PDA

Xem đầy đủ chức năng : delete all..........

nguyen ha my
27-12-2009, 09:13 AM
có lẽ bây h em nên delete tat ca những gì mà chúng ta có đơn giản em ko còn đủ kiên nhẫn để chờ đợi 1 thứ mà chắc hẳn nó đã ko thuộc về em từ rất lâu rồi.em cũng rất nhiu lần muốn nói lời chia tay vs anh nhưng thật sự em ko dám vi em còn rất rất yêu anh.. co lẽ DELETE tat ca la giai phap tot nhat cho ca 2 hjccccccccccccccccccccccccccccccccc
:sick:

aveterit
27-12-2009, 09:50 AM
Thôi bạn đã có suy nghĩ thế mình ủng hộ quyết định của ban.
Mình cũng chẳng có ý kiến gì về việc này cả mình chỉ mong bạn sẽ có 1 cuộc sống tốt đẹp hơn từ ngày mai

ke_lanh_lung2500
27-12-2009, 10:41 PM
con ng k phải là cái máy tính mà muốn del là del dc. Nó giốg như phương trình trao dổi hoá học phải phản ứng từ từ mà chất xúc tác là thời gian. Nếu gượng ép thì chỉ dối mình , dối ng càng làm tăng thêm nổi đau mà thôi

_thachthao_
27-12-2009, 10:44 PM
có lẽ bây h em nên delete tat ca những gì mà chúng ta có đơn giản em ko còn đủ kiên nhẫn để chờ đợi 1 thứ mà chắc hẳn nó đã ko thuộc về em từ rất lâu rồi.em cũng rất nhiu lần muốn nói lời chia tay vs anh nhưng thật sự em ko dám vi em còn rất rất yêu anh.. co lẽ DELETE tat ca la giai phap tot nhat cho ca 2 hjccccccccccccccccccccccccccccccccc
:sick:

bạn nói del thì dễ nhưng để thực hiện nó thì đâu có dễ
tình cảm mà
đâu phải muốn xóa là xóa đc ngay

whitemouse108
28-12-2009, 03:25 AM
Bạn nên "reset" tất cả như vậy sẽ tốt hơn còn ko thì "format" chứ "delete" ko thua gì đâu.

nguyen ha my
29-12-2009, 12:23 AM
có lẽ nên thế nhỉ..................

NhokLonely4294
29-12-2009, 09:35 PM
reset tất cả những jì mà làm bạn đâu đi cứ coi như nó là rác và xóa nó ko thương tiếc đi bạn mìh ủng hộ bạn = tất cả những jì mà mình có thể làm để bạn đc vui keke !!!