PDA

Xem đầy đủ chức năng : Các bạn ơi giúp mình với?

konly
09-01-2010, 08:24 AM
Tôi đã trải qua ba cuộc tình tôi luôn là người đến sau và là người thứ ba? Nhỏ là người tôi yêu nhiều và cũng là cuộc tình thứ ba của tôi.Tôi nói lời yêu nhỏ sau một người và người đó chỉ nói trước tôi một ngày. Nhỏ biết tôi cũng yêu nhỏ nhưng nhỏ không xa lánh mà tỏ ra bình thường với tôi làm tôi có một chút hi vọng gì đó. Rồi một ngày tôi hỏi nhỏ giữa tôi và người kia nhỏ chọn ai? Nhỏ đã chọn người kia? Tôi quyết định để nhỏ và người đó có một không gian riêng tư, nhưng tôi không ngờ nhỏ lại hiểu lầm ý tôi. Nhỏ tưởng tôi ghét nhỏ? Và giờ đây tôi không biết phải nói như thế nào để nhỏ hiểu cho tôi? Mình mong các bạn giúp mình với? Mình yêu nhỏ mình chỉ cần nhỏ hạnh phúc và được làm bạn với nhỏ được nhìn thấy nhỏ là mình vui rồi? Mong mọi người giúp mình?:thatall:

Mắt ướt_31
09-01-2010, 10:28 PM
Ủa???? 2 bài cùng 1 người viết, cùng 1 nhỏ nhưng sao bên kia bạn nói nhỏ yêu bạn nhiều mà???? >"<
Có hiều lầm trong này ah, đơn giản là chỉ nói rõ ra thôi. Bạn không ghét nhỏ, bạn cũng không muốn chen ngang phá hoại tình cảm của nhỏ và người ta. Hiện tại bạn chỉ muốn là bạn bè với nhỏ thôi. Quan trọng bạn có can đảm để nói không thôi.