PDA

Xem đầy đủ chức năng : Điên mà buồn quá

pe_chip>.<
07-12-2009, 09:50 PM
Tình hình bi h mình buồn k thể tả , có mỗi cái Blog là nơi tâm sự của bản thân thì bị mấy con đã từng là bạn thân in ra, đem lên lớp bàn tán, thật sự đó là hành vi k thể bỏ qua.. Nếu xét trên pháp luật, đó cũng là 1 cái tội.... Nhưng cũng k trách đc, bởi vì mình ghi trên Blog cũng mong bọn nó hiểu thôi, thế mà tất cả ngược lại suy nghĩ của mình, mình bị bọn nó làm cho bẽ mặt thêm, có điều, bọn nó k nghĩ bọn nó chơi hèn hạ hay sao? Cứ nghĩ từng là bạn mình thì phải biết suy nghĩ , ít nhiều gì cũng 12 r`, nhỏ nhắn gì đâu? Tức tưởng muốn khóc luôn nhưng mình k đc khóc, vì đó là người hèn hạ , k chấp.... k đc chấp.... Nếu ai đọc đc Blog mình, thì sẽ nghĩ mình ra sao????
http://vn.myblog.yahoo.com/ut-vi

GRTL
08-12-2009, 05:37 AM
- Chà !!! :thatall::thatall::thatall: biết nói gì bây giờ !? cũng chẳng có gì để nói ! ... cuộc sống là thế mà ... không nhiều người hiểu mình và cũng đừng mong họ hiểu hết và đúng về mình ... chúng ta nên học cách thích nghi và biết chấp nhận thực tế để tiếp tục sống và sống tốt hơn ... ! suy nhiều về việc đó cũng không để làm gì ... chi bằng ta hãy tìm đến những điều có ích và tốt hơn cho ta ... còn những điều mệt óc thì .... vo vo vo tròn nó lại ... ném nó qua cửa sổ và mỉm cười !!! :D :D :D :D.

muaquadang
08-12-2009, 05:53 AM
Mình cũng từng bị như thế. Tâm sự với nhỏ bạn thân, ai ngờ nó đi kể cho mấy đứa khác như trò vui. Vô tình mình nghe được, biết nó không cố ý, cũng không phải chơi mình, nhưng mình vẫn buồn vô cùng. Bạn thì thảm hơn mình rồi,... hazzz

Rồi thời gian trôi qua mọi việc cũng sẽ lại chìm vào quên lãng thôi, bạn cố lên nhé! Có lúc thế nào cũng bị mang những vấn đề đó ra nói, nhưng bạn hãy luôn tin rằng mình không có gì sai hết. Chỉ những kẻ đem chuyện của người khác ra soi mới là sai, là xấu thôi. Chúc bạn luôn mạnh mẽ để vượt qua!

[p]É...[g]À
08-12-2009, 09:30 AM
vậy mà cũng là bạn bè seo........................... đừng bùn nữa nha bạn..................... chuyện j rùi cũng sẽ qua mà thui.................... mà bạn cũng mạnh mẽ ấy nhỉ.................. chấp làm chi tụi nó cho mệt....................hjhjhj

Pinky14
08-12-2009, 02:47 PM
bỏ qua đi bạn, ko đáng để bạn buồn như zay đâu, yêu đời lên bạn nha!!^^

vipkboy
08-12-2009, 03:19 PM
Blog của bạn khi đã đồng ý cho mọi người view thì cũng phải chấp nhận cái chuyện người ta in ra , bạn bè thì đã như cứt rồi nhưng bản thân mình cũng không khôn luôn +_+ Còn nhiều blog khác viết chả liên quan đến ai cũng ko chửi ai còn bị thiên hạ lôi ra chửi đơn giản là vì viết ngu , suy nghĩ ngu :)) Tránh xa những rắc rối ra bạn ạ :))

cơn gió vô tình
08-12-2009, 03:36 PM
bạn đã dám viết lên blog thì phải dám chịu , bạn ko nên sợ người ta nghĩ sao về mình, sợ giì chứ nếu điều bạn viết là đúng
mà tại sao you lại dư nước mắt cho lũ bạn chó đẻ đó chứ, tụi nó cười thì cứ cười, hoài cũng đau miệng rồi chán:so_funny:
trên đời này còn nhiều thứ đang để khóc hơn you à