PDA

Xem đầy đủ chức năng : Giúp mình với !!!

konly
09-01-2010, 08:35 AM
Mình và nhỏ yêu nhau mình yêu nhỏ rất nhiều và nhỏ cũng vậy?? có một người con trai luôn theo đuổi nhỏ? Du biết nhỏ có bạn trai rồi nhưng người ấy vẫn nói : " tôi không muốn làm bạn chỉ muốn làm ban trai thôi "? " Bây giờ thì làm bạn tạm thời " Và nhỏ vẫn giữ mối quan hệ với người ấy? Dù tôi đã nói rằng còn tiếp tục làm bạn với người đó thì tôi sẽ rút lui ? Tôi thật bất ngờ và đau lòng? Tôi phải làm gì đây? Liệu nhỏ có yêu tôi thật lòng không? Giúp tôi với? Tôi không muốn mất nhỏ không muốn tôi yêu nhỏ lắm ???

whyh2o
09-01-2010, 09:49 AM
yêu thì phải tin tưởng chút đi bạn, hãy để cho người ta thoải mái 1 chút!

Mắt ướt_31
09-01-2010, 10:23 PM
Dù có là bạn gái của bạn đi chăng nữa thì nhỏ vẫn cần có những mối quan hệ riêng của mình. Không có lí do gì bạn muốn nhỏ cắt đứt mối quan hệ ấy cả. Bạn nói bạn yêu nhỏ nhưng bạn có tin nhỏ không? Đúng là bạn có lo sợ nhưng nếu nhỏ yêu bạn thì người con trai ấy không làm lung lây được nhỏ đâu. Có khi chính những lo sợ của bạn lại đẩy nhỏ ra xa bạn đấy. Yêu thương nhỏ thật nhiều nhé, để nhỏ biết là nhỏ không sai khi chọn bạn. Good luck.

GRTL
11-01-2010, 10:36 PM
- bạn yêu nhỏ là việc của bạn ... còn nhỏ thì đã thể hiện rõ ... bạn chưa phải là điều nhỏ ấy cần nhất và quan trọng nhất ! bạn không thể yêu cầu nhỏ phải thế này, thế nọ ... hãy tự nghỉ cách dành lấy vị trí duy nhất trong tim nhỏ như bạn muốn.

Mr_Chuột
11-01-2010, 10:41 PM
Muốn mất và ko mất gì , người ta đâu phải là của bạn.
Yêu là phải mang lại hạnh phúc cho người ta , mình biết bạn đã bùn...và cố gắng dzữ lắm..
Nhưng bạn có thể làm gì đây?
Làm cho người bạn yêu cảm thấy buồn và khó xử?
Đó là cách bạn yêu người ta chăng :thinking:

tunglammk2
13-01-2010, 01:28 AM
Đơn giản thôi mà... hãy để cô bé có nhưng khoảnh khắc riêng tư... tôi biết để người yêu kết bạn với một người đang theo đuổi thì thật khó nghĩ....Nhưng bạn cần cố gắng là chính bạn và phải làm sao để người yêu bạn thấy cô ấy đã lưa chọn bạn là đúng đắn.....Như thế gã kia với cái chiến lược "lửa gần rơm lâu ngày cũng bén" sẽ ko co cơ hội đâu....Hãy cố gắng "gần" hơn.....Gần theo cách của bạn....Nhưng luôn luôn là chính mình , đừng vì ko chiu đựng được ==> ghen tuông , làm những điều mà ko thể cưu vãn nhé.!!
Những Lời khuyên này chỉ áp dụng khi Bạn thật sư yêu và muốn giữ người ây !!!1

$_$ Ôi xiền!
20-01-2010, 08:58 PM
Nhỏ đó iu pan thật lóng thì chẳng có ai có thể chia cắt 2 pan. được

heoheo_mapmap
21-01-2010, 01:10 AM
pạn ah! pạn hok nên ích kỉ như vậy:ohno: nếu nhỏ ju pạn thật thì dù có chơi vs ai, kết pạn vs ai đi chăng nữa thì nhỏ sẽ vẫn mãi ju pạn mà thui nên pạn hok việc j pải lo lắng kả:step: Chúc 2 pạn sẽ hạnh phúc

