PDA

Xem đầy đủ chức năng : ^^ h2t và những người bạn ^^!

viggo
19-11-2009, 06:01 AM
^^! hi` , thật sự thì hơn cả tháng nay mi`nh không ghé thăm h2t vì lí do bận bịu với hang` trăm hang` ngan` chuyện phải la`m =.="!!!

Tự nhiên vô tình quay lại đây , thấy cái cuộc thi này làm mình không tài nào bõ qua được ^0^ .Nhân cơ hội này để bày tỏ cãm xuc'bằng những dòng tin nhắn giãn dị của mình tới những người bạn , những đứa con gai' ( lượm lặt được :cr:) va` những đứa em gái đáng iu trong cai' mãnh đất h2t thân thương này :santa_wink:

Ờ thì ,noi' sao nhỉ ^ ^ . phãi kể về người bạn đầu tiên cũng là đứa con gái đầu tiên mà mình quen biết ở h2t => "REN" ( nick hiện nay ) ....
- con gai' ne` ^^ ...sao con co' nhiều nick thế không bit', phải noi' la` nick của con nhiều vô số kể đến nỗi 33 không nhớ nỗi!!! ngoài cái nick hiện nay con xai` và cai' nick pe_miu ma` thôi!!! ,ờ mà , noi' thật 33 vẫn thích gọi tên con bằng cái tên pe' Miu cơ !!! nhưng nhắc đến con là 33 cảm thấy buồn cười ^.^ ! để dụ con la`m con gái đâu có dễ :so_funny:...phãi trầy vi troc' vẩy 33 mới thành công kakakka!!!
mà công nhận hai cha con mình cũng có nhìu điểm giống nhau lắm !! chắc tại hai cha con mình cùng xuất thân từ Gia Lâm rẽ phải , con nhỉ ? :hihi:

Ngoài REN ra thì mình cũng tiếp tục dụ dỗ và thu thập cai' đại gia đình gà trống nuôi con này ...thê' la` đứa con thứ hai đã được dụ dỗ : "chutchit_baby_ " :ahah:, đứa con thứ ba : Khingo_******* !!! Ma` hai đứa dạo này khỏe không ^^ lâu qu'a 33 không online nên không biết tình hình tụi con thế nào , mong hai đứa học cho tốt nha !!! ^^!....

Và đứa con cuối cùng ....thật là kho' dụ , phãi tốn tiê`n gần 1000$ ( tiền trong h2t) mới mua chuộc cai' cô này thành con gái của mình :icry: ...."nai " 33 đang nói về con đo' !!! mà cũng buồn cười thật , luc' trước 33 gạ gẫm con làm vợ pe' của 33 mà không được nên chuyển hướng dụ dỗ con làm con lun :so_funny: ....
Theo như tình hình thì 33 biết là con đang ở cộng hòa sec thì phải :nhi:....và sẵn tiện nói về con , nói lun cai' ông "cá" lun ha :D .....hình như cái ông này si tình con lắm đó :D.... 33 tò mò không biết hai người đã gặp nhau ngoài đời chưa và co' phải hai người đang uen nhau thật không ? mà sao 33 thấy ông này thix con thật lòng đó nha !!!:santa_wink:

ps: ông ca': cố lên nha , ráng kua được con pe' nai rồi về làm rễ tui đi :secret:

Xong , phần con cai' chau' chít đã xong rồi ^^! bây giờ ....phải nói về người bạn làm mình ấn tượng nhất h2t : "xx_Girlxau_xx". Trời ơi, lần đầu tiên bít pà này , mình đã từng nghĩ là : sao pà này chữi tục kinh thế , noi' chuyện shock và vô duyên kinh ...đến nỗi bị banned nick lun ....=.="!!! ấn tượng quá mạnh !!!Nhưng cũng vì cái ấn tượng này mà làm mình đi điều tra lí lịch của người này và thế là dần dần mình theo đuôi nhừng topic của pà này ....va` thế là , mình và cô ta trở thành bạn :so_funny:
Thú vị là pà ấy ....bằng tuổi mình và cũng đang di du học cùng 1 nơi ^^!
Từ khi thành bạn của pà này , mình nhận ra rằng pà ta cũng không đến nỗi xấu tính như mình từng nghĩ ....ma` ngược lại dễ thương và đáng yêu đo' chứ :so_funny:
Pà girl lẹp , đọc được những dòng chữ này , xin đừng uynh' em , tội nghiệp nha :chayle:

