡ rối tơ lòng cho phù hợp với nội dung bài viết cần chia sẻ
Lần sau chú ý hơn về nội dung bài viết để post tại box cho phù hợp.
Thân mến,
Mod ĐVTY.

...:*Vô*:...
10-02-2010, 08:07 AM
cố lên bnạ ơi!!!!!!!!!!!!

Is-lee
11-02-2010, 07:46 PM
hờ hờ giờ vẫn viết thư hay nhỉ
xin số nt cho nhanh
nàng nói không thix mình cái thì : tao đùa thôi đừng tưởng bở:7:

acquy_hocduong
20-02-2010, 07:24 AM
cou cho di ban oi
de xem co ay nhu the nao da cho chua gi ma da...........minh la con trai nen ko so gi ca hieu ko ban cu hay goi dien den va hoi co ay cho doi nhu ban thi se co ket qua la con so 0 nen dung cam len minh la dang nam nhi ma

khủngbố
20-02-2010, 07:57 AM

gửi thêm 1 lần nữa , lần thứ 2 và cũng là lần cuối cùng, không được thì bạn gặp cô ấy hỏi thẳng vì sao không hồi âm, sẽ có câu trả lời cho bạn, 1 là sẽ làm bạn bất ngờ và biết lí do , 2 là bạn sẽ thất vọng. Để bạn biết rằng có nên theo đuổi nữa hay là không. Chỉ có thế thôi , bạn làm được không?

Nothingisforever
20-02-2010, 08:43 PM
đợi chờ là hạnh phúc..........hihi!

phonglinh709
21-02-2010, 08:10 AM
chờ thêm đi em
vội quá là hỏng đó
dục tốc bất đạt !

hallohp
21-02-2010, 10:16 AM

"Reng...reng...reng...!
Alo ,A nghe đây !
A àh, B đây.A ơi ,cách đây 11,12,13 hôm gì đó B có gửi nhầm cho A 1 lá thư ,không phải nhầm người mà nhầm thời gian thì phải ..........."
T mở màn cho bạn bằng vài câu thế ,kịch bản còn dang dở bạn viết tiếp nhé , hay dở thế nào phụ thuộc vào khả năng của bạn đó .Tất nhiên bạn hiểu kết quả của 1 kịch bản hay là gì phải ko nào ........?