3Duy
21-01-2010, 01:35 AM
Mình và nhỏ yêu nhau mình yêu nhỏ rất nhiều và nhỏ cũng vậy?? có một người con trai luôn theo đuổi nhỏ?(Có người yêu nhiều duyên chút là rắc rối ngay)
Du biết nhỏ có bạn trai rồi nhưng người ấy vẫn nói : " tôi không muốn làm bạn chỉ muốn làm ban trai thôi "? " Bây giờ thì làm bạn tạm thời <== nên nói với bạn gái của bạn rằng hok có tình bạn như thế " Và nhỏ vẫn giữ mối quan hệ với người ấy? <== một là bạn hai là pp (bởi vì đã có người trong mộng rồi)
Dù tôi đã nói rằng còn tiếp tục làm bạn với người đó thì tôi sẽ rút lui <== mất tự tin thế sao? Tôi thật bất ngờ và đau lòng? Tôi phải làm gì đây? Liệu nhỏ có yêu tôi thật lòng không? Giúp tôi với? Tôi không muốn mất nhỏ không muốn tôi yêu nhỏ lắm ???

Hok nên ích kỷ trong tình yêu.
Hok nên đặt quá nhiều mộng tưởng vào tình yêu khi còn đang ở tuổi mơ mộng.
Hok nên đặt tình bạn và tình yêu cùng một ngăn kéo. Tránh đôi khi nó bị lầm tưởng

VeeMumMim
21-01-2010, 05:46 PM
nhỏ đó hơi bị ích kỷ, 1 mặt ko mún mất bạn, 1 mặt lại mún giữ ng kia....mình nghĩ cho dzù kết wa? ra sao thì bạn cũng nên bắt gf của bạn chọn 1 trong 2....tình iu bao gồm ích kỷ, đó là lý dzo gf của bạn chỉ đc chọn 1

thienthantim
22-01-2010, 06:51 AM
Yêu thì cứ yêu và tin bạn ấy,cho bạn ấy tự do và cũng giữ bạn í thật chặt nữa.Hãy tỏ ra mình là 1 ngừoi tốt và hoàn hảo,yêu bạn í hơn all những ngừoi bạn khác của bạn í,chúc bạn thành công ^^

Hận Girl
22-01-2010, 07:15 AM
Yêu thì cứ yêu và tin bạn ấy,cho bạn ấy tự do và cũng giữ bạn í thật chặt nữa.Hãy tỏ ra mình là 1 ngừoi tốt và hoàn hảo,yêu bạn í hơn all những ngừoi bạn khác của bạn í,chúc bạn thành công ^^

giả dối mà thôi ! xem lại chính mình đi

konly
04-02-2010, 03:08 AM
Đơn giản thôi mà... hãy để cô bé có nhưng khoảnh khắc riêng tư... tôi biết để người yêu kết bạn với một người đang theo đuổi thì thật khó nghĩ....Nhưng bạn cần cố gắng là chính bạn và phải làm sao để người yêu bạn thấy cô ấy đã lưa chọn bạn là đúng đắn.....1
Mình đã làm theo lời mọi người !!! Nhưng sau một thời gian mình lại biết nhỏ lại có thêm 4 người con trai nữa theo nhỏ !!! Mình thật bất ngờ !!! Mình cảm thấy mệt mỏi trong chuyện bạn gái mình luôn có người con trai khác theo? Luôn lo lắng bị nhỏ so sánh với người khác !!! Mình đâu cần một người bạn gái dễ thương đâu? mình cần một người iu mình thật lòng và mình yêu người đó !!! Nhưng sao mình lại gặp trường hợp như thế này !! Mọi người giúp mình nhen !!!

GRTL
04-02-2010, 04:22 AM
- vậy thì để đầu óc và tinh thần chăm lo việc khác quan trọng với tương lai và cuộc sống của bạn hơn ! yêu gì cái kiểu con gái ấy cho tốn cơm hao tình !? :D.

angel...cry
04-02-2010, 07:50 AM
=))Ha haha ! May ng c0n co time "Iu " voi duong ! Angel thj never_Love ey ! Shuong chua , ^\/^ hehehe

yeumotnguoi1989
04-02-2010, 09:20 AM
khi yêu nên đặt lòng tin vao đối phương, giua tinh yeu va tinh ban that su rat la kho lua chon

con_duong_mua
04-02-2010, 09:32 AM
con trai ai cũng ích kỷ vậy mà bạn, bạn đừng quá lo lắng, hãy tin tưởng vào bn gái mình, chúc bn luôn vui