PDA

Xem đầy đủ chức năng : e đã sai.....

heo_con94
16-09-2009, 07:37 AM
Mình muốn ai đó hãy cho mình một lời khuyên, 1 cau trả lợi. chuyện của mình chỉ đơn jản thế này thui nà: mình và a ấy wen nhau dc 1 năm oy`, a ấy nói iu mình, nhưng ko dc bao lâu thì mình đã nói lời chia tay, nhưng ngay sau đó, mình đã thật sự hối hận và bảo a ấy hãy làm lại từ đầu, a ấy ko tha thứ cho mình nữa, mình bít người có lỗi là mình, nên mình đã tôn trọng quyết định của a ấy: chúng mình là bạn.... nhưng mình vẫn cảm thấy ty của chúng mình vẫn còn trong lòng cả hai... bởi a ấy vẫn wan tâm đến mình, thậm chí là hơn cả lúc trước nữa, mình ko hỉu được a ấy nữa, các bạn hãy cho mình một lời giải thích, một lời khuyên điiiiii....

beem
16-09-2009, 07:43 AM
uhm neu zay thy ban cu wuan tam anh ay nhu vay dy
rum tư tư anh ay se hieu ban thụ

tiunho88
17-09-2009, 02:18 AM
còn có vụ từ từ quan tâm hả??? mih thấy niu iu nhau thì nói từ đâu cho dứt khoác luôn, sau đó thì iu nhau thế có fai tốt ko, cứ up mở thế này thì đến khi nào mới hiểu đc nhau

pe ngox
17-09-2009, 02:22 AM
chào các bạn
hôm nay mình rất bùn mình rất muốn tìm một ai đó để tâm sự nhưng sao khó nói ra nhưng j trong lòng wa
bạn bik ko có hai chang trai cùng yêu minh nhưng thật trớ treo họ lai là hai anh em ruột mình ko bik pai làm sao cả minh thật sự rất rối bời mình rất yêu người em nhưng mình ko bik pai làm sao de đối mặt với ngươi anh cả
:think:
và rồi mình lại làm tổn thương cả hai minh thật sư ko bik pai làm sao bây giờ nữa cả nhưng cả hai đều làm mình thất vọng về họ rất nhiều làm sao để giải tỏa tất cả mọi điều đay

làm sao để bik được ai là người thật sự yêu mình

thieuduyint
17-09-2009, 02:37 AM
chào các bạn
hôm nay mình rất bùn mình rất muốn tìm một ai đó để tâm sự nhưng sao khó nói ra nhưng j trong lòng wa
bạn bik ko có hai chang trai cùng yêu minh nhưng thật trớ treo họ lai là hai anh em ruột mình ko bik pai làm sao cả minh thật sự rất rối bời mình rất yêu người em nhưng mình ko bik pai làm sao de đối mặt với ngươi anh cả
:think:
và rồi mình lại làm tổn thương cả hai minh thật sư ko bik pai làm sao bây giờ nữa cả nhưng cả hai đều làm mình thất vọng về họ rất nhiều làm sao để giải tỏa tất cả mọi điều đay

làm sao để bik được ai là người thật sự yêu mình

mỗi người có 1 cách tỏ tình khác nhau nên rất khó đoán ai là người thật lòng iu mình, cái này chỉ có con tim của bạn mách bảo thui vì nó nó bít nó thích ai nhưng bạn cũng đừng nói là trái tim bạn đã bị chia đôi.theo mình thì bạn nên tạm dừng chuyện thích hay iu 2 cậu ấy vì dù sao họ cũng là anh em ruột nên sau này mà sảy ra chuện gì thì rất khó mà nhìn mặt nhau.
chúc bạn có những lựa chọn sáng suốt

thieuduyint
17-09-2009, 02:43 AM
Mình muốn ai đó hãy cho mình một lời khuyên, 1 cau trả lợi. chuyện của mình chỉ đơn jản thế này thui nà: mình và a ấy wen nhau dc 1 năm oy`, a ấy nói iu mình, nhưng ko dc bao lâu thì mình đã nói lời chia tay, nhưng ngay sau đó, mình đã thật sự hối hận và bảo a ấy hãy làm lại từ đầu, a ấy ko tha thứ cho mình nữa, mình bít người có lỗi là mình, nên mình đã tôn trọng quyết định của a ấy: chúng mình là bạn.... nhưng mình vẫn cảm thấy ty của chúng mình vẫn còn trong lòng cả hai... bởi a ấy vẫn wan tâm đến mình, thậm chí là hơn cả lúc trước nữa, mình ko hỉu được a ấy nữa, các bạn hãy cho mình một lời giải thích, một lời khuyên điiiiii....

