PDA

Xem đầy đủ chức năng : thế là sao?

nhock bun
27-12-2009, 01:04 AM
..........................cảm giác đoá đc gọi là j thía .?..?...?...?........

luôn luôn ......luôn luôn .........mong đc ..........cái tình cảm đoá ......nhưng ko thể nào nắm đc nó...........

............cứ như thía mà xảy ra .......đi qua ...................

rồi còn nhưng buổi tối muốn chia sẽ như những ngày mới bj nhau.......nhưng nghĩ lại mình làm zậy đc j hem ?..?..?

chỉ gây khó cử cho ấy thui ......rồi cũng phãi chịu ...lặng lẽ tự chia sẽ ......tự suy nghĩ........nhưng coá ai hiểu đc tui hem ...?....?....

ng ta vui , hạnh phúc ..........còn tui cứ Sad hoài là sau thía ......

ông trời chơi tui đoá ak

ông xuống mà xem cuộc sông của tui nèk

tui hận cuộc sông này ........tui hận tất cả mọ người ......

hjx hjx

GRTL
27-12-2009, 08:46 PM
:7:.. :nooo:... :loccoc: :buctoc: :thatall: ... hiểu được chắc chết !!! giúp được .... chết ... liền.
- Bạn có thể tâm sự rõ hơn không !?

_thachthao_
27-12-2009, 10:30 PM
j đấy
bạn
chắc chẳng ai hiểu bạn viết j mất (ngoại trừ bạn)

ke_lanh_lung2500
27-12-2009, 10:46 PM
Không phải ngẫu nhiên mà ng ta viết như vậy đâu. Vì bạn này là ng sống khép kín. Muốn chia sẽ nhưng k dám.Thích một ng , nhưng ng con trai kia lại có ng khác. Đôi lúc buôn muốn tâm sụ với ng ta nhưng lại sợ ng ta khó xử. Chỉ có thể tự tâm sự với chính mình. Không nhất thiết phải thế đâu. Cứ mở rộng cửa lòng mình ra thì sao lại phải lo k ng hiểu mình , k ng chia sẽ. Nhà càng cao , cửa càng rộng thì càng nhiề ng vào và mình k còn cần phải sống khép kín như vậy.Mở rộng lòng mình ra nhé cô bé

cơn gió vô tình
28-12-2009, 03:00 AM
kẻ lanh lùng nói hay lém ,
bạn cứ sống thaoir mái cứ bộc lộ hết đi , sẽ có chúng tôi chia sẻ , bạn ko pahir ngại vì ở đây ko ai bít bạn cũng như bạn ko bít chúng tôi nhưng ta đén với nhau bằng sự cảm thông và chia sẻ
yêu là đau nhưng sao bít đau mà vẫn yêu , trong tình yêu banjchuwa phải là người đau khổ nhất đâu , bạn đừng gục ngã