PDA

Xem đầy đủ chức năng : có phải là người yêu cuối cùng!?

gấu misa
23-11-2009, 05:56 PM
không ai muốn khi yêu ,mình phải chấp nhận người mình yêu khi yêu mình k phải là người cuối cùng,nhưng có mấy ai yêu nhau thời sinh viên mà đến được với nhau đâu!nhưng khổ nỗi con gái khi yêu là yêu hết mình nên khi chia tay ai la gan như suy sụp và k con j nưa cả!mình biết yêu là chấp nhận nhưng mình rất sợ bởi mình rất yêu người đó và muốn người đó sẽ cùng với mình đi với nhau trên quãng đường còn lại!k biết điều này sẽ thực hiên được k nữa!mình luôn muốn biết mình có phải là người yêu cuối cùng của anh hay k?

letue
23-11-2009, 06:06 PM
Sao mà biết được tương lai hả bạn , bản thân bạn cứ suy nghĩ và suy nghĩ thì sẽ sinh ra nhưng vấn đề ko hay. ( cẩn thận điều này )
Mình khuyên đừng nên suy nghĩ lung tung và hãy yêu cho hết mình , hãy sống hạnh phúc với cuộc sống hiện tại và quí trọng những gì bạn đang có :D

gấu misa
23-11-2009, 06:10 PM
mình k biet nua nhung mỗi lần giận nhau mình lai nghĩ vẩn vơ như vậy đó!

letue
23-11-2009, 06:16 PM
Suy nghĩ theo 1 chiều hướng khác đi bạn à , yêu là phải trao ra chứ ko phải đòi hỏi để nhận lại dc gì.
Mình hiểu ý bạn mừ :cr:. Tuy mình nói hay lắm nhưng thật sự mình cũng từng trải và rất khó khăn để đưa ra quyết định.

NhokLonely4294
23-11-2009, 06:43 PM
Hix bạn cứ nghĩ sao sao ấy nếu sợ t/y thì đừng nên ju làm jì bạn ơi cứ sống bt đi kiếm chỗ nào có hội "Những Người Độc Thân Vui Vẻ " Rồi Xin Vào Đó là vui lên àk hjhj !!!

[p]É...[g]À
24-11-2009, 04:17 AM
Cái dụ này khó à nha......................... nếu như bây giờ bạn hỏi a ấy có iu bạn hay k................. a ấy sẽ trả lời là có......................... thời gian sẽ làm cho tc sâu đậm hơn nhưng nó cũng làm thay đổi lòng của bạn........................... thế nên k thể bjk trước đc điều j cả.............

hallohp
09-12-2009, 06:55 AM
Tình yêu cũng như cuộc sống ko nói trước được điều gì cả.Quan trọng là hiện tại 2 người đã dành hết tình cảm cho nhau. ngay cả khi là vợ chồng sống với nhau đến khi có cháu bế rùi cũng còn có trường hợp phải ra toà li dị mà.Muôn màu muôn vẻ lắm.