PDA

Xem đầy đủ chức năng : anh còn iu em hok????

péheo_kute
19-11-2009, 10:38 PM
E và ấy iu nhau, ấy nói sẽ iu e mãi mãi:tim:. Bỗng một hum ấy đồi chia tay, lúc đó e rất bùn:mecry:. Mấy ngày sau ấy muốn quay lại e cũng đồng ý. Lúc đó, e nghĩ ấy còn iu e nên mới như zậy. Mấy hum nay ấy tỏ vẻ lạnh lùng zới e, hok mún nói chiện zới em nữa. E hok pik ấy có còn iu e hok nữa. Hãy cho e lời khuyên đi mấy anh chị, em có nên iu ấy nữa hok hay pỏ ấy đây????

letue
19-11-2009, 11:13 PM
Anh nghĩ tụi em nên bàn bạn và cần thời gian để cả 2 cũng ngẫm nghĩ lại bản thân :)
Anh cũng ko chắc về người con trai này , có lẽ anh ta yêu em...Nhưng khi yêu con trai cũng hay thay đổi đó thế em à , chỉ tại suy nghĩ vớ vẫn vậy thôi ^.^

Có chuyện gì buồn đừng nên giấu trong lòng , nên gặp người ấy chia sẽ và tùy theo trường hợp để giải quyết mọi chuyện thì sẽ hay hơn đó em à :)

Yugi_9x
20-11-2009, 12:24 AM
E và ấy iu nhau, ấy nói sẽ iu e mãi mãi:tim:. Bỗng một hum ấy đồi chia tay, lúc đó e rất bùn:mecry:. Mấy ngày sau ấy muốn quay lại e cũng đồng ý. Lúc đó, e nghĩ ấy còn iu e nên mới như zậy. Mấy hum nay ấy tỏ vẻ lạnh lùng zới e, hok mún nói chiện zới em nữa. E hok pik ấy có còn iu e hok nữa. Hãy cho e lời khuyên đi mấy anh chị, em có nên iu ấy nữa hok hay pỏ ấy đây????

Mình nghĩ người đó hok còn để ý đến bạn nữa rồi, vì nếu còn yêu thì sẽ quan tâm chứ hok lạnh lùng như bạn nói đâu. Nhưng quyết định thì vẫn là ở bạn , bạn suy nghĩ lại mọi chuyện cho thấu đáo rồi rút ra quyết định thật sáng suốt cho cả 2 được cảm thấy nhẹ nhõm.Cố lên :ahah:

Dana
20-11-2009, 12:55 AM
Mjnh nghĩ bạn nên hõj anh ấy đj! Nếu anh ấy còn yêu bạn thj a ấy sẽ ko pỏ bạn đâu!

motngaynhoem
20-11-2009, 05:08 AM
tự nhiên đồi chia tay rồi lại muốn quay về... thằng nhóc đó koi em như là trò chơi hay gì đó.. thích thì đến ko thì thì tự nhiên nói chia tay ko một lí do... vậy mà em nói thằng nhóc đó còn yêu em à... thằng nhóc đó lạnh lùng với em như vậy làm sao mà yêu em đc... anh chỉ nói về 1 phía thôi ... em hãy tìm hiểu thằng nhóc đó thử koi hắn đang buồn chuyện gì... và cùng nhau giải quyết... chúc em vui vẻ hp