PDA

Xem đầy đủ chức năng : 1 phút nhj`n laj bản thân...!!!

M'z H.A
19-10-2009, 08:22 AM
Đôj khj trong c/sông chug' ta nên dành 1' để nhjn` laj bản thÂn để có thể bjết dc mjnh` đã làm đc nhũng gj` cho mjnh` và cho những ng` thân yêu của chúng ta. tớ cũng thế.Nhjeu` lúc tớ cảm thẤy bế tắc thưc sự trong moj mô'j wan hê ban bè cũng như gja Đjnh`. ko tjm` ra dc tjeng' nój chung.Lúc đó tớ mún buông xuôj tât cả.Những trân tranh cãj ngày 1 dầy thêm,cảm xúc buồn bã chán nản,thất vọng về moj thứ cứ luôn hjen lên trong đầu.nó cứ vòng vo bế tắc để rùj mjnh` ko tjm ra lôj' thoat... đến 1 ngày tớ thức dạy sau 1 cơn ác mộng....Để rôj tớ đã có 1 ngày trâm lắng và đày suy tư... tó hjeu rằng mjnh` đến lúc phaj sóng cho chjnh ban than mjnh`, den lúc mjnh phaj lớn ko thể là cô bé ương bướng cứng đầu khó bảo và ko chju nghe lờj aj như trc' nữa.Mjnh` phảj thay đổ j......!!!Gjo đây thj` mjnh` thây dc ràng .c/song dau chj có cho và nhận,mù mjnh` còn phảj trao tjnh` yeu thương cua mjnh` cho tat ca moj ng`. Phaj ko cac ban? tớ tâm sư nhũng loj này cũng chang có ý lên lớp nhưng aj, mà tớ chj nój lên nhũng suy nghj~ của mjnh`:"hãy trân trọng những gj` mjnh` đang có đừng nuôj' tiếc những gj` đã thuộc về quá khứ".... vậy thuj.:phu:

thienthantim
19-10-2009, 08:32 AM
Uhm,tran trọng những gì mình đang có,cũng chúc bạn như thế nhé,những gỉ thưộc về quá khứ nằm ngoài ý mưốn và tầm kiểm soát của ta.

M'z H.A
19-10-2009, 07:10 PM
hj.cuôc sông dâu chj cho và nhan.nhung hum nay là 20-10 tớ phá lệ nhận tất cả những gj` ban "cho".trân trọng wa` of ban cũng là trân trong tấm lòng của ban mừ!!!