PDA

Xem đầy đủ chức năng : con gái thật là phức tạp !!....??????

best_anger93
26-10-2009, 06:53 PM
wen 1 người con gái năm nay 17t.2 đứa = tuổi !!gia đình điều bíy nhau nhưng 2 đứa 2 tính tình trái ngược nhau lại wen nhau.!! người con trai thì lúc nào cũng nhiệt tình lo lắng an ủi những lúc người con gái cần !! trong khi chả thấy người con gái đá động gì đến mình , rùi 25/10 2 đứa chia tay trong vui vẻ lý do là con trai lo lắng bao nhiu thì con gái vô tình bấy nhiu..con gái cũng rất iu con trai nhưng lúc nào cũng làm con trai bùn ,con gái nói là ko mún chia tay con trai đâu nhưng sợ con trai cứ bùn hoài nên đả chon cách chia tay vì con gái lúc chia tay đả nói thật sự thì tai thấy con trai chân thành quá nên mún wen thử nhưng đâu ngờ con trai lại bùn đến như vậy!! vì con gái còn ham chơi lắm..con trai thật sự ko hiểu sao lúc nói chia tay thì ko bùn mà lại rất vui ko phải trút đc. nợ mà cũng ko bít là lý do gì !!......chả hiểu sao................................

Phoenix1607
26-10-2009, 07:17 PM
Cặp đôi này còn con nít wá ^^ Rùi biết đâu 1 ngày 2 con đườg lại tiếp tục cắt nhau , khi ấy chắc có nhìu chiện để nói lắm đây

for_you
26-10-2009, 07:31 PM
Đúng là con gái là một mớ bòng bong mà càng gỡ thì càng rối, chỉ còn cách đem vứt ra ngoài cửa sổ mà thôi? Chúc em iu của anh may mắn? một ngày em sẽ hiểu và hiểu đó là bài học cho cả cuộc đời em?