PDA

Xem đầy đủ chức năng : trong T.ju kon gái và kon trai ai nên chủ động hơn?????

ñ¶-¶Øç___
01-11-2009, 07:37 AM
ai có thể cho tớ byt" trong tình yêu...kon trai và kon gái ai nên chủ động nhiều hơn??? kon gái thỳ nên chủ động ở múc độ nào đây??:thatall:
...tớ và ng` ấy iu nhau nhưng sao tớ chỉ thấy hai đứa chỉ như bạn bè...ấy ít khi chủ động thể hiện cảm xúc vs tớ..hình như ẩy của tớ kòn ngại trước tớ thỳ pai?..dù cho tớ byt" ấy thick tớ khiến nhìu khi tớ cảm giác cũng hoi lanh lùng...vây nên nhìu khi tớ cũng ngại chẳng dám thể hiện sự quan tâm của mình quá nhìu vì sợ ng` ta nghĩ là mình quá chủ động bởi mình là kon gái muk:-S hjx...
..vậy nên làm sao để xóa bỏ bức tường ngăn cách này... để ấy của tớ có thể mạnh dạn hơn trước tớ????...
thanks pa` kon trước này :x:x:x

thaika
01-11-2009, 08:56 AM
con trai hay con gái chủ động cũng được cả, mức độ chủ động thì chỉ là tùy tính cách mỗi người thôi, nếu ra tín hiệu mà bên kia ko bắt sóng thì bạn cứ nói ra tình cảm của mình, nếu bạn nói ra rồi mà bên kia vẫn chưa tiếp nhận thông tin thì... bạn nên xem lại có đúng người ta thích mình không

NhocBun
01-11-2009, 02:15 PM
Nói chung thì cũng không phải là ai chủ động hơn ai.Quan trọng là 2 người kóa yêu thương nhau kh đóa mà.Đôi khi cũng không thể nói trướt dc,nhưng theo mình kon trai chủ động hơn vẫn là hay hơn.Mình là phái G mòa,chủ động nhìu wa kóa nhiều thằng sợ lém á.:D:D

hoahongxanh_kute
01-11-2009, 05:46 PM
Tr0ng ty thì boy nên chủ động nhjều nhất. Và boy cũng là ng thjk chủ động vớj ny mjnh vậy mà ny pạn ko chủ động thj mjnh thấy có vấn đề wá đj mất

ñ¶-¶Øç___
02-11-2009, 02:23 AM
:thatall:hjx...vậy pai làm sao để ấy chủ động hơn nhi???vi tớ byt" cậu i" tính cũng hay nhút nhát trong những vấn đề này lắm..thỉnh thoảng cậu i" chỉ gọi điện hỏi thăm tớ... co khi hai đúa chat vs nhau thy tinh cảm mà khi gạp nhau thy cậu í tỏ ra kô có j như bạn bè vậy.chả hỉu la sao nữa...:thatall: