PDA

Xem đầy đủ chức năng : Giúp với

VeeMumMim
28-01-2010, 12:08 AM
Bài này mình đăng giùm 1 người bạn

đã nhận đc lời khuyên, cám ơn mọi người nhìu nha ^^

seerdeath
28-01-2010, 04:48 AM
Vậy bạn hãy bỏ qua sự dị nghị của mọi người đi hãy tin vào con tim mình làm những gì mà nó mách bảo bạn , nếu bạn đã xác định được người bạn yêu thì hãy dành lấy người đó. Ngược lại bạn hok đủ can đảm để nói hay làm đều bạn muốn thì đừng nói làm chi vì mình hok có tự tin thì có nói cũng = 0. Tóm lại yêu thì lên tiếng.....

konly
28-01-2010, 05:01 AM
Thường thì trên lệch về độ tuổi thì rất khó !!! Mà lại là người con trai nhỏ hơn bạn cả 2 tuổi !!! Khi bạn rung rinh, xao xuyến thì chỉ là cảm giác ban đầu mà thôi !!! Đó chưa phải là tình yêu cũng dễ dàng quên thôi !!! Sao không nghĩ lại phía sau sẽ còn những người khác hợp với bạn hơn??? Đừng vì lúc dao động ban đầu mà làm khổ mình lại bị mọi người nói sau lưng nữa !!!

vittohamchoi
28-01-2010, 05:34 AM
Đó chỉ là xúc cảm của bạn thôi. Có thể do ng đó đẹp, cá tính hoặc một đjểm j đó khjến bạn mến thôj. Bạn đừng làm j cả, nếu ko bạn sẽ bùn lắm khj kquả lỡ ko như bạn mong muốn đấy. Hì.. Bạn còn nhjều thứ hay ho để làm kia mà. Chứng tỏ cho mọj ngườj và ai kia thấy bạn tuyệt thế nào. Khj đó bạn sẽ bít tcảm của mình và ai kia thôj. Hehe..

[p]É...[g]À
28-01-2010, 06:32 AM
thời này ai còn wan niệm lớn nhỏ đâu............... bạn chưa nghe câu này hả................ NHẤT GÁI HƠN TRAI NHÌ TRAI HƠN BỐN à...........

heoheo_mapmap
28-01-2010, 06:40 AM
pạn ah! pạn hãy làm theo trái tim mìn mách bảo:loveface: tình ju thì hok phân biệt tuổ tác chỉ cần 2 ng ju nhau là đủ rồi :huglove: mjnf chúc 2 pạn h/p hjhj:welcome2:

rồi từ đây
28-01-2010, 10:29 AM
tuổi tác đâu quan trọng đâu bạn.Chỉ quan trọng khi chênh lệc quá cao thôi à.Bạn hãy dành cơ hội ghi điễm trước bạn ấy,vì trong lúc này bạn ấy chưa có bạn gái...tại sao mình ko tạo cơ hội cho mình?..con tim bạn sẽ dẫn lối cho bạn....hãy thể hiện đi