PDA

Xem đầy đủ chức năng : yêu em - cô gái hay khóc vì tình yêu

hi_t1nhy3u
31-08-2005, 06:12 PM
em hay khóc , vì bất cứ đièu gì , 1 bộ phim buồn , 1 câu nói vớ vẩn của ai đó , hay chỉ đơn giản là em thấy cô đơn , em có 1 trái tim đa cảm ,em có 1 tâm hồn trong sáng , tuy nỗi lầm của em ko ít , em có 1 quá khứ buồn , và em hay khóc vì tình yêu và còn nhiều điều cả tốt cả ko tốt của em nữa nhiều lắm , nhưng anh vẫn yêu em hơn tất cả mọi điều , hơn cả những người con gái xinh hơn em , tốt hơn em, yêu anh nhiều hơn em , em có hiểu vì sao ko , vì anh yêu em ,vì em là em , thế thôi , thế là quá nhiều cho anh rồi , thế là đủ để anh yêu em !!!
ngay từ khi biết mình yêu em , anh đã ko dám nghĩ rằng anh sẽ có em , tuy rằng anh muốn điều đó hơn tất cả , em có biết tim anh đã trao về riêng em thôi và chỉ mình em.
giờ đây anh phải chấp nhận 1 điều. chúng mình làm bạn , trái tim anh đã đau lắm , em có biết không???? còn cách nào khác đâu , chỉ cần nhìn thấy em , được đi cùng con đường với em thì cho dù có đáng đổi thế nào với anh cũng là xứng đáng.
anh sẽ làm bạn với em như em muốn , anh yêu em rất nhiều

_ Girl Buồn _
31-08-2005, 07:03 PM
Câu truyện của bạn thật buồn , mình đọc mà cảm động vô cùng , mong một ngày không xa cô gái đó sẽ nhận được tình cảm của bạn bạn mà yêu bạn bao đôi" vơi" tình nhân hạnh phúc xa

hi_t1nhy3u
31-08-2005, 07:44 PM
một ngày kia, liệu có ngày đó ko.................một ngày kia...........

thanhjc
31-08-2005, 08:36 PM
Câu hỏi đặt ra vẫn chỉ là 1 phía chỉ là n~ dòng tâm trạng của 1 người này dành cho người kia. Lúc nào cũng buồn, nhưng sự thật thì trên thực tế khác lắm. Không thể nói trước bất cứ điều gì. Có thể ngày hôm nay Tôi yêu Em, 1 năm, 5 năm, cả đời yêu Em nhưng liệu Em có yêu ANh như ANh đã yêu ko? Sự thủy trung của Em có thể vượt qua được mọi cán dỗ của c/đ, vật chất và ma lực của đồng tiền....Thật khó có ai có thể biết trước được.
Vì thế các bạn ai có tâm sự gì và khó nói ra xin hãy cứ nói, hãy nói ra những điều giấu kín trong lòng mình, những lời yêu thương ngọt ngào từ trái tim, tâm hồn. Hãy chia sẻ tâm sự các bạn nhé!

ngheo_ma_dep_trai
31-08-2005, 08:44 PM
yeuem_cogaihaykhoc:bạn chẳng có gì phải khóc vì bạn là bạn anh ấy cho dù thế nào bạn cũng đừng buồn vì làm người thì phải có lúc vui lúc buồn phải ko ?

meo_con1234
31-08-2005, 11:05 PM
bạn là người yêu bằng con tim chứ không phải là người yêu bằng lí trí bạn đánh đổi tất cả để tìm kiếm 1 TY mà chính bạn cũng biết rằng nó không thuộc về bạn . bạn làm như vậy là bạn đang giết chết chình mình . Vì vậy bạn hãy tụ kéo mình ra khỏi vòng xoáy của con tim để tìm cho mình một hạnh phúc mới xung quanh bạn vẫn còn nhiều cô gái hay khóc mà .

Băng Tước
01-09-2005, 06:06 AM
Bài này nghe quen quen ??

Băng Tước
01-09-2005, 05:11 PM
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hi_t1nhy3u
02-09-2005, 06:30 AM
lòng đàn ông như lấm mồ hoang dại
đắp đi đắp lại vẫn hoang tàn

boy nhí nhố
10-09-2005, 06:09 AM
chà chà , tôi chẳng hiểu lắm về tình yêu , nhưng thấy cũng xúc động lắm , yêu khổ quá , hix hix

chuttanphai
13-09-2005, 12:32 AM
Như vậy mà bạn gọi là bạn đang yêu người ấy à ... ? ko , ko đâu ... ! bạn đang thể hiện sự nhút nhát của mình thôi , bạn ko dám làm gì cho tình yêu đó của mình cả , và bạn cứ ngồi đó mà im lặng ,mà nhớ , mà yêu người ta trong vô vọng , bạn đang nhắm mắt để cảm nhận cảm giác yêu người ta à ... bạn mong rồi tình yêu đó tự nhiên sẽ đến với mình sao ? ko , ko bao giờ đâu ... ! trừ khi ...
Bạn hãy mở mắt ra đi , hãy quay lại hiện thực đi , hãy đứng lên , hãy làm mọi điều gì đó đi , để người ấy có thể thấy được tình yêu của bạn nhiều đến như thế nào , con gái vẫn luôn muốn có được một trái tim chân tình ( nhưng phải biết nói và biết hành động ) của một chàng trai dành cho mình mà . Thời gian sẽ cho mình thấy tất cả , nhưng phải hành động , đừng chờ đợi ... Dù có ko thành , nhưng mình ko thấy hối tiếc vì ít ra mình đã cố gắng làm tất cả rồi , hãy nghĩ rằng " tại cô ấy ko thấy được tình cảm của mình thôi , cô ấy hời hợt quá , tại sao mình phải yêu vô vọng vậy nhỉ? "

findfriend87
13-09-2005, 01:42 AM
Bạn này nói hay quá nhưng mình nghĩ khác !

Có phải lúc nào thích ai cũng được người ta đáp lại đâu ,
đã biết là không được thì cũng đừng cố níu kéo làm gì
nếu không có lẽ bạn sẽ trở thành người gây phiền phức cho người khác
và cơ hội dành cho bạn sẽ càng mong manh hơn .

Theo mình , quyết định " chỉ là bạn " là hợp lý nhất ,
thà bỏ đi cái mơ mông viễn tưởng để giữ lại tinh bạn với cô bạn gái dễ thương kia
còn hơn đánh mất luôn cả người mà bạn yêu quý nhất

visaoemphutinhtoi_py15
13-09-2005, 04:46 AM
chài tui đọc hoa cả mắt

tinhphieulang7574
13-09-2005, 11:38 PM
ừ mình cũng thấy quen thât đó bạn ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!