PDA

Xem đầy đủ chức năng : buồn....

nguoidondoc
25-01-2010, 10:28 AM
tại sao.....tôi đã sai ở đâu phải ko...lớp 12 tôi đã thầm yêu 1 ngượi. Nhưng mà bạn tôi cũng yêu người dó.....buồn chán suy nghĩ rất nhiều và tôi rút lui nhường lại hạnh phúc của mình cho ban...vì tôi chẳng có gì cả.....tôi giúp bạn tôi nhiều để nó có dc hạnh phúc tôi nghĩ nhin tháy nười mà mình yêu thương hạnh phúc là dc....Nhung bạn tôi dã ko làm dc diều đo.....và rồi nó di tìm 1 tình yêu mới cho mình. nó đã thành công...nó dang hanh phúc ben người dó và nó nói là nhương tôi khuyên tôi nên có gắng theo duổi người do. nhung toi that ko ngờ sau nó chia tay vói người yêu quay lai theo duổi người mà tôi yeu....Tại sao nó dã có bao nhiêu người trong khi tôi chỉ có 1 người ma.....tại sao nó lại nói là nhương tôi thà rằng nó dừng nói nhu vay ko......:timvo: lừa dối......coi tôi như 1 thằng ngốc.....tại sao cơ chứ bạn bè coi nhau như anh em mà nó lai làm như vậy Giờ tôi đã hiểu ra .............................trên dời ko có gi là ko thể xảy ra.cả......................

cachua.yaua.dautay
26-01-2010, 01:48 AM
bạn à cuộc sống này là như vậy đó,có những người chúng ta tin tưởng họ thì chính họ cũng là người làm chúng ta bùn và thất vọng nhìu nhất,thui hãy cố lên và nhìn về cuộc sống mới,"thất bại là mẹ của thành công" qua bài học này hãy rút ra kinh nghiệm cho bản thân và đừng bùn nữa,chắc người bạn của bạn là người k thật lòng và đem tình yêu ra đùa jon người như vậy khó có thể tìm dc hanh phúc thật sự cho mình,rùi một ngày họ sẽ nhận dc những j đáng nhận khi đã lừa gạt người khác, thui pipipi...ĐÙNG BÙN NỮA NHA CỐ LÊN MÌNH ỦNG HỘ BẠN ĐÓ HJHJ

:blinking:(~>.<~) HJHJ...:quax:..CHỌC CHO BẠN CƯỜI NÈ...:lol:..^^:ve:....SMILE...:quax:...:cofon:..T RY HARD

baby_love1194
26-01-2010, 09:13 AM
Thứ nhất tôi muốn nói với bạn răng...tình yêu ko phải là một món đồ vật mà có thể nhường qua nhường lại như thế đâu bạn àh...........hãy sống với tình yêu của mình nếu như bạn thật sự yêu.......!!!!!!
Thứ hai....hãy xem lại người bạn của bạn đi nhá!.....có lẽ bạn đối xử quá tốt với anh ta rồi đấy....nhưng cách anh ta đối xử với bạn có lẽ cần được xem xét lại........!!!
Thứ ba........câu cuối cùng của bạn hoàn toàn chính xác.....trên đời này ko có gì là ko thể xảy ra......
Không có gì phải buồn....không có gì phải hối tiếc....hãy tìm hạnh phúc bằng những gì bạn đang có.....chúc bạn luôn vui!.....
Thân!

letue
26-01-2010, 10:58 AM
Cái gì có thể nhường nhịn...chứ trong tình yêu bạn càng nhường nhịn là càng khinh đối thủ :sr:
Hiểu òi chứ :)

lina_quậy
27-01-2010, 10:01 AM
hãy vui lên đi,rùi bạn sẽ có đc tình iu đích thực.Tên bạn đó của bạn ko sớm thì mụn cũng nhận đc hậu quả thui:dwarf::dwarf::dwarf:.Hãy sống vui nhẻ naz.kekekkekekekekekeke.Mà lưu ý trong chịn tình cảm ko nên nhường nhịn đâu.:rock2::rock2::rock2:

Mắt ướt_31
27-01-2010, 07:02 PM
Bạn nhường người mình yêu cho bạn thân những tưởng người mình yêu sẽ được hạnh phúc???? Sao không nghĩ mình cũng có thể mang lại hạnh phúc cho người ấy được mà. Đúng như mọi người nói, trong tình yêu không có 2 chữ nhường nhịn ở đây. Bạn đã nhường 1 lần rồi, lần này bạn cũng định thế nữa ư??? Nếu còn yêu người ấy thì cạnh tranh công bằng đi bạn.

dangchinguyen
27-01-2010, 07:54 PM
chào em trai, 18 tuổi rồi mà chuyện ấy chẳng có gì mà phải buồn cả. Em có những sai lầm sau đây

Thứ 1: Tình yêu không phải là một cái gì đó để mà nhường qua nhường lại ( Quan điểm tình yêu sai)
Thứ 2: Theo anh nghĩ chuyện của em và người bạn gái em thích chưa tới đâu vào đâu cả vì nếu em đã bộc lộ tình cảm với người đó và đươc chấp nhận thì thằng bạn em có cua lại cũng chẳng được, mà nếu người con gái ấy chấp nhận lại thằng bạn em thì thật sự người con gái ấy chỉ mượn em làm vật thế thân của bạn em lúc cô đơn thôi. Cô gái ấy không cần cho em
Thứ 3: Em có nói với bạn em là em đang tấn công cô gái ấy không, hay chỉ lại im lặng mà thôi. Nếu em có nói thì thằng đó không đáng chơi còn nếu chưa nói thì em nên xem xét lại có phải em đang bao biện cho sự thất bại của minh

Em hãy suy nghĩ tích cực và lạc quan lên. Hãy tập trung vào việc học trước mắt cái đã( Nếu không lầm thi em đang học năm nhất)

VeeMumMim
27-01-2010, 11:58 PM
đã vậy thì bạn đừng nên nhượng bộ nữa.....vả lại người iu là người chứ có fai là món đồ mà nhường wa nhường lại, tốt nhất cả 2 nên cạnh tranh công bằng, thắng làm vua, thua làm giặc.....tùy thuộc vào quyết định của vai chính

cun_yeuanh94
29-01-2010, 10:19 PM
tình yêu khong tễ nhương cho ai ca ban ah pair tu mjk giư lấy hạnh phúc của mjk

HTMD
29-01-2010, 10:25 PM
đối với người không biết tôn trọng tình yêu như bạn của bạn thì ban vốn không cần phải hỏi tại sao nó có bao nhiêu người mà bạn chỉ có một người.