PDA

Xem đầy đủ chức năng : thích 1 ai đó thì nên làm gì

be_pro
19-12-2009, 04:43 AM
thích 1 người đó la điều mà khó ai có thể trành khỏi đươc.lại là càg ko đối với lúa tuổi học sinh chúng ta.vậy fải làm sao để người đó bit?tui nghĩ để vậy thì sẽ hay hơn nhi?:think:

notme
19-12-2009, 04:56 AM
Thích một người là phải cố có những hành động wan tâm với ngưòi đó....phải bày tỏ tình cảm của mình...và khi đc chấp nhận...thì phải thích người ta nhìu hơn nữa :D....còn nếu bị từ chối..thì phải tập quên đi :D

Luckyduck307
19-12-2009, 06:11 AM
thích 1 người đó la điều mà khó ai có thể trành khỏi đươc.lại là càg ko đối với lúa tuổi học sinh chúng ta.vậy fải làm sao để người đó bit?tui nghĩ để vậy thì sẽ hay hơn nhi?:think:

Vấn đề để người ta bít không khó đâu bạn ạ, cả con trai lẫn con gái giác quan thứ 6 nhạy cảm cực kì thế nhưng sẽ tốt hơn nếu như người bạn thích cũng thích bạn còn nếu như mà người đó không thích bạn thì bạn gặp rắc rối đó, dễ mất tình bạn mà trước đó bạn dày công tạo dựng nhiều lắm. Tin mình đi dân trải nghiệm nè

_thachthao_
19-12-2009, 08:25 AM
ok
hãy cứ để mọi chuyện theo tự nhiên
nếu tình cảm bạn dành cho người đó là chân thành
tôi chắc rằng người đó sẽ hiểu thôi

cơn gió vô tình
19-12-2009, 05:56 PM
tình yêu nhiều lúc cần tự nhiên nhiều lúc cũng cần phải đấu trạnh , buôn xuôi quá cũng đâu có được

_thachthao_
19-12-2009, 07:01 PM
tình yêu nhiều lúc cần tự nhiên nhiều lúc cũng cần phải đấu trạnh , buôn xuôi quá cũng đâu có được

theo mình thì cứ để nó tự nhiên là tốt nhất
ko đấu tranh
cũng chẳng buông xuôi
:bay::bay::bay:

[T]luv[N]
19-12-2009, 07:39 PM
@ be_pro: Nói như vậy là bạn vẫn đang đi học đúng không? Có nhiều cách để đối phương biết tình cảm của mình dành cho họ lắm Nhiều khi bạn không cần bày tỏ hay có hành động gì hết , chỉ với ánh mắt hay nụ cười thôi thì với những người nhạy cảm , họ sẽ cảm nhận được tình cảm của bạn. Nhưng mình nghĩ trong tình yêu cần những câu nói thẳng thắn khi bày tỏ tình cảm, để tránh sau này có 1 ai đó bị tổn thương
Tuy nhiên, mình cũng khuyên bạn nên để mọi thứ tự nhiên đi " cái gì là của thì sẽ mãi mãi là của mình " mà ^^ Hơn nữa những gì đến tự nhiên sẽ gắn bó bên bạn lâu dài hơn!
Thân!