PDA

Xem đầy đủ chức năng : Trách mình sao......???

laban_ok
01-09-2005, 12:50 AM
Giờ thì thật sự tôi mới cảm thấy ,sao ngày xưa mình bồng bột đến vậy nhỉ? Biết rằng người ta vì mình ,biết chắc người ta yêu mình .vậy mà còn làm ngơ.Đến khi nhận ra ....mình yêu người ta ,thì đã quá muộn
Sao thời gian lại trôi đi chậm quá vậy,tôi muốn xóa bỏ hết quá khứ về bạn,nhưng càng muốn bỏ chúng thì tôi lại càng nhớ bạn da diết.Nếu như có thể quay lại được quá khứ,tôi thề tôi sẽ giữ bạn bằng mọi cách ,ko cho bạn có thể tuột khỏi vòng tay tôi,ko để bạn xa tôi.
Dường như lúc này tôi càng nghĩ về bạn nhiều thì trái tim tôi càng co thắt,càng đau bấy nhiêu.Tôi hận mình...............

Trách sao số mình bất hạnh
Có rồi ,lại mất thật vô tình....

bocau_koduathu
01-09-2005, 01:50 AM
Cuộc sống cho bạn rất nhiều cơ hội........nhưng cơ hội nào cũng chỉ đến 1 lần thôi.Bạn đã bỏ lỡ mất 1 cơ hội,nhưng ko sao.......còn nhiều cơ hội khác mà,bạn đừng tìm kiếm cái đã qua ma` hãy tìm lấy cơ hội ở trước mắt.Nếu người đó thực sự có tình cảm với bạn.........thì chắc chắn là bạn còn nhiều cơ hội lắm đó...Cố lên nha!

Băng Tước
01-09-2005, 06:00 AM
Cố lên Chiaki !!!!!!!!!!!!

laban_ok
05-09-2005, 05:29 AM
Cuộc sống cho bạn rất nhiều cơ hội........nhưng cơ hội nào cũng chỉ đến 1 lần thôi.Bạn đã bỏ lỡ mất 1 cơ hội,nhưng ko sao.......còn nhiều cơ hội khác mà,bạn đừng tìm kiếm cái đã qua ma` hãy tìm lấy cơ hội ở trước mắt.Nếu người đó thực sự có tình cảm với bạn.........thì chắc chắn là bạn còn nhiều cơ hội lắm đó...Cố lên nha!

Nếu có thể quên được thì thật là hay,nhưng có điều những chuyện mình cố quên thì nó lại tồn đọng càng lâu
Cảm ơn bạn nhiều !!! Có rất nhiều cơ hội ,nhưng cơ hội trong quá khứ thì có lẽ sẽ chẳng bao giờ có được nữa rồi
Muốn quên đi thật nhiều
Sao lòng vẫn muốn nhớ

jancy_x_87
05-09-2005, 12:02 PM
Đừng hối hận những gì đã xảy ra bạn à!bởi vì thời gian qua đi ko bao giờ trở lại,hãy để quá khứ thuộc về quá khứ,và xem nó như 1 kỉ niệm đẹp đối với bạn là đã có người từng yêu mình!

*TAWNY*
05-09-2005, 12:56 PM
chuyện gì đã qua thì cũng qua rồi,bạn đừng quá đau khổ.đôi khi trong đời,lắm người cũng như bạn,cũng vì ngây ngô mà để vuột tình cảm của người ta,nhìn lại mới thấy mình đã yêu người ta quá rồi!!!wên đi chuêện này có khi bạn sẽ mất cả vài năm,nhưng thà thời gian dài như vậy mà bạn wên được để tìm 1 tình iu khác!!!kiên trì,nếu bạn ko thể nào wên bẵng đi chuyện này,bạn cũng hãy nhớ về nó,nhưng chỉ nhớ về cái kỉ niệm đó thôi,coi như đó là 1 bài học,kinh nghiệm đầu đời bạn nha!!!!chắc chắn rằng bạn sẽ tìm được 1 tình yêu mới.tl ko dám khuyên bạn hãy wên chuyện này,cứ típ tục đi,nhớ tới nó,trân trọng cái kinh nghiệm đó,rùi bạn cứ vẫn bước típ đi nha!!!chúc may mắn!

hien911
06-09-2005, 05:08 PM
Đúng chuyện đã qua thì cho nó qua đi .Đừng buồn làm gì bạn ah .

ngayqua
06-09-2005, 05:09 PM
cho no' qua luôn hihi nhưng còn thương thì dừng cho qua nghe.