ờ nhĩ nếu nói đến nơi mình đang du học , làm sao mà được pe' Mizz ^^! ....người đầu tiên đi offline + ca` phê với mình ^^!
nhớ lại cai' mặt còn non choẹt của pe' "Mizz_naughty " là mình kho' kiềm được nụ cười !!!
Nhìn em pe' pe' và hiền hiền sao a' ^^! dạo này học hành sao rồi? khỏe không ? lâu qua' anh em mình không liên lạc với nhau , em nhỉ !!! anh thich' cái tính đầy cá tính và đầy tự tin của em lắm ^^! ....keeping on , em nhé!
Cũng nhân dịp này , cho anh gởi lại lời xin lỗi 1 lần nữa tới em về vụ anh thất hứa với em lần trước T.T !!! thầt tình lúc' đó anh bận và kẹt ỡ trong shop nên không ra được !!! hic hic !! va` anh cũng chuc' mừng em đã đậu được vào còng 2 của cuộc thi , mong em sẽ đạt được giải cao ^^! anh lun ủng hộ em !!:huglove:

a`, sao mi`nh lại nhẫn tâm quên hai đứa em gai' đáng iu của mình nhĩ : ozhi va` Yuri iu vâu' :hum:....khỏe không hai đứa ? dạo này cò n chống ề không :cr:
-đến đây thì chắc không thể nào không nhắc đến thèng "ma bư mẹp "!!
nghĩ lại thì hai đứa mình thật sự bị hâm hấp :so_funny:
rũ nhau đi thi gương mặt h2t , rồi rớt cái bẹp =.=" đúng là cũng nhờ uống thuốc chống nhục mà tụi mình mới trụ được đến ngay hôm nay :hihi:
mà nghĩ lại tui cũng khùng =.=" tự nhiên thấy bất bình dùm ông , đi kiện mấy thèng cha giám khảo làm gì =.=.=.=!!! mà thật sự thì tui chỉ mún giúp ông !!! và cũng nghĩ no' kì kì nên tui mới kiện!!!
thế là làm ông Noisy , và đạika Kuteo coi tui không ra gì lun =.=!!!
dầu sao sẵn dịp gời lời xin lỗi tới' Ku teo và Noisy cùng thành phần bangiamkhao =.=...:c
- pa` Tu Hu': nghĩ tới Hu' là mình cũng thấy thật buồn cười , lần đầu tiên bit' Hu'...mình cứ tưởng hu' co' con rồi, vì show hình thèng cu ti' làm mình lầm !!!
mà luc trước pót hình liên tục thế? dạo này chả thấy bóng dáng đâu hết vậy ta?:im:

Tiếp theo thì noi' gì đây nhỉ ^^! ở h2t mình công nhận co' 1 số bạn sử dụng tiếng anh pro thật đo' như : "tienu" , "lu_hehe: va` "silver:, "tawny", "bosuacon", "thientu" .... !!! Mình quen bít cac' bạn từ box Giao lưu ngoại ngữ ^^! , mình học học được rừ cac' bạn rất nhìu , thanks nha !!!
1 box khac' rất thú vị mà mình bít là Box : Nhi' Nhố ^0^ , hai người mod mà mình bít là T.Nga và Trang sassy :D ....hai người thú vị và di' dõm lem'...mình thật sự enjoy khi vào nghịch ở trong bõ đo', thanks nha!!

