PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh phải làm sao để quên em

thienduongtimdau_2310
04-10-2009, 08:17 AM
Em àh! Lúc này em đang nghĩ gì? Em có nghĩ về anh không? Anh đang nghĩ và nhớ về em. Anh phải làm sao để quên em đây. Càng muốn quên thì anh lại càng nhớ em hơn. Anh đã có lỗi gì mà em lại đối xử với anh như vậy chứ? Sao em lại nhanh quên những lời hứa mà em đã hứa với anh nhanh vây? Sao em lại thay lòng nhanh vậy? Em nói rằng em với người ta không có gì chỉ là anh em bình thương thôi mà. Ngày trước em cũng đã nói như vậy với người trước. Anh luôn tin và nghĩ rằng tim em chỉ có mình anh vì tim anh luôn chỉ có mình em. Anh đã mất niềm tin vào em rồi. Nhưng anh vẫn yêu em. Anh không biết người khác như thế nào? Nhưng với anh thì anh không sao chịu được mỗi khi thấy em và người ấy ở bên nhau. Em nói em yêu anh mà lúc quan trọng nhất lúc mà anh bắt đầu bước vào ngã rẽ cuộc đời thì em lại bỏ rơi anh. Ngày em ra đi anh không học được. Lên lớp chỉ biết ngồi nhìn người ta học. Anh học không sao vào được. Em lớn rồi mà sao không suy nghĩ vậy? Anh đưa em về nhà anh chơi bao nhiêu lần anh cũng không nhớ nữa. Khi em buồn ai quan tâm và chăm sóc em ai quan tâm lo lăng cho em. Những ngày trời mưa bất ngờ ai đưa đón em. Tất cả những gì anh dành cho em như vậy vẫn chưa đủ sao em? Anh không như người ta. Anh chỉ mua cho em những món quà không đáng giá như người ta. Anh chỉ có tình yêu dành cho em là nhiều và cao cả hơn người ta. Em nói em không quan tâm về tiền bạc và hoc thức. Nếu không thì em đã không yêu anh. Vậy mà giờ em lại không thực hiên lời nói của mình. Anh không bằng người ta. Điều đấy là rõ ràng. Anh không hối hận điều gì. Có hối hận thì chỉ là anh không đươc như người ta mà thôi. Hàng đêm nước mắt anh vẫn rơi. Ngày ngày anh vẫn nhớ về em. Đã có những lúc anh cố muốn nghĩ em thật xấu xa nhưng anh lại không làm được. Càng cố quên thì anh lại càng nhớ em hơn. Anh phải làm sao đây em. Thật lòng anh rất buồn.

kiucbuon
08-10-2010, 06:13 PM
Co gang vươt qua noi dau di ban,hạnh phuc o phia trươc do,

NhOk ÍCh KỈ
08-10-2010, 07:05 PM
thực sự thỳ nếu bảo cậu quên ng ta thỳ rất khó bảo cố gắng bước tiếp thỳ có lẽ cũng khó vì thực sự cậu đang gục ngã rồi.........
uhm hãy viết.....làm tất cả những gì cậu muốn.........cứ nhớ về cô ấy đi hãy cứ nghĩ về cô ấy như những gì cậu vẫn nghĩ........buông xuôi tất cả thỳ đừng nhưng buông xuôi trong một thời gian thỳ có thể
nhớ rằng khi buông xuôi xong ngẩng mặt nhìn lên hãy làm lại từ đầu
ko cần phải quên ng ta đâu, sẽ có ng thay thế ng ta yêu cậu
đừng trak ng ta quá nhìu hãy để những kỉ niệm về ng at thatạ đẹp như vậy cậu sẽ đỡ buồn hơn

nghe bài này nhé
http://static.mp3.zing.vn/skins/gentle/flash/mp3player.swf?xmlURL=http://mp3.zing.vn/play/?pid=IW6D6BA9||4&songID=0&autoplay=false&wmode=transparent