PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh Hỏi.... Anh là gì trong em???

oat.cd
30-10-2009, 02:36 AM
--------------------------------------------------------------------------------

Àh uh...để em nói cho mà biết anh là cái j trong em nhé.

Trái tim em có muôn ngàn mảnh và nó được tiếp máu từ nhiều nguồn...Anh chỉ là 1 mảnh nhỏ nhé và k có anh thì em vẫn sống.Không có anh ..em vẫn vui vẻ..vẫn đi chơi,vẫn cười tươi và vẫn sống có ích.Không có anh em vẫn tiếp tục với công việc của em...vẫn ngồi mạng đêm thứ 7,CN.Vần chăm sóc ja đình,vẫn đi chơi with bạn bè,hứng lên vẫn đong đưa...và nếu thích thì vẫn đú đớn đêm hôm.Nói chung là nếu k có cái mảnh mang tên "ANH" thì em vẫn k chết..vẫn sống tốt và sống vì những mảnh khác.

Nói không yêu anh thì cũng chẳng fải phép...Nhưng..

Khi em yêu tình yêu k fải là đồ vật,em chẳng là của ai cả...nên đừng mong sở hữu em..Nếu anh như thế em sẽ bỏ anh ngay cả khi em rất yêu anh.

Khi em yêu..tình yêu k fải là vật trang trí...anh đừng lấy em ra và cao jọng mà nói "Chú có con người yêu ngon như anh ko?" Em cũng không cần 1 người yêu như thế..và em sẽ bỏ anh cho dù yêu anh rất nhiều.

Khi em yêu..tình yêu k fải là đồng tiền..Đừng jở jọng "E thích j anh chiều".Con này ko fải yêu thằng nào vì tiền cả..Và nếu chẳng may anh là 1 người như thế thì anh cút đi cho em nhờ...dù em rất yêu anh.

Khi em yêu..tình yêu k fải là ***..Đừng nói với em là " Em yêu anh là fải cho anh " Dù em ko fải là sói nhưng cũng k fải là con thỏ ngu ngốc...Anh là người như thế thì em cũng sẽ bỏ anh cho dù rất yêu anh.

Khi em yêu ... tình yêu chẳng fải là của chung...Nên đừng chơi trò bắt cá 1 tay mấy con...Đến lúc em biết thì zở hơi lắm...anh cũng sẽ chẳng còn con cá nào mang tên "EM" nữa...vì em sẽ bỏ anh cho dù rất yêu anh.

Khi em yêu .. tình yêu k fải là mệnh lệnh...Đừng bắt em fải này nọ lọ chai...Em như thế đấy...***** lăng loàn là được rồi...con em vẫn sống thật là con người của em...Và nếu anh ko chịu đựng được thì việc j fải ở cạnh nhau...xa nhau đi cho dù em rất yêu anh đấy.

Khi em yêu anh..tình yêu k fải là duy nhất...Em còn ja đình và bạn bè...chẳng có lí do j mà em nhất thiết khi nào cũng fải quan tâm đến anh cả.Đừng bắt em fải lựa dọn vì dù j anh cũng chỉ là 1 mảnh trong hàng ngàn mảnh khác mà thôi....Nếu anh cố chấp thì em sẽ bỏ anh dù em rất yêu anh....

Mà em biết gọi anh là j đây?

Người xa lạ?

Là bạn?

Hay là anh?

Em thật sự ko biết nữa...

Nhiều lúc em cũng tự hỏi...

Em là j jữa bộn bề đời anh???

Chẳng thể gọi đích danh ta là j...của nhau.

Đau lòng em.

Đau lòng anh.

Đau lòng người.

Khổ tâm lắm...

Nhưng em biết cuộc đời này sâu rộng...

Sâu rộng đến vô cùng nên lạc mất 2 ta
—————
Chẳng thay đổi gì cái tiết thu gay gắt...
.. Chỉ có em thay đổi tự bao giờ