bạn đã từng đánh mất 1 cái gì đó nhưng bây giờ bạn lai tìm thấy thì nên chân trọng và giữ gìn nó đừng để cho nó tuột khỏi tay mình. vì bạn mà đánh mất lần nữa thì ko bao giờ tìm lại đc nữa đâu.
chóc bạn may mắn

heo_con94
19-09-2009, 07:28 AM
bạn đã từng đánh mất 1 cái gì đó nhưng bây giờ bạn lai tìm thấy thì nên chân trọng và giữ gìn nó đừng để cho nó tuột khỏi tay mình. vì bạn mà đánh mất lần nữa thì ko bao giờ tìm lại đc nữa đâu.
chóc bạn may mắn

mình hỉu điều đó, nhưng mình ko biết nên làm jì? bây jờ a ấy wan tâm đến mình theo nghĩa một người a trai với e gái mà thoy....hic

kink_kan
20-09-2009, 02:40 AM
Theo tôi bạn hãy cứ nhận sự quan tâm,chăm sóc của a ấy.Đến 1 luc nào đó a ấy sẽ quay về bên bạn thôi

letue
20-09-2009, 07:17 AM
Có lẽ đây lại là 1 sự khởi đầu mới của tình yêu...Tuy ko dám nói ra nhưng cậu ta vẫn còn em ở trong lòng :)
Đây chỉ là suy đoán , đừng nghĩ sai mà đi lầm bước...cũng có thể cậu ta chỉ coi em là bạn thân :D

luthuong
20-09-2009, 07:29 AM
bạn à ... cái cảm giác cho mình nghỉ rằng khi bạn nói với anh ấy hãy làm lại từ đầu và anh ấy không chịu...
thật ra, anh ấy chấp nhận đó và anh ấy đã quan tâm bạn như ngày nào và thậm chí hơn nữa...người con trai mà, dù đã tha thứ nhưng ở cửa miệng họ vẫn ngại không muốn nói ra vì có thể là sợ bạn coi thường.anh ấy không muốn bạn lại được nghe chia tay lần nữa...
chúc bạn vui há...hãy trân trọng những gì mình đang có...

heo_con94
20-09-2009, 05:03 PM
mình cảm ơn các bạn, mình đã đọc kĩ những lời khuyên này và mình cũng ko bit nên làm gì nữa, có đôi lúc, mình lại nghĩ rằng đó chỉ là lòng thương hại a ấy giành cho mình mà thoy....
mình rất buồn!

reset
24-09-2009, 12:52 PM
ko thể thiếu lòng vị tha trong Tình Yêu,trừ fi đó mới chỉ là thích nhau thôi

thieuduyint
24-09-2009, 07:54 PM
mình cảm ơn các bạn, mình đã đọc kĩ những lời khuyên này và mình cũng ko bit nên làm gì nữa, có đôi lúc, mình lại nghĩ rằng đó chỉ là lòng thương hại a ấy giành cho mình mà thoy....
mình rất buồn!

Nếu 2 người có quay lai đc với nhau thì cũng ko còn đc như ngày trước nữa? Từ anh em hay bạn bè thì có thể lớn lên thành tình yêu nhưng từ tình yêu mà trở thành anh em hay bạn bè thì chỉ có đếm đc trên đầu ngón tai mà thôi.

phonglinh709
04-10-2009, 06:17 AM
kết luận cuối cùng : như một người em gái

kimah
04-10-2009, 06:24 AM
Theo mình thì bạn vẫn nên giữ khoảng cách với anh ấy rồi hãy quan sát một thời gian. Có ai đó đã nói thời gian là liều thuốc giúp chữa lành các vết thương mà. Hiện tại có thể bạn không hiểu anh ấy, nhưng thời gian sẽ cho bạn câu trả lời cuối cùng.
Chúc bạn sẽ có quyết định sáng suốt
Thân
:D

Tôi Hận Đàn Bà
04-10-2009, 07:02 AM
coi là bạn thân cho tốt