PDA

Xem đầy đủ chức năng : Có Nên Thử 1 Lần Nữa K Các Bạn Nek????

NhokLonely4294
23-11-2009, 07:19 PM
Lúc Trước Nhok Wen 1 Ng Con Gái Mà Ng Đó Đã Bỏ N theo 1 thằng # và h N đã wên đc nó rồi thì N có nên tìm 1 ng # cho riêng mình nữa k các bạn ơi.Vì Mùa đông sắp đến rồi nên N thấy lạnh lắm lúc này N rất mún có 1 ng bạn thật lòng ju N để 2 ng đc ấm áp bên nhau nhưng h N có nên 1 lần nữa k đây vì N sợ lần đầu lắm rồi vì nó làm N đau rất nhiều.Các Bạn Cho N 1 Lời Khuyên Vs Nhé Hay Là Gọi DT Cho N Cũng Đc Nè 01268978688 Nha Thank Nhiều !!! :nhi:

_clover_
23-11-2009, 10:31 PM
nhok'.......uhm` hãy tìm 1 nửa thực sự của nhok' đy !!!!Nhưng trước khi nhóc mong ai đoá thật lòng iu nhók thỳ nhok' hãy iu người đoá choa trọn vẹn nhé. cần tư vấn thỳ phone choa mèo , nếu mèo giúp được. !!!! 01285798488.
chúc nhok' lun vui vẻ !!!^^

tamnhu_mobile
24-11-2009, 12:01 AM
kiếm người khác đi,kiếm 1 người thật lòng với bạn biết trân trọng bạn,chúc bạn hạnh phúc

phuthuy_danhda92
24-11-2009, 12:55 AM
ukm!nhok đừng bùn nữa!cuộc sống còn dài mà!cố lên!
phù thủy tin một người tình cảm như nhok sẽ tìn dc một nửa của mình sớm thui!
chúc hạnh phúc!có i phù thủy nt cho!chứ phù thủy hít tjn,hok gọi cho nhok dc đâu ah!

[p]É...[g]À
24-11-2009, 04:06 AM
Đừng vì chiện đã qua mừ bỏ lỡ cả cuộc đời.......................... cuộc tình đầu tiên đâu phải là duy nhứt........................... mà nó giúp bạn lớn hơn trong cuộc tình tiếp theo........................ chúc bạn có 1 ty mới đầy hạnh phúc hen..................

muathutim
24-11-2009, 04:09 AM
Vì Mùa đông sắp đến rồi nên N thấy lạnh lắm lúc này N rất mún có 1 ng bạn thật lòng ju N để 2 ng đc ấm áp bên nhau

đọc cái này thấy buồn cười quá trời :haha: như là như cầu sinh lý á :so_funny:
Nói như bạn, ở ĐL quanh năm lạnh lẻo này , lúc nào cũng ráo riết tìm 1 người để iu cho ấm áp í :sr:
Tình yêu đến thì nó đến thôi. Nếu bạn đã quên được người cũ mà có 1 đối tượng tốt để tìm hiểu cũng nên bắt đầu :D

ps: Lạnh quá, mình cũng thèm có người yêu :tim:

GRTL
24-11-2009, 06:04 AM
- é ! Gỡ rối tơ lòng chứ không phải chổ đi tìm người ôm à ! :D .

- khóa lại thôi !!! khóa lại thôi !!!