PDA

Xem đầy đủ chức năng : Làm sao?????

Halley_Đần
02-10-2009, 09:01 PM
1 cô gái tôi rất yêu nhưng vì một lỗi lần mà cô ấy đã rời bỏ tôi suốt 1 năm qua. Hơn 1 năm cô ấy ko hề nói chuyện với tôi, tôi rất buồn và đau đớn, mọi thứ đảo lộn, tôi ko thể ngăn dc tình cảm của mình, tôi yêu cô ấy nhiều rất nhiều, nhưng mà có lẽ mọi chuyện đã kết thúc với tôi và cô ấy. Tôi ko thể dứt hình bóng cô ấy ra. Bây h tôi phải làm sao???

baby_love1194
03-10-2009, 06:59 PM
Còn làm sao gì nữa....nếu như bạn đã xin lỗi mà cô ấy vẫn không tha thứ, vẫn rời bỏ bạn thì đành chấp nhận vậy thôi. Bạn rất yêu người ta nhưng có chắc là người ta thật sự yêu bạn? Nếu như yêu bạn mà cô ấy vẫn làm như vậy thì chắc hẳn phải có 1 lý do nào khác. Bạn đã tìm hỉu rõ nguyên nhân chưa? Có phải chỉ là lỗi lầm đó hay không? Nếu không thể cứu vãn được thì đành phải vậy thôi. Tôi bik, cố quên đi một người không dễ chút nào, vậy sao bạn lại cứ mãi ép mình quên đi cô ấy? Cứ để nó tồn tại, hiện hữu trong bạn. Rồi sẽ có một ngày, nó sẽ biến mất khỏi tâm trí bạn mà thôi!
Chúc bạn luôn vui!
Thân!

Ot_nho199x
03-10-2009, 09:47 PM
"Chết là dzừng đau khổ !" ...

Uh ! Vì được bước vào cõi hư vô..........

Vì được chấm dzứt 1 kíp người cô đơn lạc lõng..........

Vì được lùi vào kí ức của xung wanh ... Được wên và được đánh mất và tất nhin là ở thể BỊ ĐỘNG ...

.........

Nó nhớ cái câu nói lạnh lùng muh nó từng nói: "Những nơi có màu xanh hok hẻn là những nơi có sự sống ...
Đôi khi đó chỉ là 1 sự ngụy trang che đậy lên 1 sự thật chết chóc và tàn nhẫn ..."

****violet****
03-10-2009, 11:56 PM
Anh đã không còn gì với người ta thì thôi đừng nhớ nữa làm gì cho thêm khổ.Yêu là vậy mà,nếu không phải lúc nào hình bóng của người ta trong trái tim anh thì sao phải gọi là yêu.Nhưng tất cả thì sao chứ,anh có mang hình bóng người ta đi suốt cuộc đời thì cái anh nhận được vẫn như thế này thôi,chẳng có gì thay đổi được,dù thời gian có quay lại thì người ta cũng có còn yêu anh nữa đâu.Sao anh không thực tế một chút,dẹp qua một bên những ký ức chằng chịt đó,dẹp qua một bên những hình ảnh làm anh rối loạn và suy nghĩ về tương lai,sống thế nào để tốt hơn và sống như thế nào xứng đáng hơn!!!!!

Chutchit_baby_hl
04-10-2009, 01:09 AM
Đau khổ, hay đi đến trước mặt cô ấy mà nói tình bạn của mình đi, nếu cô ấy còn iu bạn thì mình chắc chắn rằng cô ấy sẽ bỏ wa cho ban đoá