PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thi cử đau hết cả đầu .....Ốm roài

Lưu Li Tím
02-12-2009, 06:16 AM
Dạo này chẳng còn thời gian mà lên H2T nữa ...ôn thi hoài mệt nhoài cả người đầu óc cứ u u ý .Bạn nào có thể giúp mình cách nào xả trét được không .Mình nhớ người iu mình quá nhưng mình với bộ dạng này mà gặp anh ấy thì chán đời lắm .Help me ...........

- Mr . July -
02-12-2009, 06:29 AM
Chờ kết quả rồi báo với anh ý là tốt nhất...
Tranh thủ ngủ bù mấy ngày ôn thi vất vả...

letue
02-12-2009, 07:17 AM
Có thể xem phim , nghe nhạc :cr:
Rủ bạn bè đi chơi nè...kiếm đứa nào ba gai chửi nó cho đã nè :) :hihi:

muaquadang
02-12-2009, 05:09 PM
Học căng thẳng quá thì chơi, làm gì đó xả trét bạn, như vậy mới học tiếp nổi chứ! Cứ ráng nhồi nhét nó không vô đâu mà bạn lại quên hết ấy chứ!
Chúc bạn học và thi tốt nha!
@ Lutue: Bạn này nói đúng nè, căng thẳng quá gọi đứa bạn thân ra cãi nhau cho nó lấy lại khí thế! Làm nhớ thằng bạn mình quá, hơi lâu không cãi nhau với nó.

Lưu Li Tím
03-12-2009, 09:07 PM
Bạn nói hay đấy kiếm thằng nào choảng nhau với nó một chút nhưng mà như thế thì kì quá .Mình lại không nỡ làm thế người ta có tội tình gì đâu mà tự dưng đem người ta ra để xả xì tress .Híc mai mình lại thi tiếp môn nữa . Trời ! Mình có cảm giác như đang đi đánh trận ý .Kì này lại toàn môn khó .Thi song mấy môn mình cảm giác kì này mình không dành được học bổng giỏi mất .Buồn nhỉ ........Đau đầu thế hông bít nữa ?

nha_moon
03-12-2009, 09:09 PM
hjx ước gì mình cũng thi xog rùi

thèm ngủ,...ngủ...và...ngủ
tỉnh lại ta đã thi xong và đi chơi với anh yêu (^^), đi với tụi bạn...

hjx ước gì mình cũng thi xog rùi

thèm ngủ,...ngủ...và...ngủ
tỉnh lại ta đã thi xong và đi chơi với anh yêu (^^), đi với tụi bạn...

Lưu Li Tím
03-12-2009, 10:09 PM
Nếu được thế thì còn gì bằng nhưng khổ nỗi chẳng thể như thế được .Mai vẫn phải thi, trời mình sẽ cố gắng hơn .Ước gì có ai đưa mình đi hóng gió một chút nhỉ ......Anh yêu thì mãi tít Blay cu thế mới khổ chứ ......

zeo28
03-12-2009, 10:12 PM
Kì này mình phải thi 8 môn trong vòng 4 ngày :anhPha:
Stress quá thì cứ ở trong phòng, bật nhạc thật to lên rồi ngủ một giấc bạn ạ (dậy lại ôn thi tiếp ^^)
p/s: ở VN chỉ có Pleiku :so_funny: ^^

_sailamvanlaanh
03-12-2009, 11:06 PM
Nếu được thế thì còn gì bằng nhưng khổ nỗi chẳng thể như thế được .Mai vẫn phải thi, trời mình sẽ cố gắng hơn .Ước gì có ai đưa mình đi hóng gió một chút nhỉ ......Anh yêu thì mãi tít Blay cu thế mới khổ chứ ......

thương nhõ quá....thế nhõ lên xe đi a se đưa nhõ đi hóng gió ở trong trường học nhé???....lo mà học đi..cào nhào cái rì??..cứ mần như 1 mình mình bị học không bằng...khỗ lắm ah` hã...tỉ người mún được đau đầu vì học như nhõ mà không được đó?...loại người dậy mà cũng có nữa.:andon:

Lưu Li Tím
06-12-2009, 12:58 AM
Hứ...Tui đau đầu thì kêu đau đầu chứ....
Sai lầm là anh ạ cậu đúng là nhiều lúc cũng sai lầm thiệt đó.
Ôi cái cuộc đời này
Tôi học căng thẳng hơn mọi người nhiều vì má mi và dady muốn tôi kỳ nào cũng giành được học bổng để vui với mọi người
Nhưng mà áp lực quá....Trường tôi học hành thi cử mệt lắm ý
Nhiều lúc thấy khó khăn mệt mỏi chết đươc....
Nhưng mình là một con người có tâm huyết....nên đành cố thôi.......

nhoc_uchi
06-12-2009, 06:14 AM
sao bạn không vui lên vì đã có gắng hết sức cho tương lại của 2 người !!! đôi khi bạn mệt mỏi chán chường cưộc sống bạn nên kiếm người đó đi để chia sẻ thông cảm , bạn sẽ thấy dễ chịu hơn + tranh thủ tình cảm người đó dành cho bạn hơn

Lưu Li Tím
07-12-2009, 08:33 AM
chẳng phai thế tình cảm thì vẫn thế thôi....Nhưng mà dạo này học hành mù u nên thấy hơi mệt.Cũng vẫn chưa thi song nên càng thấy mệt hơn...Kì này tân 10 môn cơ chứ....Đau hết cả đầu.....Anh sắp về rồi nghĩ mà thấy vui vui.Cám ơn tất cả mọi người......!!!!!!!!!