PDA

Xem đầy đủ chức năng : Xin hãy quên em đi...

bupbechuayeuai88
30-08-2005, 11:04 PM
Anh nói : tốt nhất bé hãy quên anh đi. Người ta có thể hết yêu một người , thậm chí sẽ hận hay khinh ghét , nhưng vĩnh viễn cũng sẽ chẳng bao giờ quên nhau , nên tốt nhất anh đừng bao giờ tốn thời gian nói với bé rằng bé hãy quên anh. Thật là vớ vẩn. Những gì đã qua , đừng nhắc lại. Đó là câu nói mà mỗi khi gặp nhau bé vẫn hay nói cùng anh..... bé viết những dòng này , bé không biết anh có đọc được hay không nhưng bé vẫn cứ viết , chẳng phải là để níu kéo , cũng chẳng phải để van xin cái gì , chỉ đơn giản là bé đang cố nhìn vào sự thật để quên nó...... Vậy thôi.

okanobee
31-08-2005, 06:21 AM
Hy vọng rằng những gì bé đang làm chỉ là ........ cố nhìn vào thực tế để quên nó .............. ; đừng để nỗi đau dài thêm ........

ak47
31-08-2005, 06:27 AM
Quên 1 người ah chuyện này khó lắm đấy bởi kỉ niệm là 1 cái gì đó rất đẹp

jancy_x_87
31-08-2005, 02:39 PM
hey!khó hiểu quá bé ơi!thời gian,vấn đề thời gian sẽ quyết định tất cả!người ta vẫn thường nói vậy mà!

DiệuThủThưSinh
31-08-2005, 07:41 PM
Anh nói : tốt nhất bé hãy quên anh đi. Người ta có thể hết yêu một người , thậm chí sẽ hận hay khinh ghét , nhưng vĩnh viễn cũng sẽ chẳng bao giờ quên nhau , nên tốt nhất anh đừng bao giờ tốn thời gian nói với bé rằng bé hãy quên anh. Thật là vớ vẩn. Những gì đã qua , đừng nhắc lại. Đó là câu nói mà mỗi khi gặp nhau bé vẫn hay nói cùng anh..... bé viết những dòng này , bé không biết anh có đọc được hay không nhưng bé vẫn cứ viết , chẳng phải là để níu kéo , cũng chẳng phải để van xin cái gì , chỉ đơn giản là bé đang cố nhìn vào sự thật để quên nó...... Vậy thôi.
Mình thấy hơi khó hỉu về bạn nha tuybanj bị thất tình nhưng có cần lập nhìu topic như vậy để cùng mọi người chìm trong nỗi buồn cùng bạn ko ,hay là bạn chỉ lập ra mí cái nì để giải khuây thôi

thanhjc
31-08-2005, 08:51 PM
Mình cũng như bạn rất ghét khi nghe lời nói đó như kiểu rằng Em chẳng là cái gì trong cuộc đời Anh cả hãy quên đi và coi như chưa bao giờ biết nhau, những năm tháng qua chúng ta yêu nhau cũng quên đi và Em chỉ coi đó là quá khứ....hay đại loại như vậy vòng vo tam quốc CHÍ quá. Nhưng sự thật con gái là vậy, họ ko muốn khi hết yêu phải nói với người đó những câu đau lòng chỉ biết nói vậy. Họ cố lẩn tránh muốn quên nó đi nhưng cái này phải cần có thời gian. Cũng chẳng phải là tất cả girls như vậy. Nói chung để mà nói lời chia tay thì rất nhiều câu nói và cách thể hiện. Mình cũng chẳng muốn chỉ cho mọi người vì ko muốn phải nói ra những lời đau lòng đó với chuyện t/y của người khác. Hãy yêu và làm chủ chính t/y của các bạn mọi lời khuyên thì vẫn chỉ là lời khuyên cái nào tốt thì nên nghe, quyết định là do mình. Kết quả như nào cũng do mình, mình làm mình chịu, ok baby?

Băng Tước
01-09-2005, 06:07 AM
Đừng làm nỗi đau thêm dài !!

DiệuThủThưSinh
01-09-2005, 06:28 AM
Mình nói thật lòng nha bạn nếu chuyện bạn kể về bạn là thật mình nghĩ bạn lên quên nó đi đừng lôi nó vào HHT nữa bạn biết ko .Đọc cái topic đầu tiên của bạn mình nghĩ ban là một cô gái dễ thương và mình có cảm tình với bạn muốn chia sẻ với bạn nhưng mình thấy bạn cứ mở hết topic này đến topic khác kể lể vẻ chuyện tình của mình mình thiết nghĩ bạn ko muốn mọi người chia sẻ mà chỉ muốn mọi người thương hại mình thôi và bây giờ ấn tượng của mình về bạn thật sự là ...

