PDA

Xem đầy đủ chức năng : Giây phút nào hạnh phúc nhất trong TY..?

bupbechuayeuai88
30-08-2005, 11:06 PM
Chào các bạn, cho tui hỏi giây phút nào các bạn nghĩ là bạn hạnh phúc nhất trong tình yêu giữa 2 người.?
Theo tôi, lúc hạnh phúc nhất là ngày 2 đứa cùng nhau nói lời yêu và trao nhau nhẫn cưới trong ngày đám cưới của họ , các bạn nghĩ đúng không ? Còn giây phút nào đẹp hơn thế , hạnh phúc hơn thế ?

coffeelove_maiyeuem
30-08-2005, 11:13 PM
tui ko thấy hạnh phúc ..... tui thấy những lúc 2 người đi chơi với nhau cảm thấy vui vẻ thì lúc đó cảm thấy mình thậy hạnh phúc ...... còn lời nói chỉ là đâu môi chót lưỡi ... ai cũng có thể nói đc ..... TY ko tồn tại trên đời này

tiểu quỉ
30-08-2005, 11:30 PM
hạnh phúc nhất là lúc được tựa vào bờ vai anh.. ngả vào bờ ngực rộng của anh... im lặng.. yên bình.. ấm áp..

bigbangs
31-08-2005, 03:45 AM
ừa TQ nói đúng đóa

BrightRain
31-08-2005, 05:31 AM
Cái hạnh phúc đó được cảm nhận tùy thuộc vào mỗi người.Còn đối với tôi...hạnh phúc nhất là khi tôi nói yêu nàng....nàng nhìn tôi đỏ mặt rồi nói:"em cũng yêu anh"...Bạn không thể hiểu lúc đó tôi hạnh phúc đến thế nào đâu hihi.....

HY_maiyeuanh
31-08-2005, 07:06 PM
Đê tìm được giây phút hạnh phúc nhất thì theo mình nghĩ phải di hết được cuộc đời chưa chắc đã tìm được đâu. Vì vậy hãy tự mãn nguyện với những gì minh đã và đang có bạn à. Với mình lúc hạnh phúc nhất là khi nhận được thư của người yêu. Chỉ đơn giản vậy thôi.

sành điệu mái ngố
31-08-2005, 07:49 PM
hạnh phúc nhất là được nghe anh nói lời yêu ôm 1 cái và kiss 1 cái hí hí....

thienthancanhden
31-08-2005, 08:12 PM
còn tui thấy hạnh phúc của hai người là dắt nhau đi măm măm......................vì đó có thể tâm sự, và có thể no nê cái bụng là được rồi

Kitty
31-08-2005, 11:17 PM
hạnh phúc nhất là khi có anh ở bên mình....im lặng....nhưng thật yên bình....giống như được tre trở vậy....hp nhất là khi anh lau nước mắt cho mình.......làm sao quên được anh ????....thật là tàn nhẫn...

kesitinh202420012002
01-09-2005, 12:07 AM
đúng vậy có lẽ hai người hạnh phúc nhất là khi họ được đi bên cạnh nhau.Nhất là khi hai người lại ở xa nhau,ít được gặp nhau,khi gặp nhau dươc đi bên cạnh nhau nói chuyện vui vẻ thì đó sẽ là giây phút hạnh phúc nhất của tình yệu

bigbangs
01-09-2005, 02:24 AM
đối với tui hạnh phúc nhất là khi được ở bên người mình yêu thế thui

nhim soc
01-09-2005, 04:39 AM
theo tôi hạnh phúc nhất là lúc đầu người ta mới bắt đầu khi yêu khi trao nhẫn cũng nhiều điều không hay đâu bạn hãy tìm hiểu ha

ngfriends
01-09-2005, 05:14 AM
tui nghĩ hạnh phúc nhất là khi chúng ta còn đang theo đuổi nàng, nếu mà nàng đã gật đầu cái rụp thì .... bạn như đeo gông vào cổ , thật là tội nghiệp quá ...

Băng Tước
01-09-2005, 06:08 PM
Sẵn sàng ! Bờ vai này luôn sẵn sàng !!

anny N
02-09-2005, 10:43 AM
Giây phút hạnh phúc nhất đối với mình là khi 2 người ở gần nhau , bất cứ ở đâu cũng dzậy .......có anh ta là tui đã hạnh phúc lắm rồi ..............nhưng mà hạnh pgucs nhất vẫn là khi mình khóc , rồi ảnh sẽ đặt tay lên má và gạt những giọt nước mắt đó đi như đang nói với mình , "ko phải khóc đâu em yêu , anh sẽ luôn ở bên cạnh em " hic.........như vậy còn gì hạnh phúc hơn ????
---------------<<<<<<<<<coi nhìu film Hàn quá:D

amtham_langle
04-09-2005, 05:57 AM
hạnh phúc nhất khi đến với tôi là lúc tôi được ở bên người mình yêu
ước gì anh ở đây giờ này.........

CoNTrAi_KiEu89
04-09-2005, 11:41 PM
gIây phút hạnh phúc nhất của tình yêu là lúc làm đám cưới chứ lúc nào nưa

jerry00
05-09-2005, 01:47 AM
hạnh phúc cũng tùy ở mỗi người cảm nhận nó... như jr thì cảm nhận sự hạnh phúc đơn giản thôi.. được người mình yêu quan tâm mình từ những điều nhõ thôi... những điều mà mình nghĩ sẽ chẵng bao giờ người ấy chú ý tới

anny N
05-09-2005, 01:49 AM
nhìu đám cưới do sự bắt buộc của 2 bên thì sao ? Hoặc là do....lỡ rùi nên phải cưới , những đám cưới đó cũng ko thể nói là hạnh phúc cho lắm ,lo lắng nhìu hơn á !

emyeuanhdiem
05-09-2005, 02:28 AM
ra để in dấu trên mặt đất và in dấu lại trong trái tim của người đám cưới đó cũng ko thể nói là hạnh phúc cho lắm ,lo lắng nhìu hơn á !

được người mình yêu quan tâm mình từ những điều nhõ thôi... những điều mà mình
gIây phút hạnh phúc nhất của tình yêu là lúc làm đám cưới chứ lúc nào nưa
hạnh phúc nhất khi đến với tôi là lúc tôi được ở bên người mình yêu

bupbechuayeuai88
07-09-2005, 12:56 AM
đúng vậy ! đôi khi trong đám cxuwowis con người ta chẳng thấy hạnh phúc tẹo nào cả

anny N
07-09-2005, 07:38 AM
ừa ....bubbechuayeuai cũng nghĩ như anny hả ?

chickenrun1984
08-09-2005, 12:43 AM
Theo mình nghĩ hạnh phúc nhất là khi cùng nhau trải qua những khó khăn trong cuộc sống.Khi cả hai giúp nhau vượt qua những khó khăn thì khi đó nhìn lại mới thấy được giây phút hạnh phúc khi bên cạnh mình lúc nào cũng có người luôn chia sẻ luôn cùng mình vượt qua khó khăn.Lúc đó mình sẽ cảm thấy thật sư khi dã co' người đó.Một người sẵn sàng hy sinh vì mình.........
Các bạn thấy vậy có đúng không

BinBin
08-09-2005, 08:05 PM
Giây phút đẹp nhất của 2 người yêu nhau là giây phút 2 người phải xa nhau sau 1 thời gian dài sống hạnh phúc bên nhau từ khi họ mới yêu nhau --> cưới nhau ---> đến khi 1 trong 2 người phải qua bên kia thế giới thì cuộc tình mới chấm dứt ( mấy ai khi yêu nhau lại được ở bên nhau trọn đời ) ... khi 2 người yêu nhau sống đến khi đầu bạc răng long mà vẫn còn ở bên nhau chỉ có cái chết mới chia lìa được .. thì cái giây phút tiễn biệt cuối cùng đó mới là giây phút đáng nhớ nhất của 1 đời người ... Vì họ sống là để yêu nhau để được gần bên nhau không có tac đông nào có thể ngăn cách tình yêu của họ mà chỉ có cái chết mới chia lìa được họ ... Đến lúc nói lời chăn chối cuối cùng mà vẫn còn nói yêu nhau thì đó là 1 giây phút khó quên 1 giây phút mà cả đời người hiếm có ai có được .. yêu nhau yêu đến hơi thở cuối cùng ----> Tôi mong điều đó sẽ xảy ra với tất cả chúng ta .. đó là 1 tình yêu khó gặp lắm phải không ?

forever love
08-09-2005, 11:16 PM
mình nghĩ giây phút hạnh phúc nhất chính là những lúc hai người ở bên nhau di chơi ăn uống và chia sẻ cho nhau những niềm vui va nỗi buồn

bigbangs
09-09-2005, 01:58 AM
đúng đóa bạn ơi