PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thu xa............

shakura_nami
30-08-2005, 12:28 AM
Ngày anh xa em cũng là lúc bắt đầu một mùa thu xa vắng. Anh đã đi để lại mình em với mỗi đau và nhớ thương anh da diết. Ở nơi phương trời xa kia anh có nhớ đến em? nhớ đến những kỉ niệm ngày chúng ta bên nhau? Cho dù đó là những ngày tháng ngắn ngủi nhưng cũng đủ để em cảm thấy cuộc sống này thật có ý nghĩa. Cho dù chỉ là nhũng cái siết tay thật nhẹ, những nụ hôn vội nhưng cũng đủ để em thao thức khôn nguôi.

Thu sang từng chiếc lá vàng vẫn rơi và em cô quạnh trong nỗi nhớ. Anh đã xa rồi mà lòng em còn ngơ ngác, em tìm anh trong những cơn mơ , rồi khi em chợt bừng tỉnh thấy em chỉ còn lai môt mình nhưng cảm giác có anh bên em như vẫn còn lưu luyến, em tin rằng anh vẫn còn quanh quẩn đâu đây, chăm sóc , lo lắng và luôn yêu thương em. Từng ngày qua em lẻ loi trong nỗi quanh hưu , em mong thời gian trôi qua thật nhanh để anh có thể trở về bên em với tình yêu anh dành cho em còn vẹn nguyên.

( :) Thân tặng hai người bạn mà tôi yêu quí : :blinking: )

Say_Love
30-08-2005, 01:44 AM
Em xa...
Một mùa thu nữa lại tới... trời se lạnh cùng không khí ảm đạm làm anh buồn và nhớ em kinh khủng. Anh mới có em dù chỉ la khoảng thời gian rất ngắn nhưng hầu như tình cảm anh dành cho em là rất nhiều, rất chân thành. Anh phải xa em ..thật lòng anh không muốn chút nào nhưng vì hoàn cảnh không còn cách nào khác cả, anh mong em hiểu và thông cảm cho anh. Em hay vui sống và đừng vì anh mà buồn vì lúc em không vui anh cũng sẽ không được vui đâu, hãy vì anh mà luôn vui vẻ em nhé, sẽ có một người luôn nghĩ đến em và luôn yêu em...

shakura_nami
30-08-2005, 07:40 AM
Anh xa..................

Giờ bên em ko còn có anh nhưng hình bóng anh luôn bên em, cho dù mùa thu có buồn những chiếc lá vàng vẫn rơi và nỗi nhớ anh làm cho em phải khóc nhưng nỗi buồn xen lẫn sự đợi chờ của em làm cho những suy nghĩ của em ngày một lớn hơn. Giờ em ko khóc đâu, em phải vui vì em vui cùng anh, anh luôn bên em mà. Em nhớ anh nhưng đợi chờ một ngày anh trở về. Bên kia những bông tuyết có rơi ko anh? Em ước sao mình chỉ là những hạt tuyết nhỏ kia để được tan chảy trên hơi ấm của cơ thể anh, để được gần anh dù chỉ một phút thôi.

Say_Love
30-08-2005, 01:56 PM
Đêm...mưa...lạnh...nhớ em!
Mưa đêm càng làm anh nhớ em nhiều hơn, nỗi cô đơn cùng cảm giác trống trải làm anh không ngủ được, ngồi một mình trong màn đêm cùng với điếu thuốc cháy gần tàn lại làm anh thêm nhớ em kinh khủng. Anh ước gì có em bên cạnh bây giờ, anh sẽ ôm em thật chặt và hôn em thật nhiều. Nhưng anh biết đó là điều không thể vì giờ này chắc em đang ngủ say và không biết trong giấc mơ của em có anh trong đó không ?

shakura_nami
31-08-2005, 07:38 AM
Hà Nội.................những đêm mưa................thật buồn !.

Mưa Hà Nội và nỗi khát khao được gần anh, được anh ôm em trong vòng tay của anh thật xa vời quá em muốn gào lên trong đêm tối và tiếng mưa đêm rằng em yêu anh hãy trở về bên em. Đối với em những cơn mưa đêm bây giờ ko còn là những cơn mưa hiền từ, những cơn mưa làm tâm hồn em lạnh buốt tự nhiên em thấy mắt minh cay xè , em muốn khóc, muốn quên đi tất cả nhưng anh ơi tình cảm của em dành cho anh là quá nhiều cho dù nó chỉ được vun đắp bằng những tin nhắn , những lần online nhưng em tin rằng tình yêu của chúng ta sẽ có một kết thúc có hậu. Em sẽ chờ đợi ngày anh trở về để chúng ta cùng dìu nhau đến bến bờ hạnh phúc. Hãy tin vào tình cảm của em như em đang tin vào tình cảm anh dành cho em. Em yêu anh

jancy_x_87
31-08-2005, 02:37 PM
ủa gì kì vậy ,tình yêu mà sao tặng cho bạn được?

Say_Love
01-09-2005, 01:58 PM
Đêm...
Đêm là khoảng thời gian dài nhầt trong ngày. Đêm nay cũng vậy anh cảm thấy thật dài và nhớ em nhiều, đã hai ngày rồi anh không được nói chuyện với em rồi không biết em có nhớ đến anh như anh dang nhớ em không ? Tại sao anh lại phải xa em để rồi nhớ em nhiều đến vậy ? Anh mong ngày về để lại được ở bên em, được yêu thương và cham sóc cho em, anh mong thời gian trôi qua thật nhanh để mình có thể được gặp lại nhau và anh cũng nghĩ rằng em sẽ rất vui khi anh trở về bên em có phải không? Đêm dài quá sao anh không ngủ được vậy ? Trong đầu anh luôn có hình bóng em, lúc an, lúc di học cũng như những lúc rảnh rỗi, anh yêu em nhiều quá mất rồi phải làm sao đây ???

Băng Tước
01-09-2005, 04:52 PM
Tình yêu phải đấu tranh !

Say_Love
17-09-2005, 07:45 PM
Dù cho mưa tôi xin đưa em đến cuối cuộc đời, dù cho mây hay cho bão tố có kéo qua đây, dù có gió có giá lạnh đầy, có tuyết buồn lầy, có lá buồn gầy dù sao...dù sao di nữa tôi cũng yêu em... Tựa vai nhau cho nhau yên vui ấm áp cuộc đời tìm môi nhau cho nhau giá nát...giá nát tim đau. Vừa đôi tay ước muốn tù đầy, tóc rối bạc mầu, vết dấu tình sầu, nhìn em...nhìn em giây phút mốn nói yêu em. Xin cho tôi ... tôi như cơn ngủ ru em, đưa em một lần, ru em vào mộng, đưa em vào đời một thời yêu thương. Cho tôi xin em như gối mộng cho tôi ôm em vào lòng. Xin cho một lần cho đêm mặn nồng yêu thương vợ chồng...
Dù mai đây ai đưa em đi đến cuối cuộc đời, dù cho em... em đang tâm xé...xé nát tim tôi, dù có ước...có ước ngàn lời có trách một đời cũng đã muộn rồi tình ơi dù sao di nữa xin vẫn yêu em.

..::**Toxic_Love89**::..
17-09-2005, 10:25 PM
đấu xong cóa bị thương hông nếu cóa hông đấu hehehehe

Say_Love
18-09-2005, 03:28 AM
Nói gì vậy chẳng hiểu gì hết

nghianq
18-09-2005, 04:18 AM
đấu xong nếu thắng thi` ko những m` ko bị thương mà còn làm người khác bị thương.
còn nếu thua thì ko kẻ thù thì vui mà m` bị thương, thương nặng lắm, có thể lục phủ ngũ tạng nát hết, mặt mày tím bầm như than trông như ma ý.

anny N
18-09-2005, 01:51 PM
uhm , sao dzô đây đọc cái nì như nhật ký dzậy ? có cần anny chuyển snag bên đó ko dzậy ?:D