PDA

Xem đầy đủ chức năng : Ng iu hay bạn bè

hoahongxanh_kute
27-10-2009, 06:12 PM
Mình ju 1ng mà ng đó lạj là kẻ thù ko độj trờj chung vớj thằng pạn thân cuả mình. 2 ng aj cũng pảo mình phảj bỏ ng kia. Mjnh ko mún mất aj kả. Huhu các pạn chọn hộ mjnh vớj. 1 tr0ng 2thuj

letue
27-10-2009, 07:02 PM
giết cha hay giết mẹ mà kẻ thù ko đội trời chung...hề quá đi :sr:
em là con gái phải tỏ ra mạnh mẽ lên
túm cổ 2 thằng lại kêu nó bắt tay giảng hòa
Con gái có Uy nghiêm...có phong độ có chí khí Nữ Nhi lên chứ :D

hoahongxanh_kute
27-10-2009, 10:17 PM
giết cha hay giết mẹ mà kẻ thù ko đội trời chung...hề quá đi :sr:
em là con gái phải tỏ ra mạnh mẽ lên
túm cổ 2 thằng lại kêu nó bắt tay giảng hòa
Con gái có Uy nghiêm...có phong độ có chí khí Nữ Nhi lên chứ :D

troj. Đc e xẽ lôj 2 thằng ra cho đàn e e luyện tay tý rồj pắt 2 thằng pắt tay jảm hoà. Nhưng e sợ 2 thằng pắt tay x0ng rùj kết hợp lạj uýnh e 1trận thì e đj mất

GRTL
27-10-2009, 11:07 PM
- kệ tía tụi nó ! :D yêu là yêu mà bạn là bạn ... ! có dính dáng gì nhau đâu mà lo chứ !

congchua_trasua_9x
27-10-2009, 11:14 PM
Oài......mình mà là bạn thì cho cả 2 quit games lun rùi:so_funny:......nói đùa thế thui ^^!......nếu ng` 2 ng` đó thật sự yêu thương và coi bạn là bạn thân thực sự thì rùi sẽ có ngày hòa giải với nhau ......chả phải bạn chính là sợi dây liên kết 2 ng` sao......cái cần bây jo` là sự nỗ lực của bạn......thời gian......và thiện chí của 2 ng` kia.......rùi mọi chuyện đâu rùi sẽ vào đó.......good luck!

hoahongxanh_kute
27-10-2009, 11:31 PM
Mjnh thấy mjnh ko có khả năng làm hoà cho tụj nó đâu vì mjnh thử rùj. Có vẻ tụj nó kăng lám. Vj đánh đấm nhau mấy trận rùj mà. Mà thằng pạn thân mình chưa từng đánh nhau cho đến khj 2 thằng gây chuyện vớj nhau

congchua_trasua_9x
27-10-2009, 11:42 PM
Hixxx...........còn đấm đá nhau nữa hử.......thui kệ đi bạn ơi.....hết cách.....cho tụi nó tự xử với nhau..:so_funny: ....mình cứ đứng giưa.... iu thì vẫn iu....làm bạn thân thì vẫn làm....biết sao jo`.....nếu tụi nó bắt mình chọn 1 trong 2 thì bạn nghỉ chơi lun với cả 2 đi.....vì như vậy là không tôn trọng bạn tẹo nào cả ^^! ( Oài....cứ nói thế thui chứ làm thì khó nhỉ......bạn cứ nói vu vơ thế xem phản ứng của 2 tên đó ra sao đã.......>"< )

tamnhu_mobile
27-10-2009, 11:57 PM
choy xóa bài có châm ngòi chiến tranh đâu,nói vậy thôi chứ đâu có ý đó
yêu thì còn quan trọng 3 cái chiện lãng xẹt như vậy ah

cừu
28-10-2009, 12:19 AM
Bạn phải tìm hiểu vì sao thằng bạn thân với người bạn yêu lại có xích mích đến thế.Từ đó mới tìm đc cách giảng hoà hai người đó với nhau chứ.nói thật nếu bạn ko giảng hoà đc hai người thì dù lựa chọn thế nào cũng sẽ thấy buồn mà thôi.Bạn hãy làm cầu nối giữa hai người đó để họ trở thành bạn bè của nhau là tốt nhất.