Băng Tước
01-09-2005, 04:56 PM
Thôi thôi ! Đừng làm bạn ấy buồn nữa !!!

bupbechuayeuai88
02-09-2005, 05:46 PM
* dieuthuthusinh* à ! đúng như bạn nói đó , đây không phải là bài của mình đâu ! trong from HHT này thì những chuyện mình đưa ra thì trông đó 1 phần là sự thật về tình cảm của minh , còn số ít là của bạn bè mình _ ví dụ như bài * nướ mắt vẫn còn , tình cảm vẫn còn nhưng anh thì không còn * thì đó là bài của mình , còn bài này là trường hợp của bạn mình thôi , mình post bài này lên để giúp nó tìm lời khuyên thôi !
cảm ơn lời khuyên của bạn nha

noi_nhieu
02-09-2005, 07:51 PM
tại sao các bạn lại chỉ trích búp bê như vậy chứ ,người ta có tâm sự muốn nỏi không an ủi được thì thôi sao lại trách người ta

hanamichi_dn
03-09-2005, 02:25 AM
ặc ko hỉu được ! :lol:

Băng Tước
03-09-2005, 07:36 PM
ngay nao` do' ban va` nguoi` yeu minh` phai chia ly khong the o ben nhau thi` ban dung` co buon` nhe , ban hay tin rang`da~ la` tinh` yeu thuc su thi` du` co xa nhau muon trung` thi` nhat dinh 1 ngay` nao` do tinh` yeu do se~ quay tro ve` ben ban va` nguoi`yeu ban,2 ban se tim` duoc thien duong` tinh` yeu dich thuc cua minh` noi ma` ko co chia ly ko co don dau chi co hanh phuc ma` thoi.Ban hay~ gui nhung~ dong` tin nhan nay` cho nhung~ nguoi` ban trong list cua minh` thi` mo uoc ve` tinh` yeu cua ban se~ tro thanh` hien thuc .Chuc ban duoc hanh phuc ben nguoi` minh` yeu trong mua` he` ngot ngao`

cô_bé_hạt_điều
03-09-2005, 08:06 PM
Trời ơi! Thôiiiiiiii ma`! :D
Quên cái gì mà quên chứ!Nghe cái giọng điệu của zu là biết zu quên hông có nỗi rồi zu ơi!:banana:

vyhien
04-09-2005, 12:59 AM
môi người dùng cải nhau nhu vây?
tình yêu la thu gì do làm cho người ta dau khổ mà

tâm

trạng của ban ây giống mình thật dó mình cũng buồn cần có sụ san sè ma

chúng ta nên an ui ban ấy chu ihhhhhhhhhhhhhhhhhhiiiiiiiiiiiiiiiiiii mọi người dông ý chú

jancy_x_87
04-09-2005, 03:28 PM
Mình thấy hơi khó hỉu về bạn nha tuybanj bị thất tình nhưng có cần lập nhìu topic như vậy để cùng mọi người chìm trong nỗi buồn cùng bạn ko ,hay là bạn chỉ lập ra mí cái nì để giải khuây thôi
u ong nói cũng có lý chứ! :cool1:

thanhjc
04-09-2005, 06:33 PM
Mình nói thật lòng nha bạn nếu chuyện bạn kể về bạn là thật mình nghĩ bạn lên quên nó đi đừng lôi nó vào HHT nữa bạn biết ko .Đọc cái topic đầu tiên của bạn mình nghĩ ban là một cô gái dễ thương và mình có cảm tình với bạn muốn chia sẻ với bạn nhưng mình thấy bạn cứ mở hết topic này đến topic khác kể lể vẻ chuyện tình của mình mình thiết nghĩ bạn ko muốn mọi người chia sẻ mà chỉ muốn mọi người thương hại mình thôi và bây giờ ấn tượng của mình về bạn thật sự là ...
Bạn ấy mở TOPIC nhiều và kể nhiều đâu chỉ nói hết về câu chuyện buồn của bạn ấy đâu, bạn ấy lấy những trương hợp có thật trong thực tế share cho mọi người bình luận? Anh cũng vậy lấy kinh nghiệm sống ra để post lên cho mọi người được bàn luận đâu có gì là sai, đây là Box T/y tình báo.Đừng nên nói người ta như vậy nhé Ku. :love-smil

yeu_va_yeu
05-09-2005, 10:04 PM
Anh nói : tốt nhất bé hãy quên anh đi. Người ta có thể hết yêu một người , thậm chí sẽ hận hay khinh ghét , nhưng vĩnh viễn cũng sẽ chẳng bao giờ quên nhau , nên tốt nhất anh đừng bao giờ tốn thời gian nói với bé rằng bé hãy quên anh. Thật là vớ vẩn. Những gì đã qua , đừng nhắc lại. Đó là câu nói mà mỗi khi gặp nhau bé vẫn hay nói cùng anh..... bé viết những dòng này , bé không biết anh có đọc được hay không nhưng bé vẫn cứ viết , chẳng phải là để níu kéo , cũng chẳng phải để van xin cái gì , chỉ đơn giản là bé đang cố nhìn vào sự thật để quên nó...... Vậy thôi.mong xao nhung gi` be' làm là dúng chuc bé lươn vui vẽ và hanh phuc

kamikazes
05-09-2005, 10:06 PM
Đúng vậy ! Hãy dừng lại đi .........

bupbechuayeuai88
07-09-2005, 12:07 AM
mọi người làm tui cảm động quá đi đó ! thiệt là đây không phải là chuyện của tui đâu

scottlt4516
07-09-2005, 02:27 AM
Mình thấy ko nên quá bùn như thế.Bạn nên nghĩ là tình cảm có lúc thạt mà có lúc cũng chỉ như một giấc mơ thui.Nếu bạn càng nghĩ nhìu về nóa thì bạn càng trở nên bùn hơn.Vì vậy mà ko nên quá bùn nũa.

ngocluc2001
07-09-2005, 04:30 AM
Yêu là chết trong lòng 1 ít
Vì mấy khi yêu ma` chắc được yêu
Cho rất nhiều xong chẳng nhận bao nhiêu
Vì thế ko yêu chắc được nhiều

Dương Văn Hà
07-09-2005, 05:33 AM
Tang cac ban loi bai only lo ve ne` !

2am and the rain is falling
Here we are at the crossroads once again
You're telling me you're so confused