PDA

Xem đầy đủ chức năng : mình không hiểu được !!!

_sailamvanlaanh
02-11-2009, 12:55 AM
:snore:Mình rất yêu cô ấy. Cô ấy lại hơn mình tới 3t. mình nghĩ chuyện đó kô phải là vấn đề. Mình đã có những giây phút hp bên nhỏ. Một cái nhìn, một cái nắm tay, một nụ hôn ấm áp...Nhưng tụi mình luôn cãi nhau về những suy nghĩ bất đồng:argue:. Có những lúc mình đã tưởng chừng đã kết thúc...Mình đã rất đau, đau lắm nhưng kô biết phải làm gì ngoài việc ngồi một chỗ suy nghĩ và khóc thật nhiều.:mecry: Mình chỉ muốn có một chút ân cần của cô ấy thôi. Một chút quan tâm để mình luôn đc thấy ấm áp:rain: nhưng sự vô tâm và ơ hờ của của nhỏ thật sự làm mình buồn. Nhiều lúc mình chờ cả buổi cũng không có một tin nhắn nào:plz:. Buổi sáng dậy mình ứoc đc thấy dòng tin nhắn của cô ấy đầu tiên nhưng ít lắm. Cô ấy tỏ ra quan tâm hơn chỉ khi nào mình tức. Nhưng mình nói gì thì cô ấy cũng bắt bẻ này nọ. Cô ấy đâu ngờ sự vô tâm của cô ấy làm mình buồn. Mình không muốn mất cô ấy một chút nào cả. Người bạn thân của nhỏ nói là nhỏ rất yêu mình, nói mình đừng nghĩ ngợi lung tung nữa. Coi như đó là một lời an ủi đi..:loveface:. thực tế mình kô cảm nhận đc sự ân cần ấm áp cô ấy dành cho mình. Là con trai nhưng nhiều đêm mình chỉ biết nằm khóc thôi..:phu:. Mình phải làm sao đây? ...cũg như bây h cả sáng tới h vẫn kô có một tn. mình nhắn nhiều rồi mà vẫn không thấy hổi âm. mình buồn lắm..:ow:.

chaulong_551989
02-11-2009, 01:22 AM
hiiiiiiiiii. Nhóc đừng buồn, cái gì đến rồi sẽ đến thôi có muốn cản cũng hỏng có được đâu heheheheh, Dù sao cũng chúc nhóc có được một tình yêu trọn vẹn với cô bé ấy.

NhokLonely4294
02-11-2009, 03:05 AM
A thật giống e nhưng e khỗ hơn e thjx nhỏ nhưng nhỏ bik mà nhỏ còn làm e dau wa huhu e ko bik sao

hoahongxanh_kute
02-11-2009, 04:05 AM
Káj j là cuả pạn thj mãj mãj thuộc về pạn. Káj j ko thuộc về pạn thj dù pạn có cố gắng hết mjnh cũng ko thể có nổj. Vì thế nên pạn cứ yên lòng đj. Thường thường đốj vớj 1 đôj gà bông mà gjrl nhjù tuổj hơn boy thj gjrl ít thể hjện káj này káj nọ trước mặt boy lắm vì gjrl đó ngĩ nhjù về danh dự cuả 1ng lớn tuổj hơn mà.hjhj cố chjụ đj

whitemouse108
02-11-2009, 05:05 AM
có lẽ tự ái trong lòng của cô ấy lớn quá nên cảm thấy tổn thương khi cãi nhau với bạn, dù gì người ta là con gái nên có bất đồng ý kiến gì thì vẫn giữ lời nói nhẹ nhàng thôi tuyệt đối ko nỗi nóng, phải biết chủ động làm hoà,xoa dịu mâu thuẫn giữa 2 người nhận lỗi về mình mặc dù mình ko có lỗi nhưng ko nên lạm dụng vì nếu mình xưống nước nhiều quá khiến nàng đc nước làm tới thì mệt lắm. Như đã nói ở trên vì tự ái nên cô ta ko chịu nhắn tin với bạn mặc dù rất muốn (con gái là thế đấy). Bạn phải chủ động làm hoà với cô ấy nếu để tình trạng này kéo dài thì sẽ làm đau khổ cho cả 2 mà thôi có khi 1 số kẻ lợi dụng cơ hội này để "thừa gió bẻ măng" đấy lúc đó hối hận thì đã muộn. Con trai đừng nên khóc lóc như con gái thế phải mạnh mẽ hơn để còn che chở cho con gái nữa chứ để khi con gái khóc còn phải đưa bờ vai cho con gái dựa vào, 2 đứa cùng khóc thì 1 dỗ đây. Chúc bạn và cô ấy sớm làm lành với nhau.