PDA

Xem đầy đủ chức năng : Làm sao đây?

howtoloves
01-09-2005, 07:26 PM
Tớ rất yêu quý một người bạn ; nên khi biết người ấy đã có người yêu , tôi vô cùng khổ tâm . Phải làm sao đây ? Có nên nói ra tình cảm thật của mình không ? Tôi sợ nói ra sẽ mất đi tình bạn ..... :lol: :lol: :lol:

Khổ tâm gì mà :lol: hixhix <<< bó tay :think: Bạn nhớ type có dấu nha !
Oka

¯|¯ïN
01-09-2005, 07:49 PM
Đương nhiên là ko nên rồi bạn ạ,nếu như người ta đã có bạn trai thì mình đừng nên nuôi hy vọng gì nữa,vì cuối cùng người khổ đau nhất vẫn chỉ là bạn thôi,bạn hiểu không?Tốt nhất là làm bạn thôi!

..::**Toxic_Love89**::..
01-09-2005, 09:43 PM
có gì mà phải rút lui , bạn phải cố gắng chứ bít đâu được ......con gái ko thích người nào bỏ cuộc sớm đâu

ak47
01-09-2005, 10:12 PM
Hic nói thì dễ mà làm thì khó bạn ah
Mỗi người 1 tính cách riêng ko ai giống ai cả biết sao mà lần

hanamichi_dn
02-09-2005, 02:35 AM
chu choa ! chẳng hỉu :lol:

Băng Tước
02-09-2005, 05:10 PM
Một ngày em mơ bao giấc mơ tươi hồng
Nào đâu có những giấc mơ đến như em mong chờ
Và đời cho em những nỗi đau vô bờ
Chờ anh đến xóa hết những đau thương...
...Biết anh bây giờ chắc vẫn mong chờ
Thôi thì anh cứ mong chờ
Những giấc mơ nào có đến bao giờ
Yêu nhau trong mơ thế thôi

noi_nhieu
02-09-2005, 08:03 PM
theo tui bạn nên bỏ cuộc đi ,người ta đã có bạn trai rồi cơ mà ,đừng làm người ta bực mình ,hãy là một người bạn tốt của người đó ,thời gian sẽ giúp bạn cảm nhận được vị ngọt của một tình bạn đẹp,tui vừa bị mất đi một người bạn tốt vì người đó tự dưng thích mình mình từ chối và người bạn đó không thèm gặp mình nữa ,buồn quá

hanamichi_dn
03-09-2005, 02:19 AM
ặc ! tui đẵ từng trãi wua rùii ! ko mất đâu mà sợ ! :lol:

Băng Tước
03-09-2005, 07:38 PM
ngay nao` do' ban va` nguoi` yeu minh` phai chia ly khong the o ben nhau thi` ban dung` co buon` nhe , ban hay tin rang`da~ la` tinh` yeu thuc su thi` du` co xa nhau muon trung` thi` nhat dinh 1 ngay` nao` do tinh` yeu do se~ quay tro ve` ben ban va` nguoi`yeu ban,2 ban se tim` duoc thien duong` tinh` yeu dich thuc cua minh` noi ma` ko co chia ly ko co don dau chi co hanh phuc ma` thoi.Ban hay~ gui nhung~ dong` tin nhan nay` cho nhung~ nguoi` ban trong list cua minh` thi` mo uoc ve` tinh` yeu cua ban se~ tro thanh` hien thuc .Chuc ban duoc hanh phuc ben nguoi` minh` yeu trong mua` he` ngot ngao`

cô_bé_hạt_điều
03-09-2005, 08:00 PM
Theo Hạt Điều nghĩ thỉ bạn nên nói ra !.Nói một lần thôi!Được hay không được,bạn cũng sẽ có lời giải đáp liền!Đau một lần rồi xong!Như vậy cho nó thanh thản,chứ để trong lòng hoài thì có vẻ là hông ổn!

jancy_x_87
04-09-2005, 03:29 PM
bạn nghĩ vậy là đ1ung đấy!bạn mình đã có người yêu thì bạn hãy giữ mối tình đó như 1 kỉ niệm,nếu bạn thích người đó thât sự thì bạn hãy chúc cho người bạn đó hạnh phúc đi nhé!

thanhjc
04-09-2005, 06:27 PM
ê dừng nên nói ra. Nếu bạn yêu quí người ta thì hãy nói ra bằng hành động bằng sự quan tâm, giúp đỡ....xen kẽ vào đó bạn có thể nói lên 1 phần nào đó t/c của bạn.Chứ đừng gặp rùi nói ra như thế sẽ làm người ta buồn đấy và khó xử đấy. 1 mình mình buồn là được rồi chứ đừng để người mình yêu thương phải nghĩ nhiều. CHịu khó cứ yêu đơn phương rồi tấn công ngầm thoai nếu Ku cậu vẫn muốn tiếp tục nhiệt tình theo đuổi. Mong rằng 1 ngày nào đó Cô ấy sẽ hiểu t/y mà Ku rành cho Bạn ấy. Lúc đó t/y của 2 bạn đẹp lắm đấy nha. ^_^

songnam2705
04-09-2005, 07:53 PM
co len se co mot ngay anh ta se hieu dc gia teri cua ban đó.Bỏ cuộc là se mai mất người bạn yêu sau nay ban se phải hối hận đấy

nhocsoma
04-09-2005, 07:55 PM
bạn đă có một người bạn tốt vậy thì tại sao phải nói ra đẻ rồi có khi mất bạ ấy :cool1: