PDA

Xem đầy đủ chức năng : bùn_vui thật khó hỉu

nhóc_con
02-12-2009, 12:35 AM
vui đâu phải lúc nà cũng cười,bùn đâu phải lúc nào cũng khóc đâu phải hem?
vậy mà có người bảo mình bùn seo hem nói là bùn,cứ lèm ra vẻ đang vui lèm j`?
thật sự mình hok có nhưng khj mình nói mình hem có lại hok aj tjn cứ nói mình khó hỉu.
bực mình thật.
con người aj hok từng bùn từng vui vậy sao cứ phải hỏi nhìu vậy?
thật là khó hỉu....................như thế nào mới dc coi là vui?như thế nào là bùn hả bạn.

NhokLonely4294
02-12-2009, 04:03 AM
oh gặp mình mình cũng nói zạ ák vì khó hĩu tính của kon gái lém hihi !!!

.:mask:.
02-12-2009, 04:50 AM
Ờh, kệ họ, quan tâm ai nghĩ gì về mình cho mệt đầu
@nhok:ừh, mask đồng í, con gái rất khó hỉu

- Mr . July -
02-12-2009, 06:34 AM
Có nói thì cũng chẳng ai hiểu được...
Tốt nhất cứ im lặng là hơn...
Kệ cho mọi người nói...
Thói đời: Cái lưỡi không xương nhiều đường lắt léo...
Nói cũng bị trách mà không nói cũng bị trách...

Jujnhan_kasumj_kute
02-12-2009, 07:19 AM
bừon vui có j khó đâu.............

letue
02-12-2009, 07:19 AM
Ngưởi ta tỏ vẻ ra như vậy vì quá quan tâm đến bạn á cô bé à :cr:
Nếu dc thì hay luôn luôn vui vẻ hoặc là chia sẽ với ai đó về cảm xúc của bạn nhá....

muaquadang
02-12-2009, 05:05 PM
Cười nhiều bị cho là hâm, dở hơi, còn mà hổng cười lại bị nói mặt mũi chầm dầm, hắc xì dầu... Cũng không biết sao luôn.
Người ta quan tâm mới hỏi thế thôi bạn ơi! Nhưng thật ra nếu lúc ấy mình đang buồn thật thì mình lại hông muốn bị hỏi đâu, cứ như bị chạm vô nỗi đau vậy. Thôi, có hâm, có dở hơi cũng được, cười tươi cho "cuộc đời vẫn đẹp sao" bạn nhé!

nhóc_con
02-12-2009, 06:36 PM
oh gặp mình mình cũng nói zạ ák vì khó hĩu tính của kon gái lém hihi !!!

con gái đâu khó hỉu đâu bạn?chỉ tại hok mún mở lòng để hỉu thui:spin2:

bừon vui có j khó đâu.............

tại sao lại hok khó cơ chứ !!!!!!!!!
nếu bùn vui dễ hỉu thì cần j` nhỏ phải hỏi như za~
.....................

Có nói thì cũng chẳng ai hiểu được...
Tốt nhất cứ im lặng là hơn...
Kệ cho mọi người nói...
Thói đời: Cái lưỡi không xương nhiều đường lắt léo...
Nói cũng bị trách mà không nói cũng bị trách...

cứ im lặng lại nguy hiểm hơn ak,nhỏ thư im lặng oy` mà càng bị mọi người vặn vẹo hơn lúc đầu kìa

nhóc_con
02-12-2009, 06:42 PM
Ngưởi ta tỏ vẻ ra như vậy vì quá quan tâm đến bạn á cô bé à :cr:
Nếu dc thì hay luôn luôn vui vẻ hoặc là chia sẽ với ai đó về cảm xúc của bạn nhá....

cô bé này lúc nào hok cười ^^ nhưng mà cũng phải có lúc bùn chứ cười hoài đâu có dc đâu
phải hem??????????????

to muaquadang : thanks ban nha

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
02-12-2009, 06:45 PM
mún thì làm mặt bùn cho ng ta coi :so_funny: bộ thix thấy mặt bùn lắm sao muh hỏi chài :so_funny:

có j đâu, ng ta wan tâm bạn muh... làm j mv khó chịu pheỉ hem nè :rang:

nhóc_con
02-12-2009, 06:48 PM
mình hem khó chịu,mình chỉ mún bjk thí nào là vui?thí nào là bùn thui

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
02-12-2009, 07:00 PM
có j khác nhau đâu àh... :hihi: khi mình thấy thoải mái, ko gì vướng bận để mvnh fai sầu lo suy nghĩ thì vui, còn ko thì bùn :hihi:

