PDA

Xem đầy đủ chức năng : ga bong

co be toi nghiep
20-12-2009, 07:00 PM
e và nguoi ấy iu nhau nhung luc nào e cũng nghj là ng ấy hem thật lòng zj mình luc dau hai dua wen nhau rat vui nhung sau do nguoi ay hem thuong nhan tin cho e. thj e lai nghĩ là nguoi ay hem ju mình làm seo để e hết nghj nghờ đc.:hum::hum:

mickey62
21-12-2009, 05:10 AM
mình nghĩ rằng tình cảm giữa bạn và người đó chưa hẳn là tình yêu đâu! Nếu đã yêu thì cách xa 1 ngày là đã thấy nhớ rùi! làm sao mà ko thường liên lạc được. Cũng có thể người ấy đang bận việc gì đó mà ko có thời gian rảnh để nhăn tin cho bạn! nhưng nếu có bận thì cũng chỉ là một thời gian ngắn thôi! còn nếu tình trạng này mà kéo dài thì chắc chắc trong trái tim người đó đã ko có bạn rồi! mình biết bạn sẽ buồn khi đọc lời khuyên của mình! nhưng hãy cố gắng đối diện với sự thật nhé! cố găng tập trung vào công việc, giao lưu, nói chuyện với nhiều người sẽ giúp bạn thôi nghĩ về người ấy đó!CỐ LÊN NHÉ!!!!

Lưu Li Tím
22-12-2009, 05:17 AM
Lần sau có viết gì thì nên dùng ngôn ngữ tiếng Việt căn bản nhé....Đừng biến đổi ngôn ngữ mẹ đẻ như thế....Mình là người Việt Nam mà......Bạn viết thế không ai hiểu bạn viết gì để mà tư vấn đâu...

hallohp
22-12-2009, 09:10 AM
1 điều rất quan trọng trong tình yêu là sự tin tưởng.
Xem chừng quá trình tìm hiểu của bạn có vấn đề.
Đồng ý với quan điểm của mickey ,t cũng cho rằng bạn đã lao vào yêu quá sớm mà hành trang cần thiết là hiểu được ng ta thì bạn chưa có đủ !!!
Chuyện đã rùi,t chỉ khuyên 2 bạn trc hết hãy nói thẳng với ng ta vì ng thắt nút thì sẽ phải mở nút thôi, biết đâu lại tìm tiếng nói chung thì tuyệt vời.
Yêu đc đã là rất khó ,nhưng nuôi dưỡng tình yêu lại càng khó hơn nhiều . Thường con trai đầu tư nhiều trong quá trình "tán tỉnh " ,thành công rùi thì sẽ có 1 khoảng tgian "chững lại ". (Tình yêu mà _phải có lúc thăng lúc trầm chứ ) !

bing
28-12-2009, 07:07 PM
bạn viết mình k hiểu lắm nhưng nếu dã yêu thì hay tin tương doi phương chứ

notme
30-12-2009, 02:55 AM
Hãy tin tưởng bạn à...rồi cái j` đến nó cũng đến..khi nó đến thì mình chấp nhận..thế thôi

saharasand
30-12-2009, 02:58 AM
minh nghi ban nen xem lai tinh cam cua ban xem co dung la ban dang iu k? vi khi iu ng ta lun tin tương nhau.