PDA

Xem đầy đủ chức năng : yêu thật lòng ><??????

ngantinhn
23-09-2009, 01:04 AM
Người ta nói ít ai yêu thật lòng nhưng thế nào là yêu thật lòng nhi?
Suy nghĩ rồi nhưng khó lém. Giúp mình nha
:sigh:

motngaynhoem
23-09-2009, 04:08 AM
yêu thật lòng là hy sinh tất cả cho nhau... chia sẽ nỗi vui buồn và luôn có nhau khi gặp hoạn nạn..

sushiuti
23-09-2009, 04:34 AM
mình nghĩ iu thì ai cũng iu nhưng mà hiếm có một tình iu thật lòng thì thật khó. hok nên quá tin vào con trai

thieuduyint
23-09-2009, 05:31 AM
he he yêu nhau mà ko tin nhau thì làm gì có tình yêu thực lòng? tại sao lại gọi là tình yêu thì...................

girlkute2009
23-09-2009, 06:26 AM
yêu thực lòng là không yêu nhau vì một mục đích gì khác ngoài làm người kia vui vẻ!!!không dối gian người kia!!theo p3 nghĩ iu thật lòng là như dzỵ!!!

letue
23-09-2009, 06:13 PM
Yêu thật lòng thì tự nhiên bạn thay đổi hoàn toàn...Bạn ko phải là con người trước kia nữa...
Bạn giống như bị điên , bị khìn :sr:
Chẳng biết là bản thân làm thế nào nữa...
Có lẽ là sẽ ích kỉ 1 tí...nhưng cũng có lẽ là se hi sinh bản thân nữa...
Nói chung nhiều lắm...trạng thái tâm lý lun thay đổi có bùn có vui.....
Bùn...có những lúc bùn lắm nhưng ko hối hận vì bên cạnh đó còn cảm thấy sự hạnh phúc.

THIÊN TỬ
23-09-2009, 06:34 PM
Yêu thật lòng được gì không?:haha: just kidding. Yêu thật lòng thì hi sinh, chia sẻ và làm những điều mà mình nghĩ người mình yêu đáng được nhận. Là trao đi mà không nghĩ sẽ được nhận lại. Là những nụ cười khi người ấy cười là 1 bờ vai khi người ấy khóc, là đôi tay đủ rắng chắc để dẫn bước người đi. Là người hứng đỡ và chia sẻ những niềm vui nỗi buồn. Là bỏ qua lòng tự ái mà tăng thêm niềm tôn trọng với người mình yêu.:sr:

p/s hiện tại chỉ nghĩ được nhiêu đó:sr:

Mộ Lam
24-09-2009, 01:11 AM
Yêu thật lòng. :)

Tình cảm, là thứ khó nắm bắt, cũng khó mà biết đc.
Đôi khi chỉ cần 1 cử chỉ nhỏ thôi, cũng làm ta vui hoặc là buồn suốt đc.

Có lẽ ban đầu, cũng rất khó mà biết đc có thật lòng và sâu sắc hay khộng. Nhưng, thời gian sẽ nói lên mọi thứ. ^^"