PDA

Xem đầy đủ chức năng : MÌnh sỢ quÁ khÔng biẾt co sao ko???

maimaiyeuanh_namnho
31-10-2009, 06:32 PM
Mình và bạn trai mình yêu nhau thật lòng. Gia đình hai bên đều chấp thuận cho hai đứa. Hnay a ấy đã ôm hôn mình rồi..... như QHTD ah. Nhưng tụi mình vẫn mặc đồ ko bt có sao ko???
Mình sợ quá không biết mình có bị tổn thương j ko nữa???Mình sợ xảy ra chuyện j lắm. Ai có kinh nghiệm giúp mình với huhuhuhu

_clover_
31-10-2009, 07:38 PM
ui , pạn dễ thương thiệt , ^^ nhưng mèo nghĩ bạn nên học thêm về xx và xy đi. mặc dù mèo ko coá kinh nghiệm nhưng theo lời bạn kể thì ko sao cả. good luck

Trư Bát Giới
31-10-2009, 07:50 PM
Ôi trời ơi, bạn mấy tuổi rồi thế? Sao ko biết tí gì về giới tính zậy? KO có sao đâu, ôm hôn là bt mà! Ngố thật!

maimaiyeuanh_namnho
31-10-2009, 08:13 PM
hixhix ko phải là ôm hôn ko mà anh ấy còn làm "chuyện ấy " nữa chỉ là hai đứa ko "trần như nhộng" mình sợ lắm

Trư Bát Giới
31-10-2009, 08:23 PM
KO ở trần thì ko sao đâu! Bạn sợ à? Thế thì lần sau nên cẩn thận hơn! Và lại ko nên để ny bạn làm thế!

Bạn đọc đc chưa? Bạn có thể rất Y người đó nhưng làm như thế là ko tốt, ko nên, ko đc! Thế thôi. Nếu lần sau người đó còn có ý định như thế thì bạn nên từ chối và nói rõ ràng, tớ đã từng bị rồi, nếu ko lên tiếng là thiệt thân đó! Mà con gái khi đã Mất thì chán lắm!

maimaiyeuanh_namnho
31-10-2009, 08:32 PM
cám ơn bạn nha !!! mình sẽ rút kinh nghiệm

motngaynhoem
01-11-2009, 02:42 AM
nếu sợ thì kêu bạn trai em dùng bcs đi... khỏi sợ gì hết ,...

Lưu Li Tím
01-11-2009, 06:24 AM
Trời ơi ! Giờ còn hỏi câu đó bạn là người đang tồn tại ở thế kỉ nào thế.Nên cập nhật chút thông tin và kiến thức về tình dục và sức khoẻ giới tính để tự bảo vệ mình đi bạn ạ.Lần sau đừng thế nhé........Không sao đâu.Nhưng hãy là một người phụ nữ biết gìn giữ cho chính bản thân mình và cho người mình yêu bạn ạ.....

NhocBun
01-11-2009, 02:33 PM
Bạn j oy :D Mèo rành chuyện đoá lắm a :D.hehe Jon chứ không bik bạn nhiu tuổi nhưng hỏi câu này là bjk oài.Chuyện này cũng dễ lắm bạn,lên web gõ google rồi gõ giới tính hay là j j đó :D.xx==>xy ^^!rồi tha hồ đọc :D,không ai cấm đâu :K

GRTL
02-11-2009, 04:58 AM
- Bài này sao lại xóa đi vậy ta !? bạn đừng ngại gì cả đây là chuyện nghiêm túc, rất cần thiết cho bạn và cả những bạn khác nữa !
+ Ôm hôn hay bị sờ soạn bộ phận sinh dục không có nguy cơ bị mang thai - tuy nhiên nếu như tay của bạn trai mới dính tinh trùng khi xâm phạm sâu bên trong âm đạo ( bên trong cơ quan sinh dục nữ ) <--- thì bạn nữ vẫn có nguy cơ bị mang thai !
+ Nếu những hành vi quan hệ tình dục ngoài có phóng tinh nhưng vẫn còn mặc quần mỏng ( cả quần ngoài và quần lót ) có thể thẩm thấu <--- vẫn có nguy cơ mang thai !
+ Còn mặc áo quần nhưng làm chuyện ấy thực sự thì hậu quả cũng không khác gì trần như nhộng !

..... mọi hành vi đòi hỏi quan hệ tình dục chỉ mang tính bản năng - dục vọng <--- ở đấy không đồng nghĩa với tình yêu sâu sắc, bền vững ! mọi lý lẽ hãy quan hệ tình dục vì tình yêu chỉ là ngụy biện.

.....CHÚ Ý CÁC BẠN KHI TRẢ LỜI ĐỀ CẬP NHỮNG CHUYỆN TẾ NHỊ - NHẠY CẢM CẦN CÓ THÁI ĐỘ VÀ LỜI NÓI NGHIÊM TÚC, VĂN MINH ....