PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tôi thực sự mệt mõi

boy de thuong
02-01-2010, 05:53 AM
quen em đã được 3 năm hơn rồi tôi rất yêu em và tha thứ cho em rất nhiều lận. Mặc dù để tha thứ rất khó. Nhưng tôi vẩn làm được nhưng càng lúc tình cảm càng sứt mẻ tôi thật thất vọng khi chinh em nhắn tin bảo tôi "hèn, đểu cáng" chỉ vì tôi 1 chuyện rất nhỏ nhặt (bạn tôi rủ tôi đi uống nước với mấy nhỏ bạn nó, tôi sợ bạn gái mình ở nhà 1 mình buồn nên rủ đi chung nhưng tôi lại nghĩ không biết bạn tôi đồng ý không nên nói " để anh gọi điện cho nó thử" thế là giận bỏ vô nhà tôi kêu không quay lại => giận . Giờ tôi phải làm sao đây khi em càng lúc càng nói những câu đau lòng tôi vậy. Chia tay? tình cảm 3 năm đâu phải ít , nhưng cứ mong chờ em thay đổi mà em không làm được thật đau đầu tôi phải làm j đây chờ em thay đổi hay là kết thúc:thatall:

nana_16
02-01-2010, 08:12 AM
Có nhìu chiện ko phải chỉ là do con gái, nếu bạn cảm thấy bạn gái mình ko hợp thì có thể chia tay, nhưng rõ ràng b vẫn còn thix nên mới buồn về chuyện 2 đứa, thử nói thẳng cho bạn gái bạn hiệu

Ban trai minh cung giong giong ban, nhưng đôi lúc ảnh làm nhìu chiện mình ko hiểu, ko bít. nhìu lúc mình hỏi, mà ảnh giải thix ko thoả đáng. mình rất nản. Thực tình mình cũng mún ct. Nếu thẳng thắn với nhau thì tốt wa. Đằng này ảnh càng ngày càng khó hiểu

boy de thuong
03-01-2010, 10:52 AM
Trước tiên thank bạn nana_16 nhé .chia tay khi đã quen nhau hơn 3 năm không phải là chuyện nói là làm được mình cũng không biết làm sao để cô ta có thể hiểu và tôn trọng mình hơn nữa. hic chả biết làm sao hết nhứt đầu quá mình làm j sai để bị xúc phạm thế chứ.

beiudanh
04-01-2010, 03:30 PM
thẳng thắng, đối diện nói ra những điều mình không thích,
cho người ta biết những lời người ta nói làm mình tổn thương như thế nào
nếu đã biết mà người ta vẫn làm mình đau
thì cũng có nghĩa là người ta đâu có quan tâm đến cảm nhận của mình
thế thì có còn yêu không nhỉ, bạn biết mà phải ko?

hallohp
04-01-2010, 05:31 PM
. Chia tay? tình cảm 3 năm đâu phải ít , nhưng cứ mong chờ em thay đổi mà em không làm được thật đau đầu tôi phải làm j đây chờ em thay đổi hay là kết thúc:thatall:

................Đúng rùi ,yêu nhau trong 3 năm ko phải ngắn nhưng so sánh nó với quãng tgian còn lại của cuộc đời bạn xem chừng cũng ko phải dài nhỉ !
......................Đã rất nhiều lần ng ta mắc lỗi và đc bạn tha thứ ,bạn cảm thấy trái tim bạn có đủ chỗ bao dung thêm những nỗi lầm của ng ta nữa ko?
..............Có những ng khi yêu ta thấy họ thay đổi nhiều ,đó là do trong tiềm thức họ mong muốn thay đổi để xứng đáng với ng mình yêu.................đây là mình nói sự thay đổi theo chiều hướng tích cực nha !
...........Bạn muốn dùng tình yêu để làm ng ta thay đổi?Nói ra điều này thì tưởng như là bi quan nhưng đó là thực tế ,vì trong khi yêu bạn đừng bao giờ nghĩ bản thân bạn có thể thay đổi đc 1 ng ,khi điều cần thay đổi đó thuộc về bản chất ,chỉ là mình có thể tự điều chỉnh để chấp nhận ng ta hay ko thôi.
Đừng để cảm giác đó ru ngủ bạn vào lúc này !

pisces_cayon
04-01-2010, 06:26 PM
mình nghĩ bạn nên nói thẳng với bạn ấy.2 ng nên có 1 cuộc nói chuyện thẳng thắng bạn phải nói hết những gj mà 2 ng suy nghĩ trong lòng. như vậy sẽ tốt hợn nếu bạn nói tình cảm 3 năm chứ đâu phải ít nhưng bạn có nghic đếnneeud cứ tiếp tục thì cả 2 cũng sẽ chẵng đi dếnddaaau.bạn muốn 3 đâu khổ hay là cả đời đau khộmình và bạn trai mình cũng cõ những lúc như bnaj.và chũng mình đã quyết định nói chuyện thẳng thắng với nhau 1 lần xẹmnững tưởng sẽ chia tay sau cuộc nói chuyện này nhưng mình ko ngở là sau cuộc nói chuyện bọn mình ko những jko chia tay mà lại càng hiểu nhau hợn nếu bạn ko nói chuyện thì bạn sẽ phải đau khổ thôi.nếu sau cuộc nói chuyện mà 2 bạn thấy ko hợp nhau và thực sự ko thể chịu đựng nổi nhau thì nên ct đị vì thứ tình yêu đó của bạn sẽ chẵng mang đến kết quả gì đau
đó chỉ là ý kiến của mình thôi nha!chũng bạn có đc tình yêu thực sự

smile.ilusm
05-01-2010, 04:39 AM
true love nha kâu.................nói chuyện thẳng vs' bạn ý..................giải quyết vấn đề nhanh ko đừng để đến lúc hối hận đấy

...:*Vô*:...
05-01-2010, 05:14 AM
con gái là zậy đó bạn :hihi:
nhìu khi lúc giận hờn đâu có nói mà suy nghĩ đâu bạn :)
tình cảm 3 năm đau pải ngắn , đừng quá để tâm vào những lời đó , chúc bạn hạnh phúc bên bạn ấy :hug:

saharasand
05-01-2010, 05:16 AM
ban ten j vay. tui thay ban rat wen

phonglinh709
05-01-2010, 07:42 PM
tình yêu 3 nam không ít nhừng đau đớn cũng đâu có kém nào

phonglinh709
05-01-2010, 07:43 PM
ban ten j vay. tui thay ban rat wen

hem phải người yêu của sahara đóa chứ ta?! :help1::help1::vui::vui: