PDA

Xem đầy đủ chức năng : The........end

hat buj thoj` gjan
09-01-2010, 01:10 AM
Anh ! Cho em lần cuối đc gọi anh thân mật như vậy.....nha anh !
Kết thúc rồi ư ! Uh thế là đã kết thúc....chúng ta thế là mỗi người lại đj trên con đường của chính mình
Em vẫn cứ ngỡ đó chỉ là giấc mơ, 1 giấc mơ mà thôi nhưng ko đó là sự thật....1 sự thật làm em đau đớn...1 kết thúc làm em ko ngừng rơi lệ....nhưng dù sao đj nữa thì ta cũng đã mất nhau thật rồi....
Lý do cho cái kết thúc này là j` đây?
"Là a ko phải là người tốt. A ko thể mang lại hạnh phúc cho e. A sẽ tìm cho e 1 người khác tốt hơn a trăm ngàn lần và có thể luôn làm e cười, đem lại hạnh phúc cho e. Ju là mong người mình ju luôn hạnh phúc"
Vậy mà a chính là người để lại những vết thương trong lòng e, làm trái tjm e tan nát, làm e khóc......vậy là ju e đấy ư?
Tại sao a lại như vậy nhỉ? Sao a hèn nhát thế? Ngay cả việc mang lại hạnh phúc cho người con gái a ju mà a cũng ko đủ tự tin ! Như thế có phải là 1 thằng con trai ko hả a
Nếu aj cũng như a , ju người ta và người ta cũng đã ju mình rồi, nhưng sau đó lại nói "a ko thể mang lại hạnh phúc cho e" thì có biết bao trái tjm của bao người con gái sẽ vụn vỡ ra vì a đây.....
Nhưng dù sao thì e cũng ko hối hận vì đã ju anh
Em từng nói "A LÀ NGƯỜI KON TRAI ĐẦU TIÊN E JU.....E KO CHẮC MÌNH SẼ JU A MÃI MÃI NHƯNG E SẼ JU A SUÔT ĐỜI" ko bjk a còn nhớ hay ko?
Nhưng e đã nói thì e sẽ làm đc a ah`............Mai này mà e có đến với người kon trai khác thì sâu thẳm trong lòng và 1 góc của trái tim e vẫn có hình ảnh của a....thật đó !
Thế đấy chúng ta chja tay là vì thế đấy.....
Thôj thì a cứ nói a ko còn ju em nữa có lẽ e sẽ ko đau lòng như bây jo`..............
Vjnh~ bje^t a - Mối tình đầu của e

vitaminA
09-01-2010, 03:48 AM
Ôi , câu chuyện của bạn làm mình thoáng chút hoài niệm đấy nha !
Chia tay tình đầu thì quả là khó khăn ,........chuyện này mình cũng chẳng biết phải khuyên bạn sao cho bạn mau chóng quên đi đc ,nhưng trước kia mình luôn tự dằn lòng với câu nói "Những điều thuộc về mình thì mãi mãi sẽ thuộc về mình còn những điều không phải của mình thì cố gắng bao nhiêu cũng ko sở hữu được ".
Chúc bạn mau chóng chữa lành vết thương lòng !
Thân !

Mắt ướt_31
09-01-2010, 10:48 PM
"Là a ko phải là người tốt. A ko thể mang lại hạnh phúc cho e. A sẽ tìm cho e 1 người khác tốt hơn a trăm ngàn lần và có thể luôn làm e cười, đem lại hạnh phúc cho e. Ju là mong người mình ju luôn hạnh phúc"

Câu này nghe quen quá. Ex trước của mình cũng đã từng nói như thế í :so_funny: Hay thật, lí do chia tay nghe cao thượng quá ha. :rang: Muốn hận lắm nhưng sao không thể. Có lúc mình nghĩ rằng sẽ không quên được người ấy. Rồi thời gian trôi qua, hình bóng của người ấy cũng dần phai mờ. Đau đấy khóc đấy buồn rất nhiều đấy. Nhưng không gì là không thể. Thời gian sẽ giúp bạn. Mạnh mẽ lên bạn nhé.

zjmj.baby
10-01-2010, 07:15 PM
hiC đọc bài này làm mình lại nhớ đến 1 người. có lẽ mình cũng như bạn không bao giờ có thể quên được mối tình đầu

Sleep Flowers
10-01-2010, 07:22 PM
Đừng trách , đôi khi con trai rất yếu đuối . . .

GRTL
11-01-2010, 10:49 PM
- nhỏ này dại ... ! tên kia cố tình bịa chuyện để xù tình mà cũng cố " để một góc trong tim hình ảnh của a " :D :D :D .... đùa tí cho vui :D. Nhớ đơn giản chỉ là nhớ ! :D.

hat buj thoj` gjan
12-01-2010, 12:47 AM
Anh ơj...Chja tay....anh pùn ko...còn e thì dường như chẳng còn hứng thú j` cái cuộc sống này nữa...hok bjk đến cười là j` và cả khóc là j`....khj e đã khóc quá nhiều cho tình ju này
Ngày chja tay....e khóc như chưa từng đc khóc.....khóc nhưng ko muốn a thấy....cố gắng ko để a phải thấy những giọt nước mắt của e cứ vô tình rơj....Ngồi pên nhau ta chẳng bjk nói j`....ko khóc nữa uh` e ko khóc nữa...định ngước lên nhìn a lần cuối để chúc a hạnh phúc và e đã thấy a khóc....lần đầu tjên trong cuộc đời e thấy 1 người kon trai rơj nc' mắt và giọt nước đó lại rơj vì chính cuộc tình của chúng ta.....Và khj đó e đã đau lòng đến mức nào a bjk ko? Thấy a như thế e chẳng vuj j`....mà e lại càng đau hơn đấy anh ah`....Em thật sự ko muốn chúng ta phải kết thúc như thế này đâu....Còn ju nhau và vẫn chja tay....vì ko tjn nhau uh....có lẽ zậy chăng? Như thế mới đau khổ làm sao? Bjk ko hả anh !!!???

vô-danh-343
12-01-2010, 01:06 AM
The...end!sao em,vậy là em đã thua trong trò chơi này rui.....thật là đáng thương qué đi,một kết thúc ko có hậu tại vì e dễ dàng trao tình cảm qué nên cũng sẽ dễ mất thôi..hix hix

emsekobaogiokhoxvianh1812
12-01-2010, 07:01 AM
Lý do nghe sao cao cả wá jh ,rút cuộc con trai ai cũng như nhau...ai yêu nhìu hơn thì ng đó đau nhìu hơn thui..cố lên bạn..mình cũng đang trong giai đoạn như bạn nè

ng0cb4by
13-01-2010, 12:39 AM
chIA tay chưa hẳn là cách duy nhất đâu bạn ạ! có lẽ là anh ấy rất yêu bạn nhưng vì một lý do nào đó nên anh ấy làm như vậy. Nếu bạn yêu anh ấy thật lòng thì hãy quên anh ấy và lam theo những gì mà con tim bạn mach bảo. Có lẽ sẽ tốt cho ai đó cho dù là bạn hay anh ấy thi vẫn là yêu trong đau khổ bạn ạ !

tunglammk2
13-01-2010, 12:44 AM
......Bây giờ vẫn còn người con gái chung tình vây sao?:dien:
...... thật đáng tiếc.....nếu em gặp đc anh chứ ko phải thằng đo......
......thì có lẽ em đã chẳng phải The__end.....