A`, thành viên nhóm siêu quậy ơi .....giãi tán là vừa rồi nha :so_funny:...tối ngày cùng nhau vào box tan' doc' mà buôn lê dưa !! Lo học hành đi , =.=" 88 hoài ...ngeh chua : Vammy, Lee, Ren,litte_princess, cun_baby, khingo_*******,.....những thành phần chủ chốt của hội 88!!!=.=":chayle:
- cho nhắn gời tời con pe' luvly_love :D....dạo này khỏe không em gai' :D:D:D

còn lê tuệ ...dạo này ổn không ? còn chán đời không ? ^^! ông co' ' bx "Kutie " sướng mún chit' mà chan' đời hoài nha !:ohno:

- nhắc đến Tuệ ở Mỹ , thì làm mình nhớ đến "nhoc_nho"..tội nghiệp cô pe' si tình, tối ngày theo bước' người tình cũ, mù quáng qua' nha !!!ma`em thiệt là cứng đầu , và kiên trì ghêgớm , theo đuổi hai năm trời mà không biết mệt mõi gì cả, anh khâm phục em ghê !!!:nhi:
nhưng Em vừa đẹp gái' lại dễ thương và còn trẻ, đời còn dài lắm em , đừng qua' si tình mà bỏ bê học hành nha em !!!
mong cho em đạt được những gì em mong mún ....lấy lại được tình yêu đã mất !!!
- PhongLinh : hi`nh như you la` smod thi` phải ^^! ...hihi , hai đứa mình co' cùng sở thĩ đọc truyện tranh đo' !! lại cùng thĩ cai' nét vẽ và nội dung của bố già Adachi nữa :hum: ....hihi , mình hứa là mỗi khi co' chap mới của truyện cross game la 2min2h sẽ pot' cho bạn ngay lập tức , ^^! trừ phi mình không online được hay mayy' tinh' bị broken :D:D
người cuối cùng :D....pà "tỏi" .....tôi công nhận pà co' tài thật đo' ...pà thiết kế cái banner đẹp ơi là đẹp, ^^ tôi thích lắm !!! qua cach'noi' chuyện và những suy nghĩ của pà , tôi thấy pà chín chắn và chững chạc lăm' , chứ không giống như tui ^^! dỡ hơi wa' pà ha!! ^^!

Ôi , nãy giờ mình viết dài ghê .....những dòng cảm xuc' đầy chân thật đo'...đừng nghi ngờ nha :so_funny:!!!
cũng nhờ h2t ....hihi, mình chỉ là thành viên chỉ hơn 4 tháng nay ....mà quen được nhiều người bạn thú vị đến thế , ^ ^ h2t muôn năm !!!:ahah:

Tháng Tư
19-11-2009, 08:17 AM
anh à, em cũng tán anh thế em đâu nhỡ? hihihi

lu_hehe
19-11-2009, 09:44 AM
tớ không có pro :) và tiện thể đính chính luôn nếu bạn ấy vẫn còn có ý định gọi tớ là "ông": tớ có hơn 50% là con gái nhé :D

m1zz.n4ughty
19-11-2009, 02:26 PM
ôi có tên miềng trong đó :so_funny:
nhà e bị cắt net rầu chả onl đc :meo:

little princess
19-11-2009, 08:45 PM
Oh, mềnh cũng có tên trog list của bác Vig :sr:
K ngờ bác còn nhớ cháu ấy nhở :cr: Mà sao lại có dấu "_" trong tên của cháu thế hở :gian:
Cháu là cháu k 8 nhiều đâu nhá! Đừng liệt cháu vào cái list ấy như thế :sr:
Lâu k gặp, cũng nhớ bác nhiều :-*
Bác cũng lo kiếm honey đàng hoàng đi, đừng lo spam k nhá :so_funny:

♥...¬ƒämmy...♥
19-11-2009, 08:53 PM
tăm tia mãi lại thấy tên của mềnh.....=.=
vam đâu có mải 888 k lo học đâu vig già....
em vẫn học hành chăm chỉ mà....chỉ giỏi nói oan ng ta ak.....:khocnhe:

*♥*Ma Bư Mập*♥*
19-11-2009, 09:48 PM
Ôi kiếm mù con mắt mới thấy tên mình bị đổi : ma bư mẹp :haha:
Mà hình như là...đang bị chửi :sr:
Dù sao cũng cám ơn còn nhớ đến thằng bạn rủ đi : bắn máy bay :haha:

Tháng Tư
20-11-2009, 07:28 AM
a`, sao mi`nh lại nhẫn tâm quên hai đứa em gai' đáng iu của mình nhĩ : ozhi va` Yuri iu vâu' ....khỏe không hai đứa ? dạo này cò n chống ề không

anh iu, em chống lầy lun ùi hik ế ùi hahahah! mà nà, mai mốt anh iu viết cho ai thì tô đậm tên lên đê như vậy mới coi dc hahahah

Ozhi
20-11-2009, 07:49 AM
Huh?

*dòm dáo dác*

---nhớ là mình nằm ngoài vùng cấm địa mà---

........................:chayle:

ps: vẫn thanks bạn Vig!

...:*Vô*:...
21-11-2009, 08:18 AM
pe_miu
???????
nick ai vậy 33 , con lục tung trong danh sách , thì hình như .........ah ko.......chắc chắn con ko có nick này :haha:

ps : ai ở cùng gia lâm rẽ pải với 33 zậy :phu:

pe_miu
???????
nick ai vậy 33 , con lục tung trong danh sách , thì hình như .........ah ko.......chắc chắn con ko có nick này :haha:

ps : ai ở cùng gia lâm rẽ pải với 33 zậy :phu:

còn lâu siêu quậy giải tán nhá :gian:
mà.......pé lit đâu có trong nhóm 33 :rain:

*♥*Ma Bư Mập*♥*
21-11-2009, 08:45 AM
Có giải thưởng sẽ tặng cho người được nhắc trong topic đoạt giải :hihi:.... Vig cố lên... BTC phá sản luôn :sr:

...:*Vô*:...
21-11-2009, 08:50 AM
ren thấy cơ hội của 33 mỏng manh lắm :haha:

tiểu_ác_ma
22-11-2009, 05:57 AM
ko có tên mình :run:

nhóc nhỏ
22-11-2009, 03:39 PM
:kick::kick: xao em lại nằm chót huh anh.................. mà hình như đang bị bêu rếu thì phải :kick::kick:.....nâu quá không gặp chúc anh vig rồ may mắn nha...
p/s: kinh hình như ổng liệt kê hết mem trên H2T ra rồi thì phải :haha::haha::haha:

*:Ngây_Thơ:*
23-11-2009, 08:57 AM
ẹc 33 chuyện iu đương của con gái mà cũng bùng ra hết là sao 33 :haha:

casper
28-11-2009, 04:04 AM
:blushing: ui có tui trong đó hở ^^ hi vọng 1 ngày nào đó được thưởng thức món kanguru 7 món của ông bếp trưởng :hug:

viggo
30-11-2009, 06:37 AM
^.^ ca' ca' :D:D sẽ co' ngày tui nấu cho ông ăn ...beautiful lun :D:D:D....
à bên anbul thành viên tui co' pót hình thịt kangaroo kìa ...wa xem thử đi :cr:...
xem co' ngon ko :D, rồi sau này thưởng thức sau cũng được :so_funny:

Trang Sassy
02-12-2009, 03:54 AM
1 box khac' rất thú vị mà mình bít là Box : Nhi' Nhố ^0^ , hai người mod mà mình bít là T.Nga và Trang sassy ....hai người thú vị và di' dõm lem'...mình thật sự enjoy khi vào nghịch ở trong bõ đo', thanks nha!!

Hnay mới đọc cí này..cảm ơn Vig già hen :blushing: thấy có tên mình vui ghê :blushing: Hị hị

letue
02-12-2009, 07:27 AM
Gì mà trong này có Bx gì đó nữa....nghe ai nói thế vig :dien:
mình còn bị ế dài dài cơ mà :)