tienu
28-10-2009, 02:04 AM
Mình ju 1ng mà ng đó lạj là kẻ thù ko độj trờj chung vớj thằng pạn thân cuả mình. 2 ng aj cũng pảo mình phảj bỏ ng kia. Mjnh ko mún mất aj kả. Huhu các pạn chọn hộ mjnh vớj. 1 tr0ng 2thuj

Hừm, bạn có bao giờ tự hỏi Tại sao 2 anh bạn kia lại thù nhau không?! Một người bình thường chẳng ai lại đâm thù người khác cả. Vả lại người ta cũng hay nói: Cảm giác thù là một loại "tình yêu" đó! :D :D Ý tớ ko phải là 2 tên ý homosexual nhưng 2 kẻ tử thù khi là bạn hữu thì trời đất ko chia cách đc.

Mấy tên nhãi kia có quyền gì bắt bạn làm thế này, làm thế kia theo ý tụi nó chứ?! Bạn muốn gì mới là quan trọng, đúng ko? Giống như con gái mới lớn cứng đầu ko nghe lời cha mẹ, huống hồ gì 2 anh chàng này.

Và, tại sao người khác phải quyết định cho cuộc đời bạn nhỉ? Bạn có quyền làm tất cả mọi sự bạn muốn, đừng phạm luật là okay. Còn chuyện 2 tên kia, có thể bạn mất tình bạn hay tình yêu nhưng trời có sập lúc đó chăng?! Bàn bạc với tụi bạn gái của bạn, thích thì mấy đầu lập kế làm hoà 2 tên kia :sr: :sr:

mrnou247
28-10-2009, 04:27 AM
Phải đặt TC của mìh lên chứ! ko thì cho 2 đứa bật cO!!!!!

hoahongxanh_kute
28-10-2009, 06:14 AM
Hừm, bạn có bao giờ tự hỏi Tại sao 2 anh bạn kia lại thù nhau không?! Một người bình thường chẳng ai lại đâm thù người khác cả. Vả lại người ta cũng hay nói: Cảm giác thù là một loại "tình yêu" đó! :D :D Ý tớ ko phải là 2 tên ý homosexual nhưng 2 kẻ tử thù khi là bạn hữu thì trời đất ko chia cách đc.

Mấy tên nhãi kia có quyền gì bắt bạn làm thế này, làm thế kia theo ý tụi nó chứ?! Bạn muốn gì mới là quan trọng, đúng ko? Giống như con gái mới lớn cứng đầu ko nghe lời cha mẹ, huống hồ gì 2 anh chàng này.

Và, tại sao người khác phải quyết định cho cuộc đời bạn nhỉ? Bạn có quyền làm tất cả mọi sự bạn muốn, đừng phạm luật là okay. Còn chuyện 2 tên kia, có thể bạn mất tình bạn hay tình yêu nhưng trời có sập lúc đó chăng?! Bàn bạc với tụi bạn gái của bạn, thích thì mấy đầu lập kế làm hoà 2 tên kia :sr: :sr:

mjnh cũng hay nc vớj mấy đứa pạn thân lắm và tụj nó và mjnh cũng đã pày mọj trò cho 2 thằng jảng hòa rùj nhưng ko đc. Mjnh cũng pít wa wa về xích mích jữa pọn nó hình như 2 nhà đó có vjệc j đó căm thù nhau nên cũng dẫn đến 2 thằng k0n gét nhau theo. Thật là pó tay vớj tụj nó. Mấy lần mjnh đjnh từ mặt 2 thằng vì lý do 2 thằng wá lắm chuyện cứ pắt mjnh thế này thế kia rùj nhưng... Mjnh ko đành.hjxhjx thấy thương tụj nó sao ý. Chúng nó làm đủ tró khj mjnh dận. Hjxhjx

ôtô 2 bánh
28-10-2009, 07:37 AM
tuy danh nhau nhug biet dau sau nay van lam ban than dc ma...............faj thu thj moi biet dc chu!!!!!!!!!!!

