PDA

Xem đầy đủ chức năng : Có phải anh xem tôi như một cuộc chơi?

PE NGOC IU ANH
16-11-2009, 07:24 PM
Tôi và anh wen nhau trong một dịp tình cờ. Tôi và anh cùng học chung lớp anh văn. Do tôi và anh hợp tính nhau nên chúng tôi nói chuyện với nhau rất vui. Dần rùi chúng tôi thân nhau hơn và chúng tôi cùng đi chơi với nhau rất vui. Thắm thoát mà gần 2 năm wen nhau đã trôi wa, dần rùi tình cảm mà tôi dành cho anh ngày càng nhièu và tôi biết anh cũng thế. Thế nhưng vào một ngày sau chuyến đi về An Giang cùng với một số người bạn thân của anh, lên anh đã nhắn tin bảo là anh đang lừa dối tình cảm của tôi. Thật sự tôi cũng không hiểu vì sao anh lại nói như thế. Tôi nt hay gọi điẹn thoại anh không hề trả lời tôi lấy một câu. Tôi không bít mình đã làm sai điều j nữa. Chẳng lẻ 2 năm wen nhau anh không hề có tình cảm với tôi?Trong 2 năm qua anh đã lừa dối tình cảm mà tôi dành cho anh?Chẳng lẻ anh xem tình cảm mà tôi dành cho anh như một cuộc chơi? Thật sự giờ tôi không bít phải làm sao nữa. Làm ơn cho minh lời khuyên đi.

n4rry_b3ebumk
16-11-2009, 09:17 PM
bạn ơi. mình nghĩ rằng anh ấy chắc phải có một lý do khó nói mới làm như vây. dù gì thì cũng đã wen nhau 2 năm rồi mạ bạn hãy tìm hiểu thật kĩ trước khi kết luân. hãy dò la thử bạn bè anh ấy xem đã có gì xảy ra.

Hận Girl
17-11-2009, 05:29 AM
Bạn ah !

Bạn Nên Tìm Hiểu Xem Tại Sao Anh Ấy Lại Đối Xử Với Bạn Như Vậy ?

Bạn Phải Tự Mình Tìm Hiểu , Rồi Quyết Định !

Mình Đưa Ra Lời Khuyên Chỉ Lảm Bạn Rối Thêm Thôi !

PE NGOC IU ANH
23-11-2009, 05:57 PM
Các bạn ui mình đã hỏi a ấy rồi. Khi nghe được câu trả lời mình thật sự bị shock. Anh ấy bảo rằng trong thời gian wa a ấy không hề có tình cảm với mình , anh ấy chỉ xem mình như một người bạn không hơn không kém. Anh ấy bảo rằng mình hãy quên ấy và hãy xem a ấy như một thằng con trai tồi. Thật sự mình cũng không bít làm j nữa. :mecry:

letue
23-11-2009, 06:11 PM
2 năm dài ròng rã thì sao mà lừa dối dc hả bạn , mình nghĩ chắc cậu kia có chuyện gì rồi.
Chắc chắn đã có chuyện xảy ra :)
Theo mình thì mình khuyên bạn quên đi đừng tìm hiểu nữa , có lẽ "sự thật" sẽ làm bạn đau hơn đấy :sad:

NhokLonely4294
23-11-2009, 06:56 PM
mình hĩu rồi ák chắc chắn là có 1 lý do jì đó khiến a ấy làm điều đó đó nên bạn hãy cứ bình tĩh rồi từ từ hỏi a ấy thôi lúc này bạn hãy để a ấy 1 thời gian để suy nghĩ đã rồi bạn hãy hỏi a ấy sau ha!! Good Luck !!!!

PE NGOC IU ANH
30-11-2009, 11:49 PM
Nhờ có bạn cho minh những lời khuyên bổ ích nên giờ mình cảm thấy nhẹ lòng và không còn bùn nũa. Mình tim rồi sẽ có ngày mình tìm ra cho mình một tình yêu thật sự!:timup:

- Mr . July -
01-12-2009, 07:59 AM
Vấn đề được giải quyết...
Chúc chủ pic hạnh phúc...

sangvan
01-12-2009, 09:18 AM
trắc là anh ấy iu ai ở an giang rùi,,có thể bạn là người thứ 3,, ôi lại nhớ đến người đi ngang đời tôi của ưng hoàng phúc rồi đây,,,,

pemeo kute
02-12-2009, 10:09 PM
theo e chi nen tim co hoi gap anh ay
hai ngươi noi chuyen dau do ro rang na
dung nen tu bo tinh yeu mot canh de dang ha chi
neu chi yeu anh ay thuc su na

Babe Nguyễn
02-12-2009, 11:04 PM
mình ngỹ bạn nên làm rõ nguyên nhân
chắc anh ấy có điều zì đó khó nói
chứ trong vòng 2 năm như thế mình tin là anh ấy có t.c zới bạn mà :)

nha_moon
03-12-2009, 09:05 PM
Mình đồng ý với giả thuyết có người thứ 3 ở An Giang ^^
nếu vậy thì không cần phải nói chuyện đâu
2 năm ju nhau anh ta coi như bong bóng thì níu kéo làm gì

Mr.Sjlent
04-12-2009, 10:28 PM
Hỏi thế gian tình ái là chi ?
Mà đôi lứa thề nguyền sống chết !

Yêu có đến được với nhau ?
Hay là lại đường tình chia đôi ngả !
Vẫn biết yêu là vất vả
Sao ta vẫn làm tất cả vì yêu !

Yêu là sẽ bớt cô liêu?
Chẳng phải đâu , rồi sẽ vẫn cô liêu
Dẫu hạnh phúc , dẫu thăng trầm
Trước tình yêu,ta âm thầm rơi lệ

Hoen bờ mi,lệ hai hàng
Vì chàng,vì thiếp,vì tình chúng ta
Ngày mai ấy biết sẽ không xa
Nhưng,vẫn sẽ làm tất cả vì yêu..

Thơ tụ chế trong lúc buồn.. Dựa theo câu nói nổi tiếng của NV Lý Mặc Sầu trong truyện TDDH của Kim Dung..