PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tôi là ai!!!!!!!?????????????

emlahoa1234
10-01-2010, 05:31 AM
Các bạn ơi! Mình tên là T lớp 9 trường THCS TN, mình muốn chia sẻ với các bạn điều nầy!!!!
mình đã 16t rồi nhưng mình vẫn chua thik boy nào cả, lại thật lạ là mình lại đang có cảm tình với một bạn nữ nhỏ hơn mình một lớp trong đọi bóng chuyền, bạn ấy làm gì mình cũng wan tâm cả ngày nào ko gặp mình cảm thấy nhớ nhớ làm sao ấy, nhưng đối với mình bạn ấy dường như ko thik và ko xem mình là bạn, mình bùn lắm...
Mình thì ko đẹp cho lắm nhưng bản thân chơi rất tốt với bạn bè.Tính cách của mình thì hơi mạnh một chút, thik chơi thể thao các bạn cùng lớp thuờng nói mình giống con trai nhưng mình vẫn là gril nhé!!
Các bạn có thể lí giải cho mình hiện tương thik người cùng giới này của mình ko! Là do mình ngộ nhân wan tâm người khác thành thik hay bản chất mình là LES vậy?????????????
HELP ME :thatall:

...:*Vô*:...
10-01-2010, 05:50 AM
:haha:
vụ này nghe hay ghê :hihi:
cái đó thì khó nói lắm bạn ạ ><'
nhưng chỉ những đó thì chưa chắc bạn bị less đâu ><"
đừng bi quan nhé :hug:

lukhachmuathu
10-01-2010, 07:22 AM
Chuyển bài viết sang box Gỡ rối tơ lòng cho phù hợp với nội dung

seerdeath
11-01-2010, 12:33 AM
Vậy bạn nên thể hiện mình là 1 gril đi , hãy yêu 1 người khác giới để khỏi nghỉ mình là LES . Còn nếu bạn cảm thấy hok làm được như vậy thì tôi nghỉ bạn nên chuyển giới tính là vừa .

GRTL
11-01-2010, 10:55 PM
- é !!! lớp 9 mà đã 16 tuổi à !? chuyện này rất bình thường ... chưa thể gọi là LES được !

Mr_Chuột
11-01-2010, 11:17 PM
Anh cũng 20t mới yêu có ai dám nói anh gay đâu nào :sr:
Em cảm thấy người con gái đó với em như thế nào ...có cuốn hút là có cái gì đó khó giải thích ko ?
Vả lại tuổi của em thì nên chú tâm vào việc học hành thì hay hơn , đừng suy nghĩ nhiều chi cho đau đầu em gái à :D