PDA

Xem đầy đủ chức năng : đi tìm chính mình

lưu ly tim
08-01-2010, 08:47 AM
Mình chẳng hiểu nổi mình muốn gì nữa như người bị lạc hướng vây. Không bít mình cần gì nựa Như bây giờ mình thấy thật trống vắng, như người không hồn vậy cảm giác như đang ơ trên mậy Buồn mà chẳng hiểu nổi vì sao? Có phải triệu trứng của bệnh tự kỉ không các ban?
Mình không muốn như vậy con đường trước mắt dương như thật tối dù quanh mình có thât nhiều người tốt sao mình cứ thấy cô đơn nhi?:timvo:
liệu mình có bị hâm không vậy đó là câu hỏi mình luôn tự hỏi mấy hôm nay ÔI CÁI CUỘC ĐỜI NÀY :thatall:

lưu ly tim
08-01-2010, 08:54 AM
NỖi lÒng mỘt thiẾu nỮ bẠn cÓ hiỂu khÔng?

nha_moon
08-01-2010, 09:04 AM
Chắc vì chán thôi bạn ^^
HÃY LÀM GÌ ĐÓ MÀ BẠN CHƯA TỪNG LÀM, HƠI PHẤN KHÍCH MỘT CHÚT CŨNG TỐT ^^

Chắc vì chán thôi bạn ^^
HÃY LÀM GÌ ĐÓ MÀ BẠN CHƯA TỪNG LÀM, HƠI PHẤN KHÍCH MỘT CHÚT CŨNG TỐT ^^

Mắt ướt_31
08-01-2010, 10:41 PM
Đừng quan trọng hoá vấn đề như vậy chứ. Cảm xúc nhất thời thôi mà. Sao bạn không thư giản đi, ví như tìm đến nơi nào bình yên tí, thả lỏng người, nghe nhạc, nhâm nhi tí socola, đừng suy nghĩ gì. Bạn sẽ thấy cuộc đời dễ chịu hơn nhiều. Khi đã lấy lại được thăng bằng cho chính mình rồi bạn sẽ biết mình muốn gì thôi mà.

♥..[KaLjNa]_iTv..♥
09-01-2010, 12:34 AM
bạn không tự đi tìm niềm vui cho mình mà cứ ngồi đó mà than thở thì bệnh tình sẽ ngày một trầm trọng đó bạn ak!

reset
11-01-2010, 01:29 PM
tuổi teen ai cũng fải trải wa những cảm jác buồn man mác,trống vắng jữa jòng đời nhộn nhịp,ko biết đi con đường nào mà wên mất mình cũng đang ở trên 1 con đường.Hãy trở lại là chính mình,là người con ngoan trong ja đình,là cô học sinh tốt như chính bạn từ trước vốn đã như vậy!

GRTL
11-01-2010, 11:09 PM
- chao ôi ! bạn đây là trường hợp thứ 1001 mà già tui gặp phải ... ! 1000 trường hợp trước bạn giờ vẫn sống tốt, bình thường như bao người khác ... có người còn hạnh phúc hơn những gì họ có thể tưởng tượng ... !
- Mới cách đây vài tuần cũng có nhỏ nào đó nói chán y như bạn vậy ... !
- Tất cả những gì bạn đang trãi qua chỉ nói lên một điều bạn đang trở thành một thiếu nữ thực thụ ! sắp phải chia tay thời trẻ con rồi đó !!! cái này cần phải chúc mừng mới đúng ! :D :D :D.