PDA

Xem đầy đủ chức năng : chuyện tình gà bông

pe_he0
30-10-2009, 12:10 AM
em và người ấy quen nhau đã lâu. Hai đứa em ngày nào cũng gặp mặt, ngày nào cũng oli. Và ngày nào cũng zỵ đến khi hai đứa em cãm thấy chán và có thể là bõ nhau. Vậy phãi làm sao đây ai có thể tư vấn giúp mình được hUm zỵ :timvo::timvo::timvo:

hoahongxanh_kute
30-10-2009, 12:46 AM
Chắc tạj các pạn gặp nhau wá nhjù và nc cũng nhjù đến nỗj hết cả chuyện để nój. Mà các pạn ko hay đj chơj vs nhau ak? Pạn hãng hàn gắn lạj tc đó bằng những chuyến đj chơj cho dù chỉ là đj mua sắm linh tinh thứ j đó thuj nhưng đj những chỗ mớj mẻ mà kác pạn chưa từng đến ý. Hoặc pạn và pạn ý dủ nhau đj dạo tốj vì tốj là tjan mát mẻ và yên tĩnh nhất rất phù hợp để tâm sự đấy

FT Candy
30-10-2009, 12:50 AM
Hic,
kì là thật!! :D
Càng gặp nhau nhìu thj càng phải quý nhau chứ!!??

motngaynhoem
30-10-2009, 03:03 AM
gặp mặt nhau nhiều có gì đâu mà phải chán cơ chứ.. mà ngày nào gặp mặt rồi thì đừng có online... 1 ngày đi chơi 1 lần thì cảm giác quen thuộc nên cũng thấy chán... đổi địa điểm đi chơi... gặp ít lại 1 chút.. thử 1 ngày ko liên lạc thử koi.. xem có nhơ nhau ko

trang_chipxinh
30-10-2009, 05:26 AM
suốt ngày gặp nhau chán là phải. Bạn nên để thời gian riêng tư cho cả hai người chứ. Nên có khoảng cách một chút và phải có bí mật ko thể cho người kia biết.Nếu người đó ko có điều gì tò mò về bạn, hai người sẽ nhanh chán nhau mà thôi

bé...cọt
30-10-2009, 10:42 AM
ối, kệ nó, cứ gặp đã chứ, chia tay thía nào đc muk lo

phonglinh709
30-10-2009, 05:48 PM
thì cứ thử đi > chia tay xong khóc hu hu lên hht là không ai gỡ cho đâu nhé