NhocBun
28-10-2009, 12:38 PM
Kệ nó bạn..cứ yeu6 di rồi tính tiếp...cho 2 thèng đó đập nhau 1 trận.Ty là chính ;))

hoahongxanh_kute
28-10-2009, 06:10 PM
Tjnh thế cấp bách. Chúng nó pắt mjnh quyết đjnh nhanh

tienu
29-10-2009, 01:08 AM
mjnh cũng hay nc vớj mấy đứa pạn thân lắm và tụj nó và mjnh cũng đã pày mọj trò cho 2 thằng jảng hòa rùj nhưng ko đc. Mjnh cũng pít wa wa về xích mích jữa pọn nó hình như 2 nhà đó có vjệc j đó căm thù nhau nên cũng dẫn đến 2 thằng k0n gét nhau theo. Thật là pó tay vớj tụj nó. Mấy lần mjnh đjnh từ mặt 2 thằng vì lý do 2 thằng wá lắm chuyện cứ pắt mjnh thế này thế kia rùj nhưng... Mjnh ko đành.hjxhjx thấy thương tụj nó sao ý. Chúng nó làm đủ tró khj mjnh dận. Hjxhjx

Bạn để tụi con trai ảnh hưởng nhiều là ko nên :D Ai kêu làm con gái dễ mủi lòng chi?! Nếu tụi nó thật sự tôn trọng, yêu thương bạn, đến lúc cuối sẽ bỏ đc sự tranh giành trẻ con kia thôi.

Tức là, bạn giận thiệt giận mấy đứa đó, rồi áp dụng chiêu khổ nhục kế, đi đâu cũng làm mặt buồn và lâu lâu giả vờ mè nheo xíu. 2 thèng sẽ sớm nhận ra tụi nó đang làm bạn khổ mà tự động rút lui hoặc thỏa hiệp với nhau.

Trong trường hợp một trong 2 thèng rút lui hoặc cả 2 rút lui, bạn càng dễ kiểm soát tình thế hơn nữa í! Gặp mặt mấy đứa đó rồi mè nheo, nói rằng bạn ko muốn tình bạn/tình yêu phải kết thúc thế. Rồi yêu cầu tụi nó thỏa hiệp với nhau :D :D

--------

Hoahongxanh ơi, bạn ko việc gì phải nghe lời tụi nó. Tình thế nào, xài chiêu ấy cho đến khi mọi sự đúng ý mình. Nếu là tớ thì tớ dẹp cả 2 qua 1 bên để tập trung vào việc học rùi -___-''

hoahongxanh_kute
29-10-2009, 10:10 AM
Hjxhjx. Thuj đc mjnh quyết đjnh thế này nhá. Các pạn xem có đc ko nha. Vì mjnh và thằng pạn thân chơj vs nhau từ lúc bắt đầu pít nój cơ còn ny thì mớj có 1năm thuj nên. Thà bỏ ny chứ ko bỏ pạn. Mjnh xẽ tâm sự hết vớj thằng pạn mjnh còn thằng ny thjk thì yêu ko thjk thì thôj. Mjnh xẽ ko pận tâm tớj thằng ny nữa. Bỏ ny này còn tìm đc ny khác chứ bỏ pạn thân thì ko đào đâu ra nữa. Đúng ko? Aj tán thành thì dơ tay

tienu
29-10-2009, 11:01 AM
Èo, thì bạn trọng khinh cái gì là quan niệm, ý kiến riêng của bạn :D :D Cho nên quyết định tốt nhất vẫn ở tay bạn :D

Đừng quên là việc gì bạn làm cũng ảnh hưởng đến hiện tại, tương lai gần và tương lai xa ^^ Cho nên hãy suy nghĩ kĩ!!

hoahongxanh_kute
30-10-2009, 12:25 AM
Nhưng như thế là tốt nhất rùj. Mjnh thấy hết kách rùj

haibep
30-10-2009, 07:20 AM
Tình yêu <-- tình bàn

kẻ thù ko đội trời chung?

vì bạn là con gái lên cung dễ mà lôi bon nó ra quán giải hòa --> ko dc

Tiếp theo bỏ cả 2

sẽ có kết quả tố pmm trên diễn đàn nha :D

haybazo
30-10-2009, 08:06 AM
vu này thành tâm xin thua à mình nói thật nhé thể nào 2 ng kia đều thua bạn khi bạn đòi cả hai đêu la bạn mình là con trai mình hỉu mà hi hi