PDA

Xem đầy đủ chức năng : Giúp mình với :(( :((

cactushb
16-12-2009, 03:47 AM
Mình đang rất rất buồn. Có bạn nào giúp mình với.
Chuyện là thế này. Hôm nay khi phát bài thi ra điểm bài mình khá thấp so với dự kiến của mình. Mình đã coi rất kĩ chấm sai những 2.5. Cuối giờ mình ở lại ( với gần như nửa lớp ) để nói cô sửa điểm. Khi tới lượt mình, dù đã cố năn nỉ cô cho điểm nhưng cô lại nói cô không có quyền cho điểm cho mình câu đó.Mình biết cô chỉ chấm điểm khối 12( còn mình là khối 11) song điểm mất thì biết nói ai mà cô chỉ dạy có mỗi lớp mình thôi. Cuối cùng cô chỉ cho 0.75 dù buồn nhưng cũng chấp nhận vì mấy thầy cô khác ghét lớp mình lắm ( cũng chỉ vì là lớp chọn của trường). Và chỉ vì 1 câu nói " cộng điểm luôn cô", cô bỗng nổi nóng và đập bàn nói cô không phải là người đi cộng điểm như thế này. Mình không hiểu tại sao cô lại như thế trong khi câu nói đó có là gì đâu????????????? Năm lớp 10 mình cũng gặp trường hợp này cũng với 1 thầy dạy Toán nữa. Hình như số của mình luôn có chuyện với những thầy cô dạy toán hay sao??????????Mình h đang rất thê thãm :((

kem dâu mút
16-12-2009, 04:45 AM
Bài viết của bạn có lẽ để bên box Gỡ Rối Tơ Lòng sẽ hợp hơn. Vì đây là box Cảm Nhận Cuộc Sống, lưu đăng những cảm nhận về cuộc sống mà thôi bạn à. Kem chuyển sang kia để mọi người chia sẻ, góp ý kiến cho bạn nhé!

Chúc vui!