PDA

Xem đầy đủ chức năng : Nghĩa Ở Đời!!!!!!

tamnhu_mobile
14-11-2009, 08:00 AM
mình không biết sẽ phải trải qua chuyện này bao lâu nữa,vừa chia tay người yêu đã buồn chán nản rồi đến bạn bè cũng quay lưng lại với mình,giờ mới bít quý trọng tình bạn,đã đặt tình yêu trên cả tình bạn giờ thì mất hết tất cả , người yêu cũng mất tình bạn cũng ra đi nốt chán nản gục ngã,không bít phải làm gì nữa đây hiixhiix

muaquadang
14-11-2009, 10:21 AM
Rồi những người bạn sẽ trở lại với bạn nếu họ thật sự là bạn tốt. Đây là lúc để bạn biết đâu là những người bạn chân thành mà.

tamnhu_mobile
14-11-2009, 10:35 AM
cảm ơn bạn nha nhưng không biết nỗi đau này chừng nào mới hết đây,chán nản tuyệt vọng mất cùng một lúc,ngồi uống cafe 1 mình mà thấy trống trải quá chỉ muốn gặp người ta 1 lần trước khi chia tay rồi chuyển thành bạn tốt của nhau vậy mà cũng không được hixhix

tienu
14-11-2009, 04:02 PM
Con gián nhiều khi thông minh hơn con người ở chỗ là, nếu nó đi vào một ngõ cụt hay bức tường, nó sẽ ngoảnh đầu để đi một con đường khác.

^^

NhokLonely4294
14-11-2009, 06:58 PM
hjx zậy là sao trời nếu bạn mún gặp ng đó 1 lần cuối bạn có chắc là sẽ wên đc k hay là gặp ng đó xong về nhà ngồi khóc rồi nhớ đến ng đó hả bạn.Bạn có bik cô wên 1 ng sẽ càng nhớ ng đó k bạn k thể nào wên đc đâu bạn àk N cũng đang có 1 nổi đau k wên đc nek bạn !!

tamnhu_mobile
14-11-2009, 10:41 PM
mình đã gặp ấy mình đã cố gắng vui cười thật tươi để cô ấy khỏi thấy có lỗi mình cũng làm không được mình buồn lắm,khi chở về ấy trả lại cái dt cho mình về nhà mình lấy máy đó sài bõ sim vào nhưng không ngờ những tin nhắn của ấy với ngkia vẫn còn trong máy minh zô đọc mới bít được ấy và người đó bây giờ không con gì nữa ấy đã hối hận vì từ bõ tất cả để đến với ngta nhưng bây giơ....chỉ còn lại mình ấy mình thấy thương quá chắc mình không ra đi được mình sẽ cho ấy 1 cơ hội sẽ cho ấy thời gian không bít mình làm vậy đúng hok????

ng0cb4by
15-11-2009, 12:45 AM
nGHĨA ở đời là rứa muk :D cái ni mà mất đi thi cái khác cũng đi theo lun ....

tamnhu_mobile
15-11-2009, 03:19 AM
Hỏi thế gian tình là cái chi chi????bùn quá

benemlabien_rong76
15-11-2009, 05:56 AM
đừng nản lòng bạn nhé, luôn có 1 con đường nếu ta thực sự muốn đi tiếp mà, hãy vững tin nha

tamnhu_mobile
15-11-2009, 06:58 AM
những gì đã không là của mình mãi mãi cũng không thuộc về mình,giờ phải sống sống cho chính mình cố gắng rồi thời gian sẽ làm quên đi nỗi đau này thôi

Miss.Ka
15-11-2009, 09:09 AM
Cố lên bạn nhé, cuộc sống đôi khi KO PHẢI MÀU HỒNG :huglove:

tamnhu_mobile
15-11-2009, 09:56 AM
phải cố gắng chứ cố gắng vượt qua cái nỗi đau này chứ,người ta đã chọn người kia rồi mình tôn trọng quyết định này , giờ mình sẽ sống vì mình lấy công việc làm niềm vui chính,buồn bực cũng không giúp mình được gì có khóc lóc thì cũng vậy ngta cũng đã ra đi

motngaynhoem
16-11-2009, 06:40 AM
hồi đó mình cũng giống bạn vậy đó ko chơi với thằng bạn nào hết chỉ bik có 1 mình cô ấy thôi... nhưng mà khi chia tay cô ấy thì tình bạn mới giúp mình vượt qua nè... tụi bạn nó an ủi mình ngày nào cũng rủ đi chơi hết và ngày qua ngày vết thương đó cũng đã xoa dịu đc phần nào... rút kinh nghiệm khi yêu lần 1 nha hihi

tamnhu_mobile
16-11-2009, 07:53 AM
hồi đó mình cũng giống bạn vậy đó ko chơi với thằng bạn nào hết chỉ bik có 1 mình cô ấy thôi... nhưng mà khi chia tay cô ấy thì tình bạn mới giúp mình vượt qua nè... tụi bạn nó an ủi mình ngày nào cũng rủ đi chơi hết và ngày qua ngày vết thương đó cũng đã xoa dịu đc phần nào... rút kinh nghiệm khi yêu lần 1 nha hihi

bài viết nào của mình bạn cũng zô chia sẽ cả hihihi giờ mình cũng đở buồn phần nào rồi,những người mình làm cho họ đau khổ trước kia,giờ biết mình có chuyện vẫn luôn ở cạnh mình có người ở xa vẫn nhắn tin nói chuyện và chia sẽ với mình và không hận thù gì mình cả mình thấy thật xấu hổ với họ quá
con đường vẫn còn dài ở phía trước có nhiều điều chờ mình ở phía trươc1 lần ngã thì phải tự mình đứng lên và đi tiếp thôi