PDA

Xem đầy đủ chức năng : Lời cuối tặng em !!!

thienduongtimdau_2310
04-10-2009, 08:45 AM
Anh không nghĩ rồi chuyện tụi mình sẽ như thế này, anh yêu em bây giờ và mãi mãi, nếu có chết anh cũng xin chết cùng em. Nhưng em còn yêu anh không??? Tại sao lại do dự trước quyết định như thế chứ?? Anh không bằng một người em quen trên mạng chỉ mới hơn 1 tháng sao?? Vậy thì em có yêu anh thật lòng và hết mình chưa?? Tụi mình quen nhau được 6 tháng 14 ngày rồi, nửa năm. Với anh thật là hạnh phúc, anh không muốn nó dừng lại một cách như thế. Em hiểu anh mà, hiểu được anh yêu em như thế nào mà. Nhưng vì anh, vì tình yêu tụi mình em không thể bỏ nó đi được sao?? Anh một mình không bạn bè không người tâm sự, thật cô đơn và lạnh lẽo. Anh khóc rồi lại thôi, rồi lại khóc khi nhớ đến em, đến tình yêu kỉ niệm của tụi mình. Nó thật đẹp, em có thấy nó đẹp giống anh không nhỉ?? Hay bây giờ em chỉ thấy đẹp khi ở trên cái game của em đây?? Anh ngồi đây khóc một mình viết những dòng chữ này vì anh không thể chịu nổi cái cảm giác này nữa, cảm giác cô đơn sợ mất em. Anh muốn đập phá nhưng lại không thể nào được vì nơi đây chỗ nào cũng có hình ảnh của em. Anh muốn hút một điếu thuốc nhưng lại nhớ đến lời hứa với em. Anh muốn uống cho mình say để quên đi tất cả nhưng em không thích anh nhậu. Nhưng nếu bây giờ uống liệu sau khi tỉnh lại anh có thấy em bên cạnh anh không?? Hay anh có thể quên em được không?? Không và không. Vì anh không thể quên được em, vì anh yêu em thật lòng và muốn sống với em trọn đời. Hạnh phúc sao nó mong manh thế nhỉ? Đến rồi dừng rồi không biết có tiếp tục được không?? Nếu như em đọc được những dòng chữ này thì cũng là lúc mà anh sợ nhất, là lúc em rời xa anh..... Anh ko hy vọng mình sẽ tìm được một hạnh phúc mới, chỉ hy vọng cái hạnh phúc của em và anh sẽ không bao giờ tắt. Anh yêu em yêu em….mãi mãi

ntbha2006
08-10-2009, 03:39 AM
anh nè... chúng ta yêu nhau trong sáu tháng 14 ngày... anh chỉ đếm quãng thời gian ta bên nhau... nhưng anh có đếm quãng thời gian ta xa nhau ko anh... nó cũng đã hơn 6 tháng rồi anh ạ... nhiều lúc em tự hỏi rằng... thực sự em có đặt niềm tin vào cái tình yêu online đấy ko... ko? em ko em bảo yêu ng ta bởi họ quá giống anh... giống cả về giọng nói... wuen thuộc và ấm áp.... họ thích bóng đá anh cũng thích bóng đá... anh thích ca nhạc... đi bên anh anh rất hay hát cho em nghe... cậu ấy cũng thích hát... có lần cậu ấy hát cho em nghe bài anh sẽ quay về... em đã khóc và thầm ước gì người đó là anh... nhưng dường như em càng hi vọng bao nhiêu thì em lại thấy thất vọng bấy nhiêu...

Đến hôm nay em ngồi đếm time em nhận ra rằng chỉ cò 9 ngày nữa là tới ngày đầu tiên em đã nhận lời làm người yêu anh... nỗi buồn trong em cứ mỗi giây lại nhân đôi lên một lần... nó làm cho em mệt mỏi... chán trườm... nhiều khi em đã nhủ chỉ cần quên anh đi trái tim em sẽ ko thấy mệt mỏi nữa... trái tim em sẽ lại bình yên như trước... nhưng liệu em có làm được ko?.... em ko thể nào làm được điều đó... anh à... em yêu anh... mãi mãi em chỉ yêu mình anh thôi.

Hãy cho nhau một cơ hội anh nhé...

whitemouse108
08-10-2009, 05:06 AM
oh chuẩn ko cần chỉnh 2 bạn viết bài hay thế, đúng là khi yêu đôi lúc có những phút giây mù quáng đỗ lỗi cho người yêu tại sao bỏ rơi mình nhưng mình lại ko chịu xem lại bản thân đã làm gì sai để người ấy bỏ đi. Hy vọng chuyện tình của 2 bạn ko như thế.

ntbha2006
10-10-2009, 02:14 AM
... nếu đó ko phải sự thật như bạn nói thì tốt biết bao... nhưng điều đó đã và đang xẩy ra rồi.........

holilihan2
10-10-2009, 07:38 AM
nếu đã xãy ra thì hãy để t/g xử lý đi