GRTL
03-12-2009, 04:49 AM
- Cái buồn vui của con gái thì con trai cùng lứa rất khó nắm bắt, rất khó hiểu <--- vô cùng bình thường !
* Con gái nhất là ở cái tuổi 14 - 18 mọi người thường nói như thời tiết " sáng nắng chiều mưa " đó không phải là do con gái, bản thân con gái cũng không hiểu, không kiểm soát được biểu hiện tâm trạng thất thường đó của mình.n Ở đây chỉ là biểu hiện bên ngoài, có tính thời điểm, bất chợt <--- nó không phản ánh đúng bản chất cảm xúc và tâm trạng của con gái !
- Ta nhìn thấy con gái có vẽ buồn, thẫn thờ, nhìn xa xôi, trầm ngâm <--- buồn !? không phải ... chỉ là con gái chợt mất tập trung, nghỉ vớ vẫn, nhớ về một điều gì đó ... không để ý đến hiện thực xung quanh. Hơn nữa con gái giai đoạn này rất nhạy cảm , chỉ cần một làng gió nhẹ, một cảnh vật nên thơ, một bản nhạc hay lãng mạng ... lậy tức cuốn hút tâm hồn con gái, nó khiến con gái quên hết mọi thứ ! <--- chủ yếu là do nội tiết tố kích thích thần kinh bên trong cơ thể con gái tăng đột biến. <--- nói cách khác đó là vận động tâm sinh lý tự nhiên của con gái.
- Con gái giai đoạn đó rất dể vui và cũng rất dể tâm trạng dưới những tác động vô cùng đơn giản. :D

.... Cũng vì thế để đưa ra một khái niệm vui - buồn cho con gái là rất khó ! con gái vui là khi con gái không suy nghỉ về điều gì ... và con gái buồn khi con gái bắt đầu suy nghỉ. :D :D :D.

Hàn Thiên Sa
03-12-2009, 06:11 AM
Quan điểm của Sa là:

hãy học quen cách bỏ mặc cách nhìn của người khác về mình để sống

nha_moon
03-12-2009, 08:49 PM
Hjx lạnh lùng...lun với những người yêu mình à.
Có người làm được, có người thấy những người đó buồn thì trong lòng thấy còn khó chịu hơn.^^!

Đôi khi có lẽ đôi mắt bạn lộ lên vẻ buồn trong khi bạn thấy như thế là bình thường cũng nên, có nhiều người mang đôi mắt như zay lắm. (vd : me )
lấy cái đó làm lí do, nói ra để người ta khỏi nói nữa thử có đc không? ^^

nhóc_con
04-12-2009, 06:28 PM
có j khác nhau đâu àh... :hihi: khi mình thấy thoải mái, ko gì vướng bận để mvnh fai sầu lo suy nghĩ thì vui, còn ko thì bùn :hihi:

keke vậy có hùi nào hok vui cũng hok bùn thì lèm seo hả bạn?

- Cái buồn vui của con gái thì con trai cùng lứa rất khó nắm bắt, rất khó hiểu <--- vô cùng bình thường !
* Con gái nhất là ở cái tuổi 14 - 18 mọi người thường nói như thời tiết " sáng nắng chiều mưa " đó không phải là do con gái, bản thân con gái cũng không hiểu, không kiểm soát được biểu hiện tâm trạng thất thường đó của mình.n Ở đây chỉ là biểu hiện bên ngoài, có tính thời điểm, bất chợt <--- nó không phản ánh đúng bản chất cảm xúc và tâm trạng của con gái !
- Ta nhìn thấy con gái có vẽ buồn, thẫn thờ, nhìn xa xôi, trầm ngâm <--- buồn !? không phải ... chỉ là con gái chợt mất tập trung, nghỉ vớ vẫn, nhớ về một điều gì đó ... không để ý đến hiện thực xung quanh. Hơn nữa con gái giai đoạn này rất nhạy cảm , chỉ cần một làng gió nhẹ, một cảnh vật nên thơ, một bản nhạc hay lãng mạng ... lậy tức cuốn hút tâm hồn con gái, nó khiến con gái quên hết mọi thứ ! <--- chủ yếu là do nội tiết tố kích thích thần kinh bên trong cơ thể con gái tăng đột biến. <--- nói cách khác đó là vận động tâm sinh lý tự nhiên của con gái.
- Con gái giai đoạn đó rất dể vui và cũng rất dể tâm trạng dưới những tác động vô cùng đơn giản. :D

.... Cũng vì thế để đưa ra một khái niệm vui - buồn cho con gái là rất khó ! con gái vui là khi con gái không suy nghỉ về điều gì ... và con gái buồn khi con gái bắt đầu suy nghỉ. :D :D :D.

vậy cho nhok hỏi bạn thuộc cái tuổi nào vậy ạ?

nhóc_con
04-12-2009, 06:34 PM
Quan điểm của Sa là:

hãy học quen cách bỏ mặc cách nhìn của người khác về mình để sống

nhưng nếu bỏ hít quan điểm của người khác về mình như vậy liệu có "dễ sống" hem bạn?vì đôi lúc cũng phải nhìn người khác nói về mình để thay đổi đó bạn

Hjx lạnh lùng...lun với những người yêu mình à.
Có người làm được, có người thấy những người đó buồn thì trong lòng thấy còn khó chịu hơn.^^!

Đôi khi có lẽ đôi mắt bạn lộ lên vẻ buồn trong khi bạn thấy như thế là bình thường cũng nên, có nhiều người mang đôi mắt như zay lắm. (vd : me )
lấy cái đó làm lí do, nói ra để người ta khỏi nói nữa thử có đc không? ^^

moon nè đó chỉ là một vài trường hợp hok thể thay đổi dc,bất đắc dĩ vậy thui.
còn nhok đôi mắt tinh nghịch nên hok thể lấy lý do vậy dc