PDA

Xem đầy đủ chức năng : Các chị ơi cho em hỏi......?

lucky2005
28-11-2009, 07:58 AM
Các chị ơi cho em hỏi....sự thật hỏi thì cũng ngại lắm nhưng em sợ nên....xin các chị đừng cười em nha....chuyện là thế này, em có 1 người bạn trai và bạn trai của em cũng khá tốt với em, nhưng mỗi lần đi chơi thì bạn trai em cứ nắm tay nhìu lúc lại ôm chỉ có thế thoai nhưng em sợ......sợ sẽ có Kon....mấy chị ah.....hjc hjc.....mấy chị đừng cười nha.....đáng lẻ em ko có hỏi như vậy đâu nhưng vì em sợ vì em còn nhỏ tuổi mà chưa hiểu hết mọi chuyện.....chị nào nhiệt tình giúp em hiểu rõ hơn về chuyện này dc ko ạ.....tk mấy chị trước hjchjc

[p]É...[g]À
28-11-2009, 08:02 AM
Trời !!!!............... có vậy mà cũng sợ seo.................... mà nếu sợ thì đừng có nắm tay................ đừng có ôm làm chi cho................. sợ.............

tamnhu_mobile
28-11-2009, 09:28 AM
ôi...............thơm
chỉ có vậy thôi cũng sợ ,:D

.:mask:.
28-11-2009, 10:05 AM
Ơi, pé này ngây thơ thế nhờ! Đáng iu,:D
Hm,nắm tay ư? Bình thường thôi!(hic,nếu nắm tay mà có con thỳ mask...,huhu,k dzám ngĩ tới)
Hy, Ôm hả?(mask chưa đc thử nghiệm,^^)! Hơ,n mà nghe nói cũng k sao luôn! Hy,thật đấy!

Mr.Sjlent
28-11-2009, 10:38 AM
chà.. vậy thì e nên tìm tài liệu về cách để sinh con và làm thế nào để có con đi.. Nhớ là ngày xưa SGK Sinh học lớp 9 có đấy..

Có con mà dễ vậy thì hỡi ôi trái đất này sẽ ngừng quay vì sức nặng của con người... ^^?
Kiểu này mình phải chuyển qua làm bác sĩ khoa sản ( Khoa mà ai cũng biết ấy ) =))

muaquadang
28-11-2009, 11:46 AM
Bạn này dễ thương thật đấy! hi hi, nhưng làm mình hơi ngạc nhiên! Trẻ con bây giờ có nhiều vấn đề còn rành hơn người lớn, nhưng bạn í không biết là sao nhỉ?
Vấn đề này mình nghĩ bạn nên trao đổi thêm với mẹ, cô giáo sẽ hiểu biết thêm nhé! đâu có gì đâu mà phải ngại, ở trường học cũng có học về gdgt và skss mà. ^^

NhokLonely4294
28-11-2009, 08:16 PM
nói nè mới ôm thì k sao đâu nhưng bạn đừng cho nó tiến tới nhá nó mà nút cháo lưỡi của bạn là lúc đó hĩu ák hahaha nói vậy thôi bạn hãy nói chỉ nắm tay thôi àk thì k sao cả mà ôm thì có sao ra ngoài chỗ tối ák ng ta ôm đầy có khi còn cắn nhau nữa hehe đi rình là k có jì = ák sau này bạn sẽ bík mà mới nhỏ mà đã tập tành sớm vậy àk dạo này zui àk !!!!

GRTL
29-11-2009, 02:56 AM
* hôn nhau không thể có con được bé !
* Chỉ khi nào người nam xâm phạm cơ quan sinh dục của bé thì khi đó mới có thai ( có con ). Nếu bé biết sợ thì không bao giờ cho phép bạn trai xâm phạm cơ quan sinh dục của mình dưới mọi hình thức.

- Bạn có thể tìm đọc những bài viết về sinh sản để hiểu thêm !

letue
29-11-2009, 08:28 AM
Từ từ lớn rùi bé sẽ hiểu :hihi:
ôi trời , đọc đi đọc lại thấy câu hỏi của bé cute quá đi :D

Nhưng mà ở lứa tuổi của bé cho nó nắm tay hoặc cùng lắm thì ôm thôi nhá , nó mà bon chen thì cho nó ăn tát :sr:.

lucky2005
29-11-2009, 06:48 PM
hjhj cảm ơn anh chị :theluoi:

- Mr . July -
30-11-2009, 08:53 AM
Hỳ...
Theo mình cậu nên đọc lại sách Sinh học lớp 8...
Có thế thôi...

hallohp
09-12-2009, 02:56 AM
Nếu sợ có con khi cầm tay thì.........................đeo găng tay vào rùi thì hãy..........................nắm!