PDA

Xem đầy đủ chức năng : Pin à.....!!!!!♥♥♥

kun_luv
20-01-2010, 02:13 AM
Em nhớ Anh............
Sao nhìu khi e thấy em cần anh quá nhìu...
Đôi khi em thấy mình không thể sống thiếu ANH...
Nhìu lúc em thầm cảm ơn cuộc sống đã ban tặng a cho em...
Nhìu lúc em thầm trách cuộc đời sao lại đưa em đi quá nhanh, em vẫn mún bên anh, vẫn mún nhìn thấy anh, vẫn mún nói với anh nhìu câu : Em Yêu Anh.....!!!
Em vẫn mún tiếp tục bước tiếp trên con đường ...
không phải vì em sọ DIe..
Không phải vì em tham sống...
Mà vì 1 lí do:
Em Cần Anh....

TIME!!! em cần time để được nhìn thấy anh lâu hơn, được ngắm từng hành động, cử chỉ của anh khi a bên e. e bik mình đang và đã là người hạnh phúc nhất khi em có a, khi e được a quan tâm, chăm sóc, lúc e giận a lun cố gắng bằng 1 cách nào đó cho e hết giận,, có đôi khi là thật nhưng có khi chỉ là cố tình như vậy, e mún được a dỗ dành, mún được a vỗ về, vì e trẻ con, vì e mún làm loạn khi bên a, em mún cho a thấy e mạnh mẽ, e cũng iêu a nhưng không phải là theo cách thồn thường, em ko mún tình iêu of mình đơn giản, cũng giống a vây, tình iêu của 2 ta đều ko hề đơn giản, e mún mình đặc biệt(ít nhất trong mắt 1 ai đó), em mún mình sẽ ko phải là hoàn hảo, không phải là the best, nhưng e mún mình ko phải tầm thường Nguời nổi tiếng mok ...

anh ak`... xa a e thấy nhớ a, e thấy mình bơ vơ, trống trải, em thấy em cần có 1 chỗ dựa, nhìu khi bế tắc, e chỉ mún có a bên cạnh, rùi e sẽ khóc rất nhìu, nhìu đủ để làm ướt áo a, rùi a sẽ kéo em ngả vào vai a, rùi e sẽ thấy yên tâm hơn, rùi e sẽ mạnh mẽ hơn, e ko mún bị thương hại, và e bik a ko bh nvậy, e bik mỗi khi dựa vào a, e cảm nhận đc từng nhịp đập của con tim a, nó nhanh nhưng đôi lúc lại chậm rãi, thong thả, như cố gắng truyền cho e 1 động lực, e sẽ cố gắng hơn... cố gắng để ko làm a bùn nữa....vì e bik a iêu e, và e cũng iêu a ,,, so much....
1 lần nữa e gọi a,,, pin à,,, em bik e đã sai, khi đã hi vọng vào 1 câu chuyện #. 1 điều làm a bùn rất bùn , e bik e đã sai, e chỉ mún nói EM XIN LỖI Anh,, so much,,,để rùi khi nhận ra mình sai, e chỉ bik em luôn nghĩ về a, vè trong tim e trong suy nghĩ of e chỉ có 1 người là mình a thui,,, ko ai # ngoài anh hết,

Cho dù sau này có ra sao...

Cuộc đời có đưa em đi về phía nào...

Cho dù em ko bên anh.. hay anh rời xa em...

Em vẫn chỉ có 1 suy nghĩ....

Em Yêu Anh....

Love you... forever...